๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 04:10:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำเยอะๆครับ  (อ่าน 1272 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 09:25:14 AM »

ช่วยแนะนำว่า .45 ระหว่างแบบมาตรฐานและคอมมานเช่ ความแตกต่างในการใช้งานทั่วๆไป ผมเคยยิงแต่แบบมาตรฐานไม่เคยใช้แบบคอมมานเช่เลยไม่มีข้อมูล เพื่อที่จะใช้ในการตัดสินใจมีเป็นของตัวเอง ผมสูง 173 หนัก 78กก.จะมีปืนไว้เป็นเพื่อนและยิงเป้าซ้อมบ้าง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pminwong รักในหลวง
เป็นกับตายห่างกัน แค่ลมหายใจสุดท้าย
Full Member

คะแนน 8

สุขใจเมื่อให้ ดีใจเมื่อรับ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 11:25:33 AM »

ด้วยความเคารพ
   ยินดีที่ได้รู้จักครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
   ชาว Colt ให้ความรู้กันหน่อยครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อ้างจากคุณ jakrit
   ผมว่าต้องชาวน้องหมี mania ต่างหาก Grin Grin Grin

อุ๊ย.. ดินกระจายเลย ขอบคุณครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2006, 11:48:06 AM โดย pminwong » บันทึกการเข้า

จงใช้ชีวิตที่เหลืออยู่อย่างมีคุณค่า
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 11:38:32 AM »

ผมว่าต้องชาวน้องหมี mania ต่างหาก Grin Grin Grin

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 11:46:41 AM »

Wink เห็นด้วยครับ น้องหมีคอมมานเช่ ผมเองก็เคยฝันว่าจะหามาครอบครอง แต่ตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเอาคอมมานเช่หรือโมโนลิธดี สุดท้ายกลับได้ทีมแมท์ตมาครอบครอง  Grin Grin Grin แต่ยังครับ ยังไม่เลิกฝัน  หลงรัก ฮิ่มๆ เดี๋ยวเมียเผลอแล้วเจอกัน  หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
T.W.C
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 02:59:07 PM »

คอมมานเช่ครับ ความแม่นยำไม่เป็นรองตัวเต็ม พกพาง่ายกว่า(เผื่อบางทีต้องพก) แต่ถ้าเน้นแข่ง เน้นยิงเป้าซ้อมมือก็ต้องตัวเต็มครับ
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 04:24:58 PM »

จะมีปืนไว้เป็นเพื่อนและยิงเป้าซ้อมบ้าง

จขกท. คงไม่คิดจะพกติดเอวทั้งวัน  อาจจะเผื่อติดรถ ใส่กระเป๋าไปบ้าง ถ้าคิดอย่างนี้เล่นฟูลไซด์ ไปเลยดีกว่าครับ   

....ตามล่า...อีตอแหล
snowwhite
The more you give, the more you take
Sr. Member

คะแนน 43

1-9-1-1 Never Die

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 04:33:20 PM »

มีรูปภาพให้ชมบ้างไหม อยากเห็น....ขอบคุณคร้าบบ

"Sound Mind in Sound Body"
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 05:55:58 PM »

จะมีปืนไว้เป็นเพื่อนและยิงเป้าซ้อมบ้าง

จขกท. คงไม่คิดจะพกติดเอวทั้งวัน อาจจะเผื่อติดรถ ใส่กระเป๋าไปบ้าง ถ้าคิดอย่างนี้เล่นฟูลไซด์ ไปเลยดีกว่าครับ

ใช้ตัวมาตรฐาน 5 นิ้ว ยิงเป้าดีกว่าครับ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: [1]
  พิมพ์