๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 05:31:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งแต่เล่นปืนมา หมดเงินกันไปคนละเท่าไหร่แล้วครับ และยิงไปคนละกี่นัดแล้วครับ  (อ่าน 10073 ครั้ง)
BANCHA34
Full Member

คะแนน 4

" ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง "

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 02:36:47 PM »

เคยเจอที่เวบบอร์ด
สำหรับคนที่ชอบเที่ยวอาบอบนวด

มีคนถามว่า ตั้งแต่เริ่มเที่ยวอาบอบนวดมา หมดเงินไปกับเที่ยวอาบอบนวดแล้วเท่าไหร่

มีอยู่ท่านหนึ่ง อายุ 50
แกบอกเริ่มเที่ยวมาตั้งแต่อายุ 20 ทุกวันนี้ อายุ 50 ก็ยังเที่ยวอยู่ประจำ

สรุป เที่ยวมาแล้ว 30 ปี

แกบอกว่า  ถ้าคิดเป็นตัวเงินออกมา น่าจะประมาณ 10 ล้านบาท

กับ 30 ปี ที่เที่ยวอาบอบนวด
หมดเงินไป 10 ล้านบาท ไม่ได้อะไรที่เป็นรูปธรรมขึ้นมา

ได้แต่ความเสียวสบายตัว กับความสนุกในกามารมณ์
ทุกครั้งที่ขึ้นห้องกับสาวๆ สวยๆ ไม่ซ้ำหน้า

แกบอกว่า ผ่านสาวๆ มาแล้วประมาณ 1,000 คน

แต่ทุกวันนี้ แกก็ไม่ได้รวยอะไร แค่ มีกินมีใช้ ( มีกิจการส่วนตัว )
หาเงินมาได้ ก็เอามาใช้จ่าย เที่ยว อาบอบนวด เลี้ยงลูกเมีย ปกติ

แต่การเที่ยว เป็นความสุขของแก อย่างน้อย ในสัปดาห์ ต้องไปลงอ่างให้ได้ อย่างน้อย 1 ครั้ง

แกบอก...ตอนยังมีชิวิตอยู่ รัก ชอบ สิ่งไดก็ทำไปเถอะ  เดี๋ยวตายไป ก็ จบสิ้นแล้ว สำหรับชีวิต ........

เหมือน คนชอบปืน ซื้อปืนมาลูปๆ คลำๆ เอาไปยิงบ้าง ก็เป็นความสุข ของแต่ละบุคคล
กัญชง*รักในหลวง*
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 02:37:13 PM »

เสียเงินเพื่อการกีฬา ดีกว่าเสียน้ำตาให้.....การพนัน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ความชั่วไม่มี     ความดีไม่หมด
ความชั่วมี         ความดีหมด
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 02:43:48 PM »

เสียเงินเพื่อการกีฬา ดีกว่าเสียน้ำตาให้.....การพนัน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เคยเจอที่เวบบอร์ด
สำหรับคนที่ชอบเที่ยวอาบอบนวด

มีคนถามว่า ตั้งแต่เริ่มเที่ยวอาบอบนวดมา หมดเงินไปกับเที่ยวอาบอบนวดแล้วเท่าไหร่

มีอยู่ท่านหนึ่ง อายุ 50
แกบอกเริ่มเที่ยวมาตั้งแต่อายุ 20 ทุกวันนี้ อายุ 50 ก็ยังเที่ยวอยู่ประจำ

สรุป เที่ยวมาแล้ว 30 ปี

แกบอกว่า ถ้าคิดเป็นตัวเงินออกมา น่าจะประมาณ 10 ล้านบาท

กับ 30 ปี ที่เที่ยวอาบอบนวด
หมดเงินไป 10 ล้านบาท ไม่ได้อะไรที่เป็นรูปธรรมขึ้นมา

ได้แต่ความเสียวสบายตัว กับความสนุกในกามารมณ์
ทุกครั้งที่ขึ้นห้องกับสาวๆ สวยๆ ไม่ซ้ำหน้า

แกบอกว่า ผ่านสาวๆ มาแล้วประมาณ 1,000 คน

แต่ทุกวันนี้ แกก็ไม่ได้รวยอะไร แค่ มีกินมีใช้ ( มีกิจการส่วนตัว )
หาเงินมาได้ ก็เอามาใช้จ่าย เที่ยว อาบอบนวด เลี้ยงลูกเมีย ปกติ

แต่การเที่ยว เป็นความสุขของแก อย่างน้อย ในสัปดาห์ ต้องไปลงอ่างให้ได้ อย่างน้อย 1 ครั้ง

แกบอก...ตอนยังมีชิวิตอยู่ รัก ชอบ สิ่งไดก็ทำไปเถอะ เดี๋ยวตายไป ก็ จบสิ้นแล้ว สำหรับชีวิต ........

เหมือน คนชอบปืน ซื้อปืนมาลูปๆ คลำๆ เอาไปยิงบ้าง ก็เป็นความสุข ของแต่ละบุคคล
ผมไม่อยากยิงปืนแล้วครับ อยากมีความสุขแบบคนอื่นเขาบ้าง
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 03:47:48 PM »

อ้าว...พี่บุญเปลี่ยนแนวเฉยเลย  Shocked

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 03:55:28 PM »

ผมไม่อยากยิงปืนแล้วครับ อยากมีความสุขแบบคนอื่นเขาบ้าง
อ้างถึง

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ง่ะ  เอางั้นเลยนะครับพี่

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 04:01:53 PM »

Grin Grin ผมเพิ่งยิงไปเมื่อวานนี้เองครับ นัดเดียวสองแสนกว่าบาท  ตกใจ ตกใจGrin Grin ยิงจรวดต่อสู้รถถังดราก้อน น่ะครับ พอดีทางหน่วยที่ผมอยู่ยิงจำหน่ายกระสุนไปสามนัดผมเป็นพลยิงหนึ่งในนั้นครับ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2006, 04:03:49 PM โดย MK 4 » บันทึกการเข้า

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 05:22:57 PM »

Grin Grin ผมเพิ่งยิงไปเมื่อวานนี้เองครับ นัดเดียวสองแสนกว่าบาท  ตกใจ ตกใจGrin Grin ยิงจรวดต่อสู้รถถังดราก้อน น่ะครับ พอดีทางหน่วยที่ผมอยู่ยิงจำหน่ายกระสุนไปสามนัดผมเป็นพลยิงหนึ่งในนั้นครับ Grin Grin

อยากยิงมั่งอ่ะ .......... (เป็นคนยิงนะไม่ใช่โดนยิง)

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 05:24:39 PM »

ผมเป็นน้องที่ดีคับ...

ผมเชื่อพี่บุญคับ... เยาะเย้ย
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 05:31:23 PM »

กระทู้กลายพันธ์ กะ..กะ..กะ..กลาย..ปะ..ปะ..เป็น....ก..ก..กระ..ท..ท..ทู้..ติดอ่าง  น้ำลายหก

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
kok-krab
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 05:49:14 PM »

ยิงไปนับไปไม่ไหวมั้งพี่

We leave no man behind
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 06:45:51 PM »

ผมเป็นน้องที่ดีคับ...

ผมเชื่อพี่บุญคับ... เยาะเย้ย
เป็นปี่เป็นขลุ่ยเชียว... Grin

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 09:53:13 PM »

ประเมินเป็นตัวเลขไม่ได้ แต่ประมาณว่า บ้านพร้อมที่ดินแปลงใหญ่ นักร้องอีกหลายคนที่เลี้ยงเอาไว้ต้องปล่อยไปหากินแบบบุฟเฟ่ (หารับประทานเอง) ...เชื่อแห้วเต๊อะ !
KTB
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 46

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 10:11:09 PM »

จำได้คร่าวๆ ว่าหมดค่ากระสุนมากกว่าค่าปืนไม่กี่บาทเองครับ
wchaium
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 77

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 06:37:11 AM »

ไม่บันทึกเป็นข้อมูลเด็ดขาดเดี๋ยวผบ.ทบรู้ จะโดนสั่งทำบัญชีทุกสัปดาห์  :Smiley :Smiley
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์