ราคาปืนอั๊พเดทจาก ผบ.ทบ.

(1/5) > >>

soveat ชุมไพร:
    ไม่อยากจะเชื่อหูตัวเอง   ผบ.ทบ.อนุญาตให้ซื้อปืนไดโดยเธอเห็นดีเห็นงามด้วย  บอกว่าไปซื้อเลยนะปืนสั้นน่ะ ปืนลูกซองไม่เอาไม่ชอบ กระบอกละแค่สามหมื่นเองนี่เนอะไม่แพงเท่าไร    ;D :~) :~) :~)

ปืนสั้นกระบอกละสามหมื่น ดีใจหรือเสียใจดีหนอตู โอ้ จอร์ช  ตังที่เม้มไว้ สองกว่าๆคงต้องงัดออกมาแย้ว  เด๋วไปตามทวงหนี้อีกหมื่นก่อนนะ   ;)

BADBOY:
ยินดีด้วยครับ...... :D

NPD:
;D ;D ;D ;D

soveat ชุมไพร:

แถมบอกให้ไปซื้อตอนไหนก็ได้   นี่....................เป็นไงครับเมียผมใจป้ำไหม    ห้ามอิจฉานะ  ( แต่งบไม่เกินสามหมื่น )  :~) :~)

berm:
ก็ดีไปอย่างนะครับ ไม่ว่าเราซื้อมาเท่าไหร่ก็บอกหล่อนไปว่าซื้อมาแค่30000 ผมเคยซื้อมา45000 แต่บอกว่า 25000

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป