๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 09:55:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ธรรมชาติทางทิศตะวันตกของเขาสอยดาวครับ  (อ่าน 7571 ครั้ง)
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 04:40:25 AM »

เห็นภาพแล้วอยากไปบ้างจัง หลงรัก

รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 08:24:13 AM »

มีที่กางเต็นท์นอนมั้ยครับ....หมูที่เลี้ยงไว้  70 โล.....แฮ่ๆ....พอดีเลยครับ.....เอื๊อก....ไปเอา...มีดมาเร็วววววว.......

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 09:21:18 AM »

Grin Grin ถ้าว่างได้บุกไปเยี่ยมที่จันทบุรีแน่
ถ้าพี่ป้อมไป ผมไปด้วยครับ

Grin Grin ถ้าว่างได้บุกไปเยี่ยมที่จันทบุรีแน่
อย่าลืมบอกเจ้าของบ้านให้ซ่อนหมูดีๆนะครับ Grin
มีที่กางเต็นท์นอนมั้ยครับ....หมูที่เลี้ยงไว้ 70 โล.....แฮ่ๆ....พอดีเลยครับ.....เอื๊อก....ไปเอา...มีดมาเร็วววววว.......

น้ำลายหกท่านเขียวคร๊าบบบ...ก่อนชวนใครไป...ตรึกตรองให้ดีนะคร๊าบบบบบ Cheesy

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 09:30:47 AM »

อย่าลืมบอกเจ้าของบ้านให้ซ่อนหมูดีๆนะครับ Grin
มีที่กางเต็นท์นอนมั้ยครับ....หมูที่เลี้ยงไว้ 70 โล.....แฮ่ๆ....พอดีเลยครับ.....เอื๊อก....ไปเอา...มีดมาเร็วววววว.......

น้ำลายหกท่านเขียวคร๊าบบบ...ก่อนชวนใครไป...ตรึกตรองให้ดีนะคร๊าบบบบบ Cheesy

ถ้าไปก็ชวนท่านเป้าไปด้วยแหละ     ตามด้วยน้องฟู   ในฐานะเจ้าบ้าน

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 09:57:31 AM »

ถ้าไปก็ชวนท่านเป้าไปด้วยแหละ ตามด้วยน้องฟู ในฐานะเจ้าบ้าน
แล้วผมหละ Grin

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 10:01:41 AM »

ถ้าไปก็ชวนท่านเป้าไปด้วยแหละ ตามด้วยน้องฟู ในฐานะเจ้าบ้าน
แล้วผมหละ Grin

Winkไม่....

....ปฏิเสธ

เป้า เฝ้าฐาน เตรียมพร้อม ส่งกำลังบำรุง.....เอิ๊กกกกกกกก น้ำลายหก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 10:03:55 AM »

อ้างถึง

Winkไม่....

....ปฏิเสธ

เป้า เฝ้าฐาน เตรียมพร้อม ส่งกำลังบำรุง.....เอิ๊กกกกกกกก น้ำลายหก

อ้างถึง
ยังกะใครจุดธูปไปบอก มาใวจัง Grin

physics teacher
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 11:04:15 AM »

..ต้นเดือนสิงหาฯเจอกันครับพี่เขียว เมื่อวานนี้เพิ่งส่งของกลับจันทบุรี ส่งที่บริษัทเอกชนชื่อเป็นภาษาจีนว่านิมซีเส่ง(อะไรทำนองนี้ ไม่ไหว รสพ.ให้เอกชนมาบริหาร รถเครื่องค่าส่งสามพันกว่า ตอนมาเรียนปี46ส่งจากจันท์มานี้แค่800กว่า) ก่อนกลับจะแวะหลังวัง กักตุนลูก.22CCiซักหลัง ไม่ทราบว่าจะมีร้านไหนขายให้หรือเปล่า... Grin
May 21 ** รักในหลวง **
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 11:16:22 AM »

..ต้นเดือนสิงหาฯเจอกันครับพี่เขียว เมื่อวานนี้เพิ่งส่งของกลับจันทบุรี ส่งที่บริษัทเอกชนชื่อเป็นภาษาจีนว่านิมซีเส่ง(อะไรทำนองนี้ ไม่ไหว รสพ.ให้เอกชนมาบริหาร รถเครื่องค่าส่งสามพันกว่า ตอนมาเรียนปี46ส่งจากจันท์มานี้แค่800กว่า) ก่อนกลับจะแวะหลังวัง กักตุนลูก.22CCiซักหลัง ไม่ทราบว่าจะมีร้านไหนขายให้หรือเปล่า... Grin

จะส่งข้อความไปให้ แต่ข้อความเต็มครับผม Grin
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 11:24:10 AM »

.......อิ อิ ...ผัดเผ็ด..ครับ...ผัดเผ็ด......ใส่เม็ดพริกไทยเยอะ ๆ ....กระชายด้วย....พูดแล้วน้ำลายไหล.... ตบท้ายด้วยเหล้าขาว....ติดไฟ..บึ้ม..ซักรอบ....น้ำลายหก
green1970
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 03:07:11 PM »

ตอนนี้เจ้าตัวเมียกำลังตั้งท้องครับ    พี่เค้าบอกสงสารมันจะปล่อยเข้าป่าก็กลัวมันจะอายุสั้นเพราะมันเชื่องคนแล้ว

.......อิ อิ ...ผัดเผ็ด..ครับ...ผัดเผ็ด......ใส่เม็ดพริกไทยเยอะ ๆ ....กระชายด้วย....พูดแล้วน้ำลายไหล.... ตบท้ายด้วยเหล้าขาว....ติดไฟ..บึ้ม..ซักรอบ....น้ำลายหก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 03:11:47 PM »

เลี้ยงไว้เถอะครับเอาบุญ จนกว่ามันจะถึงอายุขัยตายไปเอง สัตว์เราเลี้ยงแล้วคงฆ่าหรือกินมันไม่ลงแน่

ROCKFLOWER
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 02:04:00 PM »

เคยไปเมื่อ 5 ปีก่อน  ขึ้นไปบนลานบนภู  เหนื่อยมากๆ

บรรยากาศดี  เงียบสงบกว่าภูกระดึงภู  มีบ้านพักเจ้าหน้าที่เป็นเพิง  มีผ้าห่มให้เช่า  แต่ห้องน้ำน้อยไปหน่อย

แถวที่พักมีน้ำไหลผ่าน  กลางคืนมีดาวตกด้วยสวยมาก  กลางวันเจ้าหน้าที่พาเดนเที่ยวป่าแต่เช้าค่ะ

แต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นยังไง  อ้อข้างบนไม่มีของขายเหมือนภูกระดึงนะคะ.......

หนาวเหน็บ.....แต่ไม่เจ็บปวด.....
บ่าวอู๋
เพราะอากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย...!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 02:14:02 PM »

บรรยากาศแบบนี้ถ้าไปอยู่คงเปลืองกระสุนน่าดู
แถวบ้านผมน่าจะมีอย่างนี้บ้างครับ...  อิจฉา Grin Grin

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2006, 02:35:57 PM »

Grin มีคนหิ้วกระเป๋าอุปกรณ์และสัมภาระหรือยังครับ  Grin ถ้ายังขอสมัครครับ ขอรับรองว่าเป็นบุคคลที่มีร่างกายแข็งแรงครับ  Grin

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์