๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 11:00:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนพี่ GlockGlack II  (อ่าน 10897 ครั้ง)
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 10:10:55 AM »

เอามาให้ดูตามสัญญาครับ.........( หลายปีแล้วพี่ลืมแล้วมั้ง  Grin )
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 10:11:47 AM »

อีก
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 10:14:50 AM »

Grin ต้องใช้อย่างนี้เลยหรอตาณัฐ เพื่อแคล้วคลาดปลอดภัยจากเมียยืนรดน้ำต้นไม้ เยาะเย้ย

Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 10:20:48 AM »

Grin ต้องใช้อย่างนี้เลยหรอตาณัฐ เพื่อแคล้วคลาดปลอดภัยจากเมียยืนรดน้ำต้นไม้ เยาะเย้ย

..... หัวเราะร่าน้ำตาริน.......ไม่ใช่อย่างน้านนนนนนนนนนน.....
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 10:22:16 AM »

องค์นี้ คุณณัฐฯ ไม่ได้บูชาติดตัวใช่ไหมครับ?  เก็บไว้อยู่ในกล่องเฉยๆ?

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 10:24:08 AM »

องค์นี้ คุณณัฐฯ ไม่ได้บูชาติดตัวใช่ไหมครับ? เก็บไว้อยู่ในกล่องเฉยๆ?

เก็บไว้ในขวดใส่น้ำผึ้งแท้ๆไปเล็กน้อยครับ  แต่วันนี้เอาออกมาถ่ายให้ดูครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 10:25:53 AM »

ขอบคุณครับ เป็นบุญตาจริงๆ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 10:31:53 AM »

ช่วยได้จริงๆเหรอ นายใหม่  พอยกตัวอย่างสัก 1-2 แบบให้ฟังหน่อยครับ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 10:41:49 AM »

ช่วยได้จริงๆเหรอ นายใหม่  พอยกตัวอย่างสัก 1-2 แบบให้ฟังหน่อยครับ

Grin ต้องถามตาณัฐเอาล่ะครับพี่ Grin
 เยาะเย้ย เอ้า ตาณัฐ มาตอบพี่ปูหน่อย เยาะเย้ย

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 11:08:03 AM »

Grin ต้องถามตาณัฐเอาล่ะครับพี่ Grin
 เยาะเย้ย เอ้า ตาณัฐ มาตอบพี่ปูหน่อย เยาะเย้ย
   ความผิดครั้งเดียว เผากันหลายปีเลย ........... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
โอรสเยาวราช-รักในหลวง
ใครจะใหญ่เกินกรรม
Full Member

คะแนน 11

ผยองในความเป็นไทย

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 04:50:35 PM »

องค์นี้ใช่มั้ยครับพี่นัท ที่บอกว่าจะให้ผมเมื่อนานนนนนน  Cheesy Cheesy Cheesy มาแล้ว
ผมก็ยังไม่ลืมสัญญา ของที่ผมจะให้พี่นะ อิอิอิ เดี๋ยวกลับไป
จะเอาไปให้ที่อยุธยาเลย หลังๆนี่ไปอยุธยาแทบทุกอาทิตย์ Grin Grin Grin

โพธิญาณ
ยอดดอย
รุกก่อน ถอนทีหลัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 04:59:39 PM »

ขออนุญาติสอบถามครับ เราจะรู้ได้อย่างไรว่าวัตถุรูปร่างแบบนี้เป็นเหล็กไหลจริงๆ ขอความรู้ด้วยครับ
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 05:12:51 PM »

องค์นี้ใช่มั้ยครับพี่นัท ที่บอกว่าจะให้ผมเมื่อนานนนนนน Cheesy Cheesy Cheesy มาแล้ว
ผมก็ยังไม่ลืมสัญญา ของที่ผมจะให้พี่นะ อิอิอิ เดี๋ยวกลับไป
จะเอาไปให้ที่อยุธยาเลย หลังๆนี่ไปอยุธยาแทบทุกอาทิตย์ Grin Grin Grin

พี่ยังไม่ลืม....แต่รอเค้าแบ่งตัวก่อน...ใจเย็นๆๆ.....นี่ก็รอมา 4 ปีแล้ว..........

เหล็กไหลก้อนนี้แบ่งตัวครั้งแรกเมื่อ 4 ปีที่ผ่านมา  มีรูปร่างคล้ายเบ็ดตกปลางามมากๆ แต่.....น้องเมีย ( ผู้ชาย.. )กินเข้าไปแล้ววววว  หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2006, 05:14:39 PM โดย Nattapol » บันทึกการเข้า
Nattapol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 05:14:05 PM »

ขออนุญาติสอบถามครับ เราจะรู้ได้อย่างไรว่าวัตถุรูปร่างแบบนี้เป็นเหล็กไหลจริงๆ ขอความรู้ด้วยครับ

...ต้องถามพี่ GlockGlack ครับ........
โอรสเยาวราช-รักในหลวง
ใครจะใหญ่เกินกรรม
Full Member

คะแนน 11

ผยองในความเป็นไทย

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 05:28:29 PM »

องค์นี้ใช่มั้ยครับพี่นัท ที่บอกว่าจะให้ผมเมื่อนานนนนนน Cheesy Cheesy Cheesy มาแล้ว

พี่ยังไม่ลืม....แต่รอเค้าแบ่งตัวก่อน...ใจเย็นๆๆ.....นี่ก็รอมา 4 ปีแล้ว..........

เหล็กไหลก้อนนี้แบ่งตัวครั้งแรกเมื่อ 4 ปีที่ผ่านมา  มีรูปร่างคล้ายเบ็ดตกปลางามมากๆ แต่.....น้องเมีย ( ผู้ชาย.. )กินเข้าไปแล้ววววว  หัวเราะร่าน้ำตาริน

[/quo

ผมรอได้ครับพี่ 4 ปีเอง ถ้าพี่พยายามสวดมนต์บ่อยๆ

เหล็กไหลองค์นี้อาจจะแบ่งตัวได้เร็วกว่า 4 ปีนะครับ

โพธิญาณ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์