๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 11:59:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ดีใจได้รับของแถม  (อ่าน 7126 ครั้ง)
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

« เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 05:17:01 PM »

วันนี้มีโอกาสได้ผ่านไปธนาคารออมสิน ไปซื้อสลากออมสินวันนี้ได้รับแจกกระป๋องออมสิน และเหรียญ10 รุ่นฉลองสิริราชครบ 60 ปีด้วยครับ ถ้าใครชอบสะสมอย่าลืมไปนะครับสาขาใกล้ ๆ บ้านเห็นเขาบอกว่าทำมาแค่ 6 แสนกระป๋องครับ หมดแล้วหมดเลย มี เลขที่กำกับใต้กระป๋องด้วยนะครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 07:25:34 PM »

น้ำลายหกอยากได้ครับ...เคยมีตอนเด็กๆครับ...กระปุกออมสินอยู่คู่กับธนาคารออมสินครับ หลงรัก

Grinท่าน ต.แม่สาย เก็บไว้ดีๆนะครับ...ถ้าหายแล้วจะหายาก Grin

Grinขอแซวหน่อย Grin

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 07:37:08 PM »

เออ... ผมลืมไปเลยแฮะ  Embarrassed  Undecided

สงสัยต้องเป็นวันพุธที่ 12 ซะแล้ว

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
www.jrmotor.com
สักวันหนึ่ง....เราต้องมี....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 6

www.jrmotor.com

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 09:12:37 PM »

อยากได้ ต้องไปเก็บไว้ให้ลูกซะแล้ว

ฝึกฝน มุ่งมั่น สู่อนาคตที่ดี มีศรีในสังคม...07-2000010
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 09:20:22 PM »

ได้มาแล้ว..๒ อันครับ....เสร็จเจ้าตัวเล็กและเจ้าตัวโต...คนละอัน...... Grin
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2006, 11:55:55 PM »

วันนี้มีโอกาสได้ผ่านไปธนาคารออมสิน ไปซื้อสลากออมสินวันนี้ได้รับแจกกระป๋องออมสิน และเหรียญ10 รุ่นฉลองสิริราชครบ 60 ปีด้วยครับ ถ้าใครชอบสะสมอย่าลืมไปนะครับสาขาใกล้ ๆ บ้านเห็นเขาบอกว่าทำมาแค่ 6 แสนกระป๋องครับ หมดแล้วหมดเลย มี เลขที่กำกับใต้กระป๋องด้วยนะครับ

ขอถามครับ.....สลากออมสินนี้เป็นรุ่นพิเศษด้วยหรือเปล่าครับ วันก่อนเห็นแวบๆว่ารายการคุยข่าวเอามาเล่าให้ฟัง...แล้วราคาฉบับละเท่าไหร่ครับ (ทราบว่าเมื่อก่อนสามสิบต่อหน่วย เดี๋ยวนี้ห้าสิบต่อหน่วย)

ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2006, 07:01:22 AM »

ตอนนี้มีแต่สลากออมสินพิเศษครับ หน่วยละ 50 บาท รางวัลที่ 1     15 ล้านบาท มีสองรางวัล

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 387

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2006, 08:26:33 AM »

พรุ่งนี้จะรีบไปซื้อครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์