๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 04:36:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พวกข้าง เวที ประกาศชุมนุมใหญ่ ( จนตรอกของจริง )  (อ่าน 16363 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 09:37:28 AM »

Winkขอรอดู เหมือนกำลังจะมีรังมดแดงจมน้ำ Wink
..

.. และ ใช่แต่เพียงจะสำลักน้ำ ตายยกรัง ..
    ยังมีที่พักใหม่ เป็นกระเพาะปลาเอื้ออาทร.. ที่กลืนเข้าไป..

suradate
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 10:52:45 AM »

ท๊าก................................สิน...................ออกไป   Angry

if you want peace, prepare for war
มือปืน อีโบ๊ะ
" ขวัญใจ ลูกทุ่ง "
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

กูผู้ชนะ

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 12:14:25 PM »

ท๊าก................................สิน...................ออกไป Angry

--บรรกาศแบบนี้ เสียงตะโกนแบบนี้ จะมีอีกมั้ยเอ่ย ? หรือว่า.. หาดูยากแล้ว....

korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 01:46:55 PM »

ออกไปเลือกตั้งครับ ดีทีุ่สุด แสดงพลังครับ แบบเงียบ ๆ นะครับ

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
HogHeaven
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 95

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 05:09:00 PM »

ออกไปเลือกตั้งครับ ดีทีุ่สุด แสดงพลังครับ แบบเงียบ ๆ นะครับ
ถูกต้องแล้วครับ...อย่าไปดูถูกความคิดประชาชนโดนการชักจูงต่างๆนาๆ เลยครับ เค้ารักใคร เกลียดใครก็ให้เค้าไปเลือกกันเอง มันจะให้ทุกคนชอบในสิ่งเดียวกันไม่ได้หรอกครับ ดีกว่าออกมาด่ากันหน้าทีวี โจมตีกันไปมา
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 05:22:15 PM »

ท๊าก................................สิน...................ออกไป Angry

--บรรกาศแบบนี้ เสียงตะโกนแบบนี้ จะมีอีกมั้ยเอ่ย ? หรือว่า.. หาดูยากแล้ว....
ยังมีครับ สวนลุมพินีทุกวันศุกร์เย็น ผมว่าคลายเครียดดีนะ คุณสุริยาไม่ลองไปบ้างเหรอ Grin
อย่าแบกลูกห้วปลีไปด้วยละ Cheesy

ถูกต้องแล้วครับ...อย่าไปดูถูกความคิดประชาชนโดนการชักจูงต่างๆนาๆ เลยครับ เค้ารักใคร เกลียดใครก็ให้เค้าไปเลือกกันเอง มันจะให้ทุกคนชอบในสิ่งเดียวกันไม่ได้หรอกครับ ดีกว่าออกมาด่ากันหน้าทีวี โจมตีกันไปมา
หาก กกต ลาออกแล้วเลือกชุดใหม่ ผมคิดว่ายุติธรรมดี  กกต กับ ทรท กล้ารับคำท้าหรือปล่าว Huh

อเสวนา จะ พาลานัง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 05:24:19 PM »

ขออนุญาต เอามาให้อ่านกันครับ ผมว่า มันจะเกินไปแล้ว   Huh Huh Huh

http://www.manager.co.th/asp-bin/PrintNews.aspx?NewsID=9490000093864
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

กูผู้ชนะ

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 05:40:56 PM »

ขออนุญาต เอามาให้อ่านกันครับ ผมว่า มันจะเกินไปแล้ว Huh Huh Huh

http://www.manager.co.th/asp-bin/PrintNews.aspx?NewsID=9490000093864
อ้างจาก: Say Suriya ที่ วันนี้ เวลา 12:14:03 PM
อ้างจาก: suradate ที่ วันนี้ เวลา 10:52:23 AM
ท๊าก................................สิน...................ออกไป

--บรรกาศแบบนี้ เสียงตะโกนแบบนี้ จะมีอีกมั้ยเอ่ย ? หรือว่า.. หาดูยากแล้ว....[/color]

ยังมีครับ สวนลุมพินีทุกวันศุกร์เย็น ผมว่าคลายเครียดดีนะ คุณสุริยาไม่ลองไปบ้างเหรอ 
อย่าแบกลูกห้วปลีไปด้วยละ

-ยังไม่อยากไปครับ ยิ่งได้ฟัง พวกข้างๆเวที มันพูดแบบ อหังการ มาก ถ้าเป็นเมื่อ 20-30 ปีก่อนนะ แม้แต่ข้างๆเวทีก็ไม่มีให้เล่น... ลูกหัวปลีแตกไปแล้ว ไกมันเบามากเลยครับ แตะนิดเดียว.... บึ้มม...แว้ดดดดด...บึ้มมมม. ( คลายเครียดครับ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2006, 05:43:51 PM โดย Say Suriya » บันทึกการเข้า

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 05:57:40 PM »

