๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 10:24:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ...สะเทือนใจ....  (อ่าน 9232 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 11:18:57 PM »

...ที่ผมเริ่มหัวข้อแบบนี้...ก็.เพราะ..ได้รับ...สิ่งที่ไม่เคยเห็นและคิดว่าหนักหนามากกับ..สังคมมนุษย์โลกเรา...เรื่องมีอยู่ว่า...เมื่อตอนเย็นนี้...ขณะที่กำลังนั่งดื่มกันและฟังเพลงอย่างเพลิดเพลินกับพรรคพวก..อยู่...มีเพื่อนผมคนหนึ่ง..เข้ามาหา..และได้บอกว่า..."วันนี้ได้รับ...คลิปวีดีโอทางโทรศัพท์มือถือมาเรื่องหนึ่งเป็นเกี่ยวกับเรื่อง XXX อยากดูมั๊ย...ผมก็บอกว่า...เออ..อยากดิ....แต่ทุกท่านเชื่อไหมครับว่า  ภาพและเสียงที่ผมได้ทัศนา...ต่อจากนั้น...มันได้สร้าง..ความรู้สึกที่ไม่ดี...และแย่มาก ๆ กับผม..เรื่องราวมีคือ....เป็นภาพคลิปวีดีโอจาก..ญี่ปุ่น สังเกตได้จากตัวหนังสือประกอบและภาพของคนที่บ่งบอกจากการแต่งกายและรูปพรรณ....เป็นเหตุการณ์ที่น่าจะบอกได้ว่า.....หากเป็นละคร...ผู้แสดงคงได้รับรางวัลออสกา...หรือรางวัลอันยิ่งใหญ่ของ...สิ่งที่จะเกิดกับภาพที่ผมได้เห็น....คือ...กล้องจับไปที่...มีชาย สี่คน...วัยรุ่น...นั่งรถตู้ไป..ตามถนน...และไปเจอ...หญิงสาว...แต่งชุดนักเรียนญี่ปุ่น..เดินอยู่ข้างทาง...ทันใดนั้น...รถตู้ก็จอด...และพร้อมกับชายสองคน..ที่นั่งมา....เปิดประตูและกระโจนลงไปจับหญิงนักเรียนคนนั้น....ขึ้นรถตู้ทันที....ระหว่างนั้นก็มีการดิ้นขัดขืนของหญิงสาวในทันที...กล้องจับภาพจากภายในรถตู้ตลอด...พบว่ามีการขัดขืน ดิ้นทุรนทุราย...จากการถูกประทุษกรรมดังกล่าว..อย่างรุนแรงตลอด....เวลาผ่านไปประมาณ ๕ นาที...รถตู้ได้จอดและชายสองคนนั้น...ได้กระชาก ...ลากถู...หญิงผู้นั้น....ลงจากรถพร้อมกับ...การประเคน...หมัด...เข่า ...เท้า...เหมือนกับว่า..หญิงนั้นมิใช่คน.. Angry..และหญิงผู้นั้นก็ดิ้น...พัลวัน..อุตลุด....พร้อมกับ...มือ..ของชายทั้งสองที่กระชากดึง...เสื้อผ้า..ของหญิงสาวผู้นั้น....ออก...จนขาดกระจุย...เยี่ยงสัตว์ร้าย...กระชากเนื้อหนังของเหยื่อ...ผ่านไปไม่นาน..ตัวหญิงก็ไม่เหลืออาภรณ์ ติดกาย...กล้องยังจับต่อไป....ซึ่ง   ผมไม่อยากเชื่อสายตาตัวเองเลยว่า..นี่เป็นการกระทำของมนุษย์...ผู้ที่เรียกตัวเองว่า  "สัตว์ประเสริฐ"...เพราะมันเป็นการ...รุมโทรม...มีการตบตี...มีการ...ทรมาณ....จนผู้หญิงหมดสติ...แต่บางครั้ง..ยังเห็นได้ว่าผู้หญิงคนนั้นยังพยายามต่อสู้...แต่ก็ถูกหมัด...เท้าเหยียบที่หน้า...และทั่วร่างกายจนบอบช้ำและมีเลือดออกให้เห็น..... Angry

ประกอบกับการร่วมเพศที่ผิดมนุษย์ มนา.....ถึงตอนนี้ผมไม่กล้าดูอีกต่อไป......ผมนึกอย่างเดียวคือ....ถ้าหากเหตุการณ์นี้...เกิดขึ้น...ต่อหน้าต่อตา...ผม....ผมคงส่งไอ้นรก...ทั้ง  สี่คน...ไปอยู่นรก..อย่างที่ที่ ...มันควรจะอยู่แน่นอน.....ที่เอามาเล่าสู่กันฟังนี้ไม่ได้...ต้องการ...ให้เกลี่ยดใคร...แต่ขอประนามการ...กระทำเยี่ยงสัตว์นรก....เช่นนี้..ให้เราทุกคนได้รับทราบ...เพื่อจะได้ระวังมิให้เกิดกับบุคคลอันเป็นที่รักของเราต่อไป....เสียดายที่ผมไม่ทราบวิธีที่จะโหลดจากมือถือมาให้ดูได้.... Angry.

เป็นเพียงความในใจของ....ลูกผู้ชายคนหนึ่ง... Sad
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 11:29:30 PM »

เป็นคลิปที่ดูแล้วน่าเข้าไปช่วยจริงๆครับ เป่าให้ดิ้นแด่วๆๆ ทั้ง 4 เลย

คลิปนี้ยาวครับ ผู้หญิงโดนจับบนสะพานใช่มั๊ยครับ Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 11:39:47 PM »

โลกเรากำลังถึงจุดอับสุดแล้วครับ  คำว่า"สูงสุดสู่สามัญ"  ยังใช้ได้เสมอ  การใช้ความรุนแรงนับวันยิ่งมากขึ้นเพราะมนุษย์เราชอบปกป้องคนเลวๆ  คนดีที่ถูกทำร้ายจนถึงขั้นบาดเจ็บ  พิการ  ล้มตาย  ก็ตายไปไม่นานก็ลืม  แต่พวกเลวๆที่สร้างปัญหากับได้รับการสนใจและเลี้ยงดูอย่างดีงานไม่ต้องทำก็มีกินเพียงจัดให้อยู่ในที่ที่จำกัดเท่านั้นเอง  เศร้าครับเรื่องที่เกิดขึ้นในลักษณะคล้ายๆกันนี้มีเยอะมากครับยิ่งการสื่อสารทันสมัยมากเท่าไหร่ความเลวร้ายก็ตามมาเร็วเท่านั้น  สมัยผมอยู่ป่าฝนตกสามวันสามคืนไม่เคยเจอน้ำป่าไหลหลาก  ทุกวันนี้แค่ต้นฤดูฝนก็ตายกันไปเยอะแล้ว  ฉะนั้นแล้วคนเลวๆควรถูกกำจัดออกไปให้หมดๆ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 11:39:55 PM »

ผมว่าหากโดนกับญาติพี่น้องของพวกเขาเองก็คงไม่รู้สึกรู้สมอะไรหรอกครับ เพราะการกระทำแบบนี้ไม่ใช่พฤติกรรมของมนุษย์ที่รู้จักแยกแยะชั่วดี.
ชมพูภูคา
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 11:47:00 PM »

ผมก็เคยดูวีซีดีอยู่แผ่นหนึ่งครับ.....เนื้อหาถ่ายในสระว่ายน้ำ......มีผู้คนเข้าไปว่ายน้ำกันมากมาย...แล้วก็มีกลุ่มชายฉกรรจ์สิบกว่าคนเข้าไปรุมผู้หญิงคนเดียว.....กระจับกดน้ำและบังคับร่วม___.......เห็นแล้วหดหู่มากเลยครับ.....ผู้คนที่อยู่รอบข้างต่างก็เดินหนี..ทั้งๆที่ผู้หญิงก็ร้องขอความช่วยเหลือ.........เฮ้อ......

ไม่มีแผ่นดินใดสุขใจเท่าแผ่นดินแม่
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 02:01:29 AM »

มีอยู่ช่วงหนึ่งคงประมาณสักปี2ปีที่แล้ว ที่ประเทศไทยเหตุการณ์แบบนี้จะมีลงข่าวให้อ่านเกือบทุกวัน
บางวัน2ถึงสามรายเป็นอย่างน้อย  ภัยใกล้ตัวครับไม่ต้องไปไกลถึงญี่ปุ่น กับอีกเหตุการณ์หนึ่งที่มีมากเช่นกัน
ที่พวกวัยรุ่นขี่มอเตร์ไซไล่ฆ่าคนที่เดินไปเดินมาข้างถนน ทั้งเชียงใหม่ ชลบุรี สมุทรปราการ  อ่านข่าวแล้วก็ปลงไม่รู้จะทำอย่างไรได้
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 02:42:09 AM »

เมืองนอกก็ยังไกลตัวครับ เอาเมืองไทยดีกว่า

ไม่นานมานี้ ในแวดวงบิททอเรนท์ มีคลิปเด็กวัยรุ่นชาย 3-4 คน ข่มขืน นร.สาวในเครื่องแบบ

อีกคลิปหนึ่งวัยรุ่นชาย  3-4 คน รุม ญ คนเดียว อีกเหมือนกัน แต่ต่างกันที่ ญ คนนี้เต็มใจ

เปิดดูได้นิดเดียวก็ต้องปิด หดหู่เกินกว่าจะดูต่อ นี่หรือเมืองไทยวันนี้

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 02:47:37 AM »

อ่านแล้วหดหู่ใจครับ Huh
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 03:29:56 AM »

Cool ผมไม่ค่อยกล้าดูครับ Tongue บอกตรงๆ เครียด ครับ Embarrassed แค่เห็นเด็ก นักเรียน สมัยนี้ ตบกันทางคลิป วีดีโอ ก็รู้สึกแย่แล้วครับ Undecided สมัยผมเรียนไม่มีครับ มีแต่แซวหญิง ในห้อง ขำๆ Grin

