๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 12:56:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด คุณ s.v ครับ  (อ่าน 12724 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 08:58:32 AM »

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ.... หลงรัก
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 09:04:26 AM »

เสาร์นี้ครบรอบวันคล้ายวันเกิดของท่าน s.v ขอให้มีความสุขมากๆครับ

รอชาว ซึมเศร้าทีม พาไปฉลองกันเต็มคราบอีก อย่าลืมภาพงามๆด้วยนะ หลงรัก หลงรัก

ขอบคุณมากครับพี่ปู  แล้วรอชมมินิซีรีย์ นะครับ.... Cheesy

Grin สุขสันต์วันเกิดนายตี๋ครับ สุข สมหวัง พลังมี Grin

ขอบคุณครับพี่ใหม่  ขอให้ธุรกิจพี่ เฮงๆ เช่นกันนะครับ... Cheesy

Cheesy..สุขสันต์วันเกิด.. มีความสุขกับชีวิต มาก มาก ครับ คุณ s.v .. Cheesy

ขอบคุณครับพี่โร้ด ขอให้พี่มีความสุขมากๆเช่นกันนะครับ..... Cheesy

Grin เลี้ยงที่ไหนเหรอ.....

สุขสมหวังที่ตั้งจิต ลาภยศคิดก็มาได้

สบายทั้งกายและใจ ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง

ขอบคุณมากครับพี่ป้อม  บุกโรงลิเกดีไหมพี่.... Grin
หลงรัก สุขสันต์ วันเกิดครับ พี่ตี๋ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับพี่... Grin    ขอโคโยตี้ ซัก 2-3 คนได้ไหมครับ หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ Grin

ขอบคุณมากครับพี่เทพ.. Cheesy

สุขสันต์วันเกิดค่ะ..คุณ s.v 

ขอบคุณคุณดาว นางฟ้าน่ารักมากครับ..... หลงรัก Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับ Cool

ขอบคุณครับคุณกะถิน.... Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับสุขภาพแข็งแรงนะครับ หลงรัก

ขอบคุณครับพี่พงษ์ อุดร  ขอให้แข็งแรงเช่นกันครับพี่... Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับ Cheesy

ขอบคุณครับ พีquick.... Cheesy

HBD ครับคุณ s.v ขอให้มีความสุขครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับพี่นักสำรวจ

......................................สุขสันต์ วันเกิดครับ ครบรอบ 40 ปี Grin....

ขอบคุณครับพี่ปั้น. ตกใจ  ให้ผมรวย 40 ล้านใช่ไหมครับพี่.. Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 09:07:23 AM »

เฮ้ เฮ้ เฮ้........เกิดได้ไงเนี่ย.........เกิดทำไม.....เกิดเพื่ออะไร.......ใครทำให้เกิด

ฮิฮิฮิ...........ย้อเย่น

มีความสุขมากๆนะน้องรัก............คิดอะไรก็ให้สมปราถนาไปซะทุกสิ่ง........จริงๆนะ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 09:10:07 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ .. Smiley
ขอให้รวย ๆ ๆ ๆ ๆ  Grin
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 09:50:39 AM »

หลงรัก สุขสันต์วันเกิดครับ คุณ s.v มั่งมีเงินทอง สุขภาพแข็งแรงปราศจากโรคภัย ได้สมเด็จองค์งามๆสักองค์

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 09:53:50 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ท่านตี๋ นมเย็น ....... ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ สมหวังในสิ่งที่หวังครับ .....

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
tra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

เป๊กแรก.....มันยากที่จะยอมรับ....

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 09:57:33 AM »

สุขสันต์ วันเกิดครับ พี่ตี๋เซ็ก....อิอิ Grin Grin Grin

Metallica Enter Sandman
http://fr.youtube.com/watch?v=1QP-SIW6iKY
กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง
http://fr.youtube.com/watch?v=B0cxpbvDWq8
วิท'ลัยหลายใจ
http://fr.youtube.com/watch?v=oxGPz0tTQeI
ไม่ใช่แฟน...ทำแทนไม่ได้
http://fr.youtube.com/watch?v=Wb8h1nRzm2E
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:22:55 AM »

...สุขสันต์วันเกิดครับนายตี๋...อย่าเจ็บอย่าจน Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:28:55 AM »

ขอให้มีสุขภาพแข็ง มีแรงไปเที่ยวโคโยตี้ Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:56:47 AM »

อา.....
ร่ำรวย ร่ำรวยนะน้องเอ้ย.....
สุขสันต์วันเกิด เด้อ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

halls13
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 11:12:31 AM »

Grin Grinสุขสันต์วันเกิดครับ.............ขอให้สุขสมหวังในทุกสิ่งที่ปรารถนานะครับ Grin Grin
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 12:50:05 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ Grin

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 12:58:33 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ Cheesy

Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 12:59:53 PM »

หลงรักขอให้มีความสุข..................มีสาวเยอะๆนะครับ :Smiley
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 01:01:52 PM »

แฮปปี้ แฮปปี้  เบิร์ทเดย์ ทูทททททททท ยูยยยยยยยยยยย
หน้า: 1 [2] 3 4 5
  พิมพ์