๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 11:33:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 39 40 41 [42] 43 44 45 ... 62
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ควรเริ่มต้นการยิง IPSC อย่างไร  (อ่าน 166362 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #615 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 08:41:02 PM »

ผมขอไปซ้อมด้วยคนครับ แต่ตอนเช้าจะไปรับกล๊อก17 ก่อนบ่ายจะไปเจอพี่ๆ ที่สนามนะครับ (เอาไปเปิดซิงเลย Grin Grin)

Wink ยินดีด้วยครับสำหรับปืนใหม่ G17

Wink ถ้าอยากจะให้ปืนยิงดี ยิงแม่น ไม่แจม  ต้องเอาปืนมาให้ผมเจิมให้ครับ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
George
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #616 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 09:01:48 PM »

ขอบคุณครับพี่จินตาและพี่coda จริงด้วยแฮะได้เป็นของขวัญวันเด็กพอดีเลยปืนก็เด็กอายุ17 แต่เจ้าของไม่เด็กแล้ว Cheesy เอ๊ะ..แต่อย่างอื่น Huhจะเล็กหรือป่าวเนี๊ยะ Grin Grin

17 ยังไม่บรรลุนิติภาวะนะครับ  จะเปิดซิงควรระวังหน่อยนะครับ  Grin  Grin

ยินดีด้วนครับ สำหรับ G17

ผมขอไปซ้อมด้วยคนครับ แต่ตอนเช้าจะไปรับกล๊อก17 ก่อนบ่ายจะไปเจอพี่ๆ ที่สนามนะครับ (เอาไปเปิดซิงเลย Grin Grin)

Wink ยินดีด้วยครับสำหรับปืนใหม่ G17

Wink ถ้าอยากจะให้ปืนยิงดี ยิงแม่น ไม่แจม ต้องเอาปืนมาให้ผมเจิมให้ครับ Grin

ของผมเข็มขัด กับ ซองแม็กใหม่ พี่ Tiger wut  รรับเจิมป่าวครับ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #617 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 09:33:35 PM »

Smiley ยินดีครับจ๊อดดดดดดดดดดส์

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #618 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 10:18:16 PM »

ยินดีด้วยครับสำหรับ G 17..... Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #619 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 10:22:01 PM »

Wink ถ้าอยากจะให้ปืนยิงดี ยิงแม่น ไม่แจม ต้องเอาปืนมาให้ผมเจิมให้ครับ Grin

ได้เลยครับพี่เสือวุฒิ ว่าแต่เจิมที่ลูกจะแม่นขึ้นกว่าอีกหรือป่าวครับ หรือขอทั้งสองเลย Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2007, 10:23:58 PM โดย Giant » บันทึกการเข้า

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #620 เมื่อ: มกราคม 13, 2007, 04:04:00 AM »

พูดถึงกล็อค 17 ให้ผมเจิมป่าว  อดีตเคยเปิดบริสุทธิ์ครั้งเเรกเสียวสุดๆ  ปี๊ด...ตุ๊บ Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #621 เมื่อ: มกราคม 13, 2007, 11:47:53 AM »

พูดถึงกล็อค 17 ให้ผมเจิมป่าว  อดีตเคยเปิดบริสุทธิ์ครั้งเเรกเสียวสุดๆ  ปี๊ด...ตุ๊บ Grin

ตกใจ ตกใจถ้าประธานหนุ่มเป็นคนเจิมให้ รับรองน้อง Giant หนาวแน่เลย.. Grin Grin Grin

Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #622 เมื่อ: มกราคม 13, 2007, 10:57:19 PM »

พูดถึงกล็อค 17 ให้ผมเจิมป่าว  อดีตเคยเปิดบริสุทธิ์ครั้งเเรกเสียวสุดๆ ปี๊ด...ตุ๊บ Grin

คือผมยังไม่อยากเป็นสมาชิกชมรม ลั่น หล่น เสียว  หัวเราะร่าน้ำตารินครับ มีพี่หนุ่มเป็นประธานเพียงคนเดียวพอแล้วครับ Grin ไม่อยากเป็นรองประธานต่อจากพี่หนุ่มครับ Cheesy Grin Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2007, 11:00:41 PM โดย Giant » บันทึกการเข้า

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

www.ipscthailand.com
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #623 เมื่อ: มกราคม 13, 2007, 11:45:31 PM »

ตกใจ ตกใจถ้าประธานหนุ่มเป็นคนเจิมให้ รับรองน้อง Giant หนาวแน่เลย.. Grin Grin Grin

ฮิ..ฮิ..ประธานหนุ่ม..อมตะนิรันดร์กาล  Wink  Cheesy  Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #624 เมื่อ: มกราคม 14, 2007, 04:28:20 AM »