สนธิ – วันนี้(21 กรกฎาคม)พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ เซ็นพระราชกฤษฎีกาออกมาให้มีการเลือกตั้งวันที่ 15 ตุลาคม คือว่า นายอยากให้เล่นตามกติกาใช่ไหม งั้นเล่นตามกติกานะ แต่ถ้าจากนี้ไปนับตั้งแต่วันพรุ่งนี้ หรือวันนี้ไปจนถึงวันที่ 14 ถ้ามีอุบัติเหตุอะไรเกิดขึ้นตามกติกาแล้วมึงอย่ามาว่ากูนะ ก็อยากเรียกร้องกติกาไม่ใช่หรอ ก็อยากเรียกร้องกติกานัก ศาลปกครองยังมีคดีอีกหลายคดีที่ศาลปกครองยังไม่ได้จำหน่ายนะ ยังไม่ได้จำหน่ายเลยนะ แล้วเดือนหน้าศาลปกครองเกิดอ่านคำพิพากษาคดีหนึ่ง แล้วบอกว่า รัฐบาลรักษาการเถื่อนนั้นหมดอายุแล้วอย่ามาว่ากันนะ หรือ กกต. คดี กกต.มีทั้งทางภาคใต้ มีทั้งศาลอาญาเยอะแยะไปหมด เกิดมีคดีใดคดีหนึ่งศาลพิพากษาบอกว่า กกต.ผิด จำคุกไม่ให้ประกันตัว ติดคุก กกต.ต้องหลุดไปเลย แล้วต้องเลือกใหม่ใช้เวลาอีก 45 วัน หรือ 60 วัน ก็อย่ามาว่ากันนะ หรือว่าวันที่ 20 สิงหาคม ศาลรัฐธรรมนูญที่ใครบางคนคิดว่าซื้อได้ เกิดคำพิพากษาให้ยุบพรรคทั้ง 2 พรรคไปเลย อย่ามาว่ากันนะ ก็ไปกล่าวหาพระองค์ท่าน โดยใช้คำว่า ผู้มีบารมีนอกรัฐธรรมนูญ ไม่เล่นตามกติกา พระองค์ท่านเลยเล่นตามกติกา

ข้อความที่ผมเน้นให้ดูนั่นแหละครับ ที่ผมบอกว่า มันเกินไปแล้ว  Huh Huh Huh
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

กูผู้ชนะ

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 06:11:38 PM »

สนธิ – วันนี้(21 กรกฎาคม)พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ เซ็นพระราชกฤษฎีกาออกมาให้มีการเลือกตั้งวันที่ 15 ตุลาคม คือว่า นายอยากให้เล่นตามกติกาใช่ไหม งั้นเล่นตามกติกานะ แต่ถ้าจากนี้ไปนับตั้งแต่วันพรุ่งนี้ หรือวันนี้ไปจนถึงวันที่ 14 ถ้ามีอุบัติเหตุอะไรเกิดขึ้นตามกติกาแล้วมึงอย่ามาว่ากูนะ ก็อยากเรียกร้องกติกาไม่ใช่หรอ ก็อยากเรียกร้องกติกานัก ศาลปกครองยังมีคดีอีกหลายคดีที่ศาลปกครองยังไม่ได้จำหน่ายนะ ยังไม่ได้จำหน่ายเลยนะ แล้วเดือนหน้าศาลปกครองเกิดอ่านคำพิพากษาคดีหนึ่ง แล้วบอกว่า รัฐบาลรักษาการเถื่อนนั้นหมดอายุแล้วอย่ามาว่ากันนะ หรือ กกต. คดี กกต.มีทั้งทางภาคใต้ มีทั้งศาลอาญาเยอะแยะไปหมด เกิดมีคดีใดคดีหนึ่งศาลพิพากษาบอกว่า กกต.ผิด จำคุกไม่ให้ประกันตัว ติดคุก กกต.ต้องหลุดไปเลย แล้วต้องเลือกใหม่ใช้เวลาอีก 45 วัน หรือ 60 วัน ก็อย่ามาว่ากันนะ หรือว่าวันที่ 20 สิงหาคม ศาลรัฐธรรมนูญที่ใครบางคนคิดว่าซื้อได้ เกิดคำพิพากษาให้ยุบพรรคทั้ง 2 พรรคไปเลย อย่ามาว่ากันนะ ก็ไปกล่าวหาพระองค์ท่าน โดยใช้คำว่า ผู้มีบารมีนอกรัฐธรรมนูญ ไม่เล่นตามกติกา พระองค์ท่านเลยเล่นตามกติกา

ข้อความที่ผมเน้นให้ดูนั่นแหละครับ ที่ผมบอกว่า มันเกินไปแล้ว  Huh Huh Huh
---นั่นแหละ ใช่เลย...พวกจนตรอกตัวจริง...

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 08:50:41 PM »

--ถ้าเป็นกระทู้ด่า ท้กษิณ นะ ป่านนี้ วิ่งน้ำบานไปแล้ว55555555 ตกใจ ตกใจ

ใช่ครับ ถ้าเป็นกระทู้ด่านายทักษิณ ผมเข้ามาหาช่องแจมด่าไปด้วยแล้ว... Wink

....ก็มันชั่วอ่ะ ไม่ด่ามันแล้วจะด่าใคร.....

กลุ่มของนายสนธิ ลิ้มทองกุลอาจมีพฤติกรรมน่ารำคาญ , ที่มาที่ไปไม่ค่อยน่าโสภาแต่ความชั่วของมันก็ยังไม่ได้ทำความเสียหายซักเท่าไหร่ ถ้าไม่มีคนน่ารังเกียจพวกนี้ป่านนี้นายทักษิณอาจยังคงลอยหน้าลอยตาสบายใจเฉิบอยู่เลย...... :Smiley

ชอบคำพูดของคุณ  E_mail จัง.

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
Glock36
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2006, 10:23:57 PM »

แม้วกับทิเพื่อนกันและแย้พอกัน  แค่เข้าไปอ่านในลิงค์ต่างๆที่เข้าไปยังเว็บของเมเนเจอร์ ก็เอียนแล้ว

แต่แม้วนี่ปากหมานมากไปนิดในฐานะนาย ก   ปล่อยออกมาแต่ละคำ ไม่กลัวเด็กๆและเยาวชนจะเอาตัวอย่างแย้ๆไปใช้  อย่าง

-แม่ง
-ไอ้หมอ

แม่ง...ไม่น่ามาเป็นนายกเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2006, 10:32:50 PM โดย กล็อก ๓๖ » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์