๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 02:34:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "..ใครเหมือนผมบ้าง...ดู.. ทีวี.ทีไร...หงุดหงิดทุกที..."  (อ่าน 9081 ครั้ง)
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2006, 10:01:55 PM »

Winkจน....เครียด...กินเหล้า....

55555เพิ่งมีสาระตอนดูโฆษณาชุดนี้แหละครับ

Grinว่าจะเลิกดูที่วี...แล้วไปดูตู้เย็นแทน...ตู้เย็นเจ้ากรรม ดั้นไม่มีภาพ...ก็เล้ยต้องทนดูทีวีต่อไป...เฮ้อ...

เลิกเครียด ฟันผุเปล่าๆ เขียนเรื่องสั้น"เด็กวัด"มาให้ชาวเวปอ่านดีกว่าครับ สนุกดี;D Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2006, 11:19:27 PM โดย เป้าสะอาด » บันทึกการเข้า

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2006, 10:11:31 PM »

มีเบื่อบ้าง....โดยเฉพาะตอนที่ เห็น ท่านผู้นำ...ออกทีวี....แล้วเห็น สถานีบางสถานี...ยังเผยแพร่ข่าว เพื่อรักษาภาพพจน์ ให้...อีก.....อ้อ ลืมไป ก็สถานีของเขานี่นา.....
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 03:46:16 AM »

สำหรับผมเริ่มเบื่อรายการที่มีพิธีกรหลายๆคนออกมาแย่งกันพูดเพ้อเจ้อจนน่ารำคาญมากกว่า

ลัทธิเอาอย่างนี่มีทุกยุคทุกสมัย ตอนนี้เป็นกันทุกช่องแล้ว ........... ไม่มีใครรำคาญบ้างเหรอ?

รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 08:47:06 AM »

"...ใช่ครับ..ประเภทแย่งกันพูด...ปากไม่มีหูรูด..

....ตอนเช้าก็เอาหนังสือพิมพ์...มาอ่านให้ฟัง...

....ทั้งๆที่..ทีวี...ทำข่าวได้เร็วกว่า...สดใหม่กว่า...แต่ไม่ทำ..

....แถมบางทีเยาะเย้ย...การเขียนข่าว...ของเค้าซะอีก..

....ไม่ลงแรง...ไม่ลงทุน...แถมไปตำหนิชาวบ้านอีก..

.....อันนี้ไม่เครียดหรอกครับ....แค่รำคาญๆ...รำคาญตา..

....เดี๋ยวนี้เลยใช้วิธี...ไปซื้อ..ทีวี.จูนเนอร์...มาติดเข้ากับคอมพ์..

....เปิด..ทีวี..แล้วพักจอไว้...แล้วคลิก..เข้าเว็ป..อวป..ดีกว่า..

....มานั่งอ่าน..สาระ..ในเว็ปของเรา....จะ..มันส์..กว่าเยอะเลยครับ..

.....หรือไม่ก็..นั่งเขียนการ์ตูน..ลงเว็ปเราดีกว่า...คลายรำคาญใจ..

.....ลืมกันไปหรือยังครับ...การ์ตูนของผม..ผมให้พวกเรา..ยิ้มได้..

.....แต่เวลาผมเครียด..รำคาญใจ..จะมาเปิดการ์ตูนในเว็ปดู..อ้าว..

.....มันจะขำได้ไง...เราเขียนให้คนอื่นเขาขำนี่..จะขำคนเดียว...เวลาเริ่มคิดแล้วเขียนครับ

.....เลยหาจุดคลายไม่ได้..เหมือนพวกสมาชิกอื่นๆ..ใช่มั้ยครับ....เลยต้องขอระบายหน่อยนะ..

....เรื่องเด็กวัด..ก็ยังเขียนครับ...การ์ตูนก็ยังมีตลอดไป...ยังไงก็ช่วยกันยกกระทู้บ้าง..

....เวลาเห็นมันหายไป...จากหน้าแรกๆ...ขอความเห็น..แนะนำติชมด้วย...

.....จะได้รู้ว่าเมื่อทำแล้ว...ไม่เสียแรงฟรี...ไม่สูญเปล่า....

....สมาชิกท่านใดจะทำตามผม..ได้เลยครับ......

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 09:43:42 AM »

สำหรับผมเริ่มเบื่อรายการที่มีพิธีกรหลายๆคนออกมาแย่งกันพูดเพ้อเจ้อจนน่ารำคาญมากกว่า

ลัทธิเอาอย่างนี่มีทุกยุคทุกสมัย ตอนนี้เป็นกันทุกช่องแล้ว ........... ไม่มีใครรำคาญบ้างเหรอ?

เช่นกันครับ.........ไม่รู้จะจ้างมาแย่งกันพูดทำไม....สู้..คนเก่ง ๆ คนเดียวพูด...ฉะฉาน วิเคราะห์ เจาะลึก...ดีกว่า....สมัยเด็ก ๆ ชอบมาก ครับ...คุณ สุทธิชัย หยุ่น  ตอนที่มีสงครามอ่าวเปอร์เซียร์  เค้าวิเคราะห์ ได้ถึงใจจริง  ๆ ..... Smiley
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์