ฮิ..ฮิ..ประธานหนุ่ม..อมตะนิรันดร์กาล Wink Cheesy Grin Grin

ทำเป็นเเซว...พี่กำลังชิงตำแหน่งผมไม่ใช่เหรอจ๊ะ อิ อิ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #625 เมื่อ: มกราคม 14, 2007, 02:38:30 PM »

ฮิ..ฮิ..ประธานหนุ่ม..อมตะนิรันดร์กาล Wink Cheesy Grin Grin

ทำเป็นเเซว...พี่กำลังชิงตำแหน่งผมไม่ใช่เหรอจ๊ะ อิ อิ

ตัวเต็ง ท่านต่อไป สมัยหน้า ต่อจาก มาสเตอร์หนุ่ม  Grin Grin Grin ยิ้ม 3 ที
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #626 เมื่อ: มกราคม 14, 2007, 03:27:02 PM »

ตัวเต็ง ท่านต่อไป สมัยหน้า ต่อจาก มาสเตอร์หนุ่ม  Grin Grin Grin ยิ้ม 3 ที

ทำไมถึงอยากแย่งเก้าอี้กันจริงๆ.... Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #627 เมื่อ: มกราคม 14, 2007, 07:14:02 PM »

วันนี้วันครู ขอกราบขอบพระคุณครูที่สอนการยิงปืนให้ผม ครูนกไฟ ครับ หลงรัก

กราบเท้าครูผู้ยิ่งใหญ่ในใจศิษย์ ผู้ประทานความคิดปัญญาเหลือ

ท่านสั่งสอนอบรมและจุนเจือ ทั้งคอยเอื้อแนวทางชี้แนะนำ

แม้สิ่งใดที่ศิษย์เคยทำผิด ครูสะกิดเตือนใจอย่าถลำ

สั่งสอนด้วยไม้เรียวให้จดจำ สอนด้วยคำฝังจิตสะกิดใจ

ครูก็เปรียบเหมือนพ่อแม่คนที่สอง คอยประคองความคิดกระจ่างใส

ท่านเป็นหูเป็นตาคอยห่วงใย ท่านใส่ใจผลักดันให้ได้ดี

มาวันนี้ถึงวันโอกาสสวย น้อมถือกรวยมาลัยก้มกราบลงแทบเท้า

ในใจศิษย์มีหลายคำที่จะกล่าว แต่สรุปคร่าวๆว่ารักครู
   หลงรัก

ผ่านมา 1 ปี แล้ว จะครบรอบวันครูวันที่ 16 นี้อีกครั้ง

ขอมอบให้คุณครู นกไฟ ที่ผมรักเเละเคราพรพ ในปีนี้อีกครั้งครับ  หลงรัก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #628 เมื่อ: มกราคม 14, 2007, 07:59:31 PM »

วันนี้วันครู ขอกราบขอบพระคุณครูที่สอนการยิงปืนให้ผม ครูนกไฟ ครับ หลงรัก

กราบเท้าครูผู้ยิ่งใหญ่ในใจศิษย์ ผู้ประทานความคิดปัญญาเหลือ

ท่านสั่งสอนอบรมและจุนเจือ ทั้งคอยเอื้อแนวทางชี้แนะนำ

แม้สิ่งใดที่ศิษย์เคยทำผิด ครูสะกิดเตือนใจอย่าถลำ

สั่งสอนด้วยไม้เรียวให้จดจำ สอนด้วยคำฝังจิตสะกิดใจ

ครูก็เปรียบเหมือนพ่อแม่คนที่สอง คอยประคองความคิดกระจ่างใส

ท่านเป็นหูเป็นตาคอยห่วงใย ท่านใส่ใจผลักดันให้ได้ดี

มาวันนี้ถึงวันโอกาสสวย น้อมถือกรวยมาลัยก้มกราบลงแทบเท้า

ในใจศิษย์มีหลายคำที่จะกล่าว แต่สรุปคร่าวๆว่ารักครู
   หลงรัก

ผ่านมา 1 ปี แล้ว จะครบรอบวันครูวันที่ 16 นี้อีกครั้ง

ขอมอบให้คุณครู นกไฟ ที่ผมรักเเละเคราพรพ ในปีนี้อีกครั้งครับ  หลงรัก

สั้นๆง่ายๆครับ...ดีใจที่มีศิษย์และเพื่อนอย่างวรกฤษครับ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #629 เมื่อ: มกราคม 15, 2007, 03:45:59 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 39 40 41 [42] 43 44 45 ... 62
  พิมพ์