๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 07:39:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่งIPSCทั้งปืนสั้นและปืนยาวลูกซองที่สนาม รด.  (อ่าน 6055 ครั้ง)
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2006, 05:26:09 PM »

หลงรัก
ครับ
ขอบคุณครับ
วันเสาร์เดี๋ยวผมขอไปแอบชมก่อนนะครับ
 หลงรัก

ssa429
Jr. Member
**

คะแนน 1

ฅ.ฅนหายครับ

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2006, 09:36:53 PM »

ผมไปแอบดูวันอาทิตย์ครับไม่เคยดูเลย อยากชมเป็นขวัญตาซักที สนามอยู่ใกล้บ้านหม้อ ปากคลองตลาดใช่มั๊ยครับ

ตามหา ฅ.ฅนครับ เป็นค.ควายได้ไง งง
PK
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 05:28:17 PM »

เมื่อวันเสาร์-อาทิตย์ ที่ 18-19 สิงหาคม การแข่งขันลูกซองสปีด มือทั่วไป ที่สนาม
ร.ด. ในวันอาทิตย์จำกัดเวลาปิดสนามไว้ 18.00 น. ยังอนุญาตให้ซื้อชุดยิงหรือยิงต่อไป จนมืดค่ำเปิดไฟยิงกันเลยถึงประมาณ19.00 น. ไม่ถูกต้องอย่างมาก เพราะมีผู้แข่งขันบางคนที่มีฝีมือแต่จ้องมาสมัครซื้อเป้ายิงเป็นคนท้ายๆ(ส่วนมากพวกนี้สนิทกับกรรมการ) เพื่อทราบคะแนนคนที่ยิงไปแล้ว และเพื่อเลือกมือที่จะลงแข่ง และชอบกลางคืนอากาศก็ไม่ร้อนเปิดสปอร์ตไลท์ยิงสบายๆ เมื่อเป็นคนสุดท้ายก็ระดมยิงให้ได้ถ้วย กรรมการก็ปิดสนามประมาณ 19.00 น. คนที่ยิงไปตอนเช้า กลางวัน และเย็น ทั้งเสาร์- อาทิตย์ ไม่มีโอกาสซื้อเป้ายิงให้ได้คะแนนดีขึ้นเพราะสนามปิด จึงไม่ได้รับยุติธรรม

ขนาดครูสอนยิงปืนอาวุโสของ รด. ตระโกนบอกให้ปิดการแข่งขันได้แล้ว กรรมการยังบอกอนุญาตให้ซื้อชุดยิงและยิงต่อไปได้ 

หากผู้จัดการแข่งขันเคร่งครัดในเรื่องนี้การแข่งขันก็จะมียุติธรรมและน่าลงแข่งมากขึ้น
โก้_มังกรสี่แคว(รักในหลวง)
สังคมดี..ถ้าคนดีไม่ท้อแท้ สังคมแย่..ถ้าคนแพ้เริ่มท้อถอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

FIRE MAN FIRE FIGHTING

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2006, 10:01:23 PM »

ถ้าเป็นอย่างนั้นจริงๆ ก็แย่หน่อยครับ แต่ส่วนมากเท่าที่เห็นกรรมการจะให้นักกีฬา ใช้ชุดยิงที่ซื้อมาให้หมดนะครับ อาจมีต่อเวลาบ้าง  หลงรัก
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2006, 06:08:35 PM »

หลงรัก
ครับ
การแข่งขัน.ผมว่าเราดูที่ตัวเราดีกว่าครับ
ผมไปยิงคนแรกของวันเสาร์ ยิงเสร็จกลับบ้าน
มาแวะดูผลตอนช่วง 17.00 ที่สนาม
ได้ถ้วยถือว่าเป็นของแถม ครับ
 หลงรัก
ผมเคยแข่งที่รด. ครั้ง 1 ยิง 5 นัด 8วิ
นักกีฬาบางท่านยิงกว่ากว่า 5 นัด
ผมเห็น...เราสงสารเขาครับ
คงอยากได้ถ้วยมาก...
 หลงรัก
การจัดแข่งที่สนามรด. ผมมองแล้วก็ โอเค นะ
 หลงรัก

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์