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 07:34:13 AM »

หลายปีก่อน ( 17 - 18 ปีมั้ง ) มีภาพยนต์ต่างประเทศชื่อในภาษาอังกฤษผมจำไม่ได้ แต่ชื่อภาษาไทยคือ "ถนนโลกีย์"

เนื้อเรื่องก็คือแฟนของพระเองถูกกระทำคล้ายๆแบบนี้แหละครับโดยแก๊งมอเตอร์ไซด์ชอปเปอร์ ฝ่ายพระเอกเลยใช้ศาลเตี้ย เอา.30-.30 คานหวี่ยงดักยิงทีละตัวตอนกลางคืน......เนื้อเรื่องประมาณนี้แหละครับจำไม่ค่อยได้แล้ว  แต่สะใจในเนื้อเรื่องดีครับ

ทุกวันนี้อย่าไปเที่ยวร้องหาความยุติธรรมนะครับ.......เพราะหายากกว่านก 2 หัวอีกครับ
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 07:39:06 AM »

ผมว่า..ของนอก..หรือของไทย...พอๆกันครับ...เคยเห็นในโทรศัพท์ของเพื่อน...(ของผมไม่เปิด..GPRS. )  เป็นคนไทย...นักเรียนไทย..แสดงท่าทาง

ทำทุกอย่าง XXXXXX"".........ไม่แตกต่างกับฝรั่งเลย...เห็นแล้วหดหู่....ก็ผมมีลูกสาวนี่ครับ......

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
msirimas
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 07:48:51 AM »

สภาวะจิตใจที่เสื่อมโทรม.. สังคมที่กักขละ.. ความกดดันของมนุษย์.. มันทำอะไรที่สุดชั่วได้เสมอ

ผมเองไม่ปฏิเสธหรือแอนตี้การมีเพศสัมพันธ์  แต่อย่างน้อย"ความหื่น"ในตัวเรา.. เราควบคุมมันได้! 

ถ้าอยู่ในเหตุการณ์.. คงต้องห้ามกันด้วยไฮเพาเวอร์หล่ะครับ! 
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 07:49:10 AM »

อ่านแล้วพูดไม่ออกเลยครับ

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
love glock
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 08:15:17 AM »

อยู่ที่กฏหมายครับ      ลองให้ผมออกกฎหมายซิ    รับรอง เหตุการแบบนี้จะไม่เกิดขึ้น

สมมุตกฏหมายบัญญัติไว้ว่า   ผู้ใดรุมโทรมหญิง  จะต้องถูกลงโทษโดย

ให้ประชาชน รุมใช้หินขว้างจนตาย       และมีการถ่ายทอดสดออกทีวีด้วย   ลองดูซิ

ทำเป็นตัวอย่างซะราย 2 ราย  ให้เห็นกันทั้งประเทศว่า ถ้ารุมโทรม หญิง แล้วจะโดนจับมัด ให้ชาวบ้าน ใช้หิน เขวี้ยง จนกว่าจะตาย น่ะ    น่ากลัวขนาดไหน
      รับรอง ว่า  แค่ สละชีวิตของเดนสังคม  แค่ ตัว2 ตัว  ต่อไปจะไม่มีอีกเลย
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 08:22:26 AM »

อยู่ที่กฏหมายครับ ลองให้ผมออกกฎหมายซิ รับรอง เหตุการแบบนี้จะไม่เกิดขึ้น

สมมุตกฏหมายบัญญัติไว้ว่า ผู้ใดรุมโทรมหญิง จะต้องถูกลงโทษโดย

ให้ประชาชน รุมใช้หินขว้างจนตาย และมีการถ่ายทอดสดออกทีวีด้วย ลองดูซิ

ทำเป็นตัวอย่างซะราย 2 ราย ให้เห็นกันทั้งประเทศว่า ถ้ารุมโทรม หญิง แล้วจะโดนจับมัด ให้ชาวบ้าน ใช้หิน เขวี้ยง จนกว่าจะตาย น่ะ น่ากลัวขนาดไหน
 รับรอง ว่า แค่ สละชีวิตของเดนสังคม แค่ ตัว2 ตัว ต่อไปจะไม่มีอีกเลย

บทลงโทษอย่างที่ท่านตอบมา  ยิ่งจะทำให้จิตใจคนโหดร้ายขึ้น  และจะมีคนไทยใจบุญที่ไหนที่จะเอาก้อนหินเขวี้ยงปาคนอื่นตายได้  ทางที่ดีผมว่าแค่"ริบของกลาง"ก็น่าจะพอแล้วนะครับ  ใช้อะไรข่มขืนก็ตัดยึดส่วนนั้นไป  ต่อไป"มัน"จะเอาอะไรที่ไหนไปทำกับใครได้อีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2006, 08:30:32 AM โดย pang2501 » บันทึกการเข้า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์