เรียนเตือนระวังVirus "W32.Mytob.V@mm" found จะส่งมากับเมล วมต.

(1/3) > >>

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง:
ขออนุญาต ท่าน วมต. แจ้งเตือนเพื่อนๆเรื่อง Virus ครับผม

วันนี้เปิดเมลเจอ ข้อความจาก วมต. เลยเปิดดูเป็นVirus "W32.Mytob.V@mm" found

ช่วงนี้ระวังกันด้วยนะครับพี่ๆ ......มันเล่นเจาะมาทางที่อยู่ของเวปเราเลยนะครับ

ขอบคุณครับ ;)

quick-รักในหลวง:
ไวรัสตัวนี้ร้ายกาจจริงๆ  แอบอ้างชื่อ ว.ม.ต. ซะด้วย ;D

จอยฮันเตอร์:
โดนกันเกือบทุกคนครับ

G. BKK:
 ;) บางทีอาจจะมา ::) ในชื่ออื่น ซึ่งเป็นสมาชิกในเว็ปก็เคยเจอครับ ;D ;D ;D ตอนแรกก็ตกใจ หลังๆชินเลยลบอย่างเดียวครับ ;D ;D ;D

Piak Srisiam:
ผมโดนไปแล้วครับ มากับsoftwareตัดต่อvdo.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป