๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 10:49:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ราคาปืนอั๊พเดทจาก ผบ.ทบ.  (อ่าน 8650 ครั้ง)
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 10:09:26 AM »

เอางี้ครับ...ซื้อเสร็จ...จับถอดโครงสไลด์...ด้านบนออกไปเเอบไว้ก่อน...เอาโครงปืนด้านล่างให้แฟนดู...บอกว่าจะให้ใช้งานได้...ต้องเอามาอีก..30,000-
แม็กฯ.กับลูกอีก..10,000-...จะโดน...ตื้บมั้ยเนี่ย.....

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 10:36:11 AM »

ประเดี๋ยวกระทู้ก็กลายเป็น "รวมพลคนกลัวเมีย"  คุณ soveat ตั้งกระทู้ทีไร ประมาณเนี้ย.. Grin

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 02:45:04 PM »

ประเดี๋ยวกระทู้ก็กลายเป็น "รวมพลคนกลัวเมีย"  คุณ soveat ตั้งกระทู้ทีไร ประมาณเนี้ย.. Grin

คร้ายยย.....คราย  ว่าผมกลัวเมียเนี่ย............ฮึเอาที่ไหนมาพู้ดดดด.......เด๋วขอตัวไปซักผ้าก่อนเด๋วมานะ   รอแป้บบบนึง     Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 02:52:56 PM »

แล้วคุณsoveat ตัดสินใจเลือกอะไรครับ รีวอลเวอร์หรือเซมิออโต ขนาดและยี่ห้อ/รุ่น

มีไว้ในใจนานแล้วครับพี่  ซีแซด 75 ดี คอมแพค  คร้าบ  คาดว่าคงไม่เกินสิ้นปีนี้ครับคงจะไดมาครองสักที่ ยืมปืนพี่สนกับพี่ๆท่านอืนยิงมานานแย้วว..     Cheesy

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชมพูภูคา
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 02:59:39 PM »

ยินดีด้วยครับพี่......

ไม่มีแผ่นดินใดสุขใจเท่าแผ่นดินแม่
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 03:05:50 PM »

แล้วคุณsoveat ตัดสินใจเลือกอะไรครับ รีวอลเวอร์หรือเซมิออโต ขนาดและยี่ห้อ/รุ่น

มีไว้ในใจนานแล้วครับพี่  ซีแซด 75 ดี คอมแพค  คร้าบ  คาดว่าคงไม่เกินสิ้นปีนี้ครับคงจะไดมาครองสักที่ ยืมปืนพี่สนกับพี่ๆท่านอืนยิงมานานแย้วว.. Cheesy
ขออนุญาติครับ  เอาตัวนี้เลยครับ ผมก็เพิ่งได้มา ยิงมัน ยิงแม่น แถมแอบซ่อนตัวเองจากเมียได้แนบเนียน  จนป่านนี้เมียผมยังไม่รู้เลยครับว่าผมมี เจ้านี่อยู่ด้วย ด้วยความเคารพครับผม
kok-krab
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 03:25:10 PM »

Grin Grin Grin Grinเมียที่เคารพ ก๊าบ

We leave no man behind
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 05:36:55 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ระวังเหมือนเคสแม่บ้านผมนะครับ..
ตอนผมซื้อรามีให้เธอ บอกว่าสี่หมื่นถ้วน..
ตอนหลังเธอไม่ชอบ เพราะขึ้นลำไม่ถนัด..
แม่เจ้าประคุณไปบอกขายเพื่อนเธอแค่สามหมื่นแปด !!!!
ขาดทุนแค่สองพันเอง !!!!
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นี่คือเรื่องที่ผมกลัวที่สุด
ราคาของทุกอย่างที่ผมบอก ภรรยาที่บ้านไว้ ต่ำกว่าความเป็นครึ่งต่อครึ่งครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
.......... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน.......

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
deang
Sr. Member

คะแนน 72

....

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 05:38:07 PM »

นำ เข้า ผ่าน เมกา ......

ตัวใน รูป ทาง ซ้าย ...  99 k  ..... เทเวศร์ ... สิงห์ ทอง 

FBook   prasop tongtawat
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์