๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 11:36:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นายสมชาย (ฮา) มาแล้ว  (อ่าน 14927 ครั้ง)
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 08:04:50 AM »

Wink หายหน้า หายตาไปนานเลยนะครับ...รายการนี้คงต้องบอกว่า เป็นรายการ"คืนสู่เหย้า ชาว อวป." สำหรับ นายสมชาย(ฮา) คน(มี)เมียสวย แต่ดุแบบน่ารัก.... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 09:07:28 AM »

Grin Grin Grin

น้องที่น่ารักคนเดิมครับพี่
อีตาปืนกลของพี่ครับ

submachineคนน่ารัก
ส่งเมล์ไปเป็นกำลังใจ
ได้รับมั่งหรือไม่ Huh
 Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 08:47:25 PM »

โอ๋ย... ได้รับเมลล์แต่ละที... หัวใจจะวายครับ แต่ละรูป อู้ฮู... เดี๋ยวนี้นายสมชายนิสัยชักเริ่มเปลี่ยนแล้วซิครับ... ฮา... มองสาวชาวอาทิตย์อุทัยสวยขึ้นเป็นกอง... โย๊... ของพระคุณมากครับ... ท่านปืนกลมือ... เย้
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 08:50:04 PM »

Wink หายหน้า หายตาไปนานเลยนะครับ...รายการนี้คงต้องบอกว่า เป็นรายการ"คืนสู่เหย้า ชาว อวป." สำหรับ นายสมชาย(ฮา) คน(มี)เมียสวย แต่ดุแบบน่ารัก.... Grin
ยืนยันครับ... ท่านวิศิษฐ์... ว่าสวย+ดุ แต่น่ารักเนี่ย... กึ๋ยส์...
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 08:57:01 PM »

นายสมชาย (ฮา) มาแล้ว

จริง...ๆ  ต้องเป็น นายสมชาย...มาฮา....แล้ว
หวัดดีครับพี่....
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 09:03:35 PM »

คุณเจษฯ... กระบี่ที่บ้านนายสมชาย... ยังไม่กระดุกกระดิกครับ... พยายามขอเลขเด็ดอยู่ ได้เมื่อไหร่จะ Message บอกครับ ฮา...

เห็นม้ากรำศึกของผู้การฯ งดงามมากครับ... เลขซีเรี่ยลของนายสมชาย ss39xxx ห่างกันประมาณ 2 หมื่นกระบอกครับ... ซื้อเมื่อปี 2531...

ขอบพระคุณทุกท่านครับ... คุณเหล็กแกร่ง... พี่บุญ... พี่แก้ว... คุณ GlockGlack...  คุณ AOT... คุณติ๊ก... คุณZeus... คุณ 51... จ๊ากซ์... สามทีเพื่อวีรชนจ้า...
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2004, 09:21:29 PM »

<a href="http://;D" target="_blank">http://;D</a> หายไปไหนมาครับ ?   Cheesy

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์