งานศาสตราวุธอยุธยา

(1/4) > >>

bancha - รักในหลวง:
เชิญผู้สนใจร่วมรับฟังการบรรยายเกี่ยวกับอาวุธไทยในอดีต และอาวุธที่พบในอยุธยา

โดย