๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 16, 2024, 10:32:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กราบขอบพระคุณทุกท่านครับ  (อ่าน 3890 ครั้ง)
M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 02:31:41 PM »

ผมขอกราบขอบพระคุณทุกท่านที่สละเวลามา "ให้ความรู้เป็นวิทยาทาน" ในหัวข้อที่ผมเรียนถาม เป็นอย่างสูงครับ ผมเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ของเวบบอร์ดอาวุธปืนแห่งนี้ และได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่น สมาชิกทุกท่านมีความสุภาพอ่อนน้อม ให้เกียรติซึ่งกันและกัน ไม่เหมือนที่อื่นที่ผมเคยเข้าไปอ่าน ผมประทับใจมากครับ มีข้อคิดข้อควรปฏิบัติอย่างไร ขอความกรุณาแนะนำ ชี้แนะผมด้วยนะครับ ด้วยความเคารพผู้ดูแลเวบบอร์ด และสมาชิกทุกท่านครับ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 02:36:25 PM »

ผมขอกราบขอบพระคุณทุกท่านที่สละเวลามา "ให้ความรู้เป็นวิทยาทาน" ในหัวข้อที่ผมเรียนถาม เป็นอย่างสูงครับ ผมเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ของเวบบอร์ดอาวุธปืนแห่งนี้ และได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่น สมาชิกทุกท่านมีความสุภาพอ่อนน้อม ให้เกียรติซึ่งกันและกัน ไม่เหมือนที่อื่นที่ผมเคยเข้าไปอ่าน ผมประทับใจมากครับ มีข้อคิดข้อควรปฏิบัติอย่างไร ขอความกรุณาแนะนำ ชี้แนะผมด้วยนะครับ ด้วยความเคารพผู้ดูแลเวบบอร์ด และสมาชิกทุกท่านครับ

ถึงผมจะไม่ใช่เป็นคนตอบในหัวข้อที่ท่านถามมาก่อนหน้านี้แต่ก็ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ และยินดีที่รู้จักด้วยครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 02:41:05 PM »

Grin ยินดีต้อนรับและยินดีรับใช้ครับ Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 03:12:44 PM »

สวัสดีครับคุณบวร ที่นี่แหล่งรวมน้ำใจครับ

น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 04:27:17 PM »

ยินดีต้อนรับครับมีอะไรถามมานะครับพี่ๆในเวปใจดีครับแต่ละท่านความรู้มากมายครับ หลงรัก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 04:42:45 PM »

ด้วยความเคารพครับ........

ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับครับ....... Grin

เป็นการแบ่งประสบการณ์กันนะครับ.....

ที่เหลืออยู่ที่เราจะตัดสินใจและนำไปปฏิบัติครับผม.... หลงรัก

ขอบคุณครับ....................

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 04:47:58 PM »

ยินดีต้อนรับค่ะ...
ระวัง..ข้าเจ้าไว้ให้ดีนะค่ะ..
ข้าเจ้า..ชอบแกล้งสมาชิกในเวปเป็นที่สุดเลยค่ะ.. Grin

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 06:05:35 PM »

ด้วยความเคารพครับ

ยินดีต้อนรับครับ Grin

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 07:08:07 PM »

Cheesy..  ยินดีต้อนรับครับ คุณ Borworn ..
         เรา มัน เป็นกลุ่ม คนคอปืน คอเดียวกัน..มีความเป็นบวก. 
         เป็นความเหมือน. ที่แตกต่าง. .  Cheesy

การแลกเปลี่ยน ร่วมกันแชร์ ความเห็น ..  Smiley
         ย่อมมีกรอบความเป็นมิตร มีมิตรภาพ เจืออยู่เสมอครับ..   Grin

oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 07:53:13 PM »

ยินดีต้อนรับ อยู่ไปซักพักจะเห็นว่าเหรียญมีสองด้าน แค่ทำใจยอมรับให้ได้ก็อยู่ได้อย่างมีความสุขครับ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
BuA~รักในหลวง~
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 07:59:06 PM »

สวัสดีค่ะ  Grin Grin Grin

คนสำเร็จมองปัญหาเป็นโอกาส คนล้มเหลว มองโอกาสเป็นปัญหา
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 08:00:22 PM »

...........ชอบรูปถ่ายในโลโก้จัง    ยืนตรงเป๊ะเข้ากับกระทู้นี้มาก...... Grin

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 12:25:51 AM »

Smiley ยินดีต้อนรับครับ มาช่วยกัน แบ่งปันความรู้และประสบการณ์กัน

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 09:45:59 AM »

...ยินดีที่ได้รู้จักครับ... Wink
suradate
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 10:29:40 AM »

ยินดีต้อนรับครับ  หลงรัก ผมขออนุญาตอ้างถึงข้อความที่ท่านโพสเข้ามานะครับ  เพราะผมก็พึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกและรู้สึกเช่นเดียวกับท่านครับ หลงรัก

if you want peace, prepare for war
หน้า: [1]
  พิมพ์