ขอความรู้ปืน 1911 ITHACA เพิ่งเคยเห็นครับผม

<< < (19/19)

BADBOY:
....กระทู้นี้...ถือว่าเป็นตำรา...อีกหน้าหนึ่ง..ของ ปืน สไตล์ ๑๙๑๑ เลยนะครับ...มีค่ามาก ๆ .....สุดยอดครับ...อาจารย์ เต๋า บางเขน...ครับ..นับถือครับ..นับถือ.... :)

tao bangkhaen:
อ้างจาก: SPOONNER ที่ สิงหาคม 01, 2006, 10:59:46 AM

....กระทู้นี้...ถือว่าเป็นตำรา...อีกหน้าหนึ่ง..ของ ปืน สไตล์ ๑๙๑๑ เลยนะครับ...มีค่ามาก ๆ .....สุดยอดครับ...อาจารย์ เต๋า บางเขน...ครับ..นับถือครับ..นับถือ.... :)

ด้วยความเคารพครับ...ท่านพี่สปูนเนอร์ ....

Udomkd:
 :VOV:ด้วยความเคารพ จากข้อมูลที่หาได้
1911 A1 จากโรงงาน "อิธาก้า" ออกมาเยอะมาก(333,467 กระบอก) แต่อิธาก้าไม่มีเครื่องจักรผลิต 1911a1 จึงรับหน้าที่ประกอบชิ้นส่วนที่ส่งมาจาก โรงงาน โคลท์และ สปริงฟิลด์อาร์มอรี่ มีไกปืนที่อิธาก้าออกแบบขึ้นมาใช้
มีโครงปืนจาก สปริงฟิลด์อาร์มอรี่
ชิ้นส่วนเล็กๆ และโครงจาก โคลท์
(เป็นข้อมูลประกอบครับ) :VOV: :VOV:

mayis:
อีธาก้า..ผลิตไกกับหงอนเองครับ  นอกนั้นเป็นของบริษัทอื่นๆ.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว