เลิกปืนสวัสดิการแล้วปืนหน้าร้านจะถูกลงมั๊ยครับ

<< < (2/4) > >>

ss-bk:
เลิกปืนสวัสดิการ....demand ปืนร้านจะเพิ่มขึ้นหลายเท่าตัว....supply ปืนร้านเท่าเดิม....ผล...ไม่อยากคิดครับ  ::010:: ::010:: ::010::

นิพนธ์-รักในหลวงของไทย:
"ราคาย่อมจะสูงขึ้นเรื่อย ๆ ครับ" :~) ตราบใดที่อาวุธปืนยังเป็นที่ต้องการอยู่ :D~ ซึ่งตัวกระผมเองรู้ทั้งรู้ว่ามันแพงก็ยังซื้อครับ :D~ และคงจะหยุดซื้อได้ก็ต่อเมื่อเมียห้าม :~) อิอิ :VOV: :VOV:

Ta_pop:
         ไม่อยากจะคิดเหมือนกันว่าจะเป็นอย่างไร ตลาดปืนมือสองน่าจะบูมน่าดู จนอาจทำให้ปืนหน้า

ร้านต้องลดเพดานบินก็ได้มั๊งครับ ;D ;D

Double Tap^:
ไม่น่าจะลดลงได้....................

Yut64:
ทำไมคิดในแง่ดีจัง
โควต้าปกติของร้านปืนในปีหนึ่งๆมีจำกัดอยู่แล้ว ถ้าไม่มีโครงการพิเศษเขาก็ต้องไปขึ้นราคาหน้าร้านคราวนี้มันจะแพงอีกสองสามเท่าคอยดูเถอะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว