๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:41:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แถลงการณ์ พันธมิตรประชาชนเพื่อประชาธิปไตย  (อ่าน 9295 ครั้ง)
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 10:47:53 PM »

อืมม์    .........    ความหมาย    ของ    คำว่า    "    ประชาชน    "

แต่ละคน    แต่ละพวก    ก็    รู้กันดี    .......

จึงได้    เอาไปอ้างกัน     .........    เพื่อให้สมประโยชน์    ของฝ่ายตัวเองทั้งนั้น    (   พูดเอาแต่ได้ว่างั้นเถอะ   )

จะฟาดฟันทำลาย     ฝ่ายอื่นที่ไม่ใช่พวกตน    ........    ก็    อ้างแต่    ประชาชน    ......

จะลุยเอง     ก็    ไม่กล้า     .......................    ได้แต่    คอยฉวยโอกาส     และ     แอบอ้าง

ผม    ก็    อยากดู     เรื่อง    "    มัน    มันส์    "     ...............    เหมือนกัน    ........    นะครับ         :Smiley

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
Z7144
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 05:32:25 AM »

ฤา จะรอดให้กลับมายึดปืนเรา อันว่าลืมเรื่องสั้น 1 ยาว 1 แล้วรึ
ฤา จะเป็นแผนปลดอาวุธ แล้วยึดประเทดทัย
นับถือ ๆ
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 09:24:22 AM »

...ผมชอบคำพูดของนายแพทย์ อาวุโส ท่านหนึ่งที่ว่า..... " ทักษิน(ณ) เป็นโรค " สมองตกบ่วง "..  ผมว่าโรคนี้ลามไปสู่ "ระบอบทักษิน (ณ) และวัฒนธรรมคนแบบทักษิน(ณ) ด้วยครับ"     ...( ประโยคหลัง ผมเติมเองครับ..555   )  .... Grin Grin Grin

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 10:03:00 AM »

ผมก็เบื่อพวกแอบเหมือนกันครับ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 03:51:25 PM »

...ผมชอบคำพูดของนายแพทย์ อาวุโส ท่านหนึ่งที่ว่า..... " ทักษิน(ณ) เป็นโรค " สมองตกบ่วง "..  ผมว่าโรคนี้ลามไปสู่ "ระบอบทักษิน (ณ) และวัฒนธรรมคนแบบทักษิน(ณ) ด้วยครับ"     ...( ประโยคหลัง ผมเติมเองครับ..555   )  .... Grin Grin Grin

วัฒนธรรมคนแบบทักษิน(ณ) ด้วยครับ
ทำใจครับพี่ sake บางครั้งก็ไม่ค่อยชอบใจเหมือนกัน ที่ยังมีคนอย่างนี้อยู่ด้วยหรือ ประเทศชาติแผ่นดินไทยฉิบหายช่างมัน ขอให้ฉํนและพวกฉันสบายก็พอ อ่านผ่านๆ อย่าไปยุ่งกับพวกนี้เลยครับ ไม่มีประโยชน์ที่จะต่อล้อต่อเถียงด้วยครับ เคยเรียนวิชาฟิสิกส์ เคมี ทำให้รู้ว่าวิทยาศาสตร์กับธรรมชาติ เวรกรรม ไม่แตกต่างกัน ทุกอย่างย่อมมีสมดุล เหตุการณ์หนึ่งๆย่อมมีผลกระทบต่อเหตุการณ์ต่อเนื่อง  คนทำร้ายธรรมชาติ พอถึงเวลาธรรมชาติก็เอาคืน พวกเอาเปรียบสังคม ใช้เล่ห์เหลี่ยมไปวันๆ สักวันสังคมก็เอาคืนเองครับ ที่สงสัยคือ จิตใจคนพวกนี้ทำด้วยอะไร ยังนอนหลับสบายกันดีอยู่อีกหรือ ในขณะที่มีผู้คนสาปแช่งทั่วทั้งแผ่นดินครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2006, 04:11:24 PM โดย narcissus » บันทึกการเข้า

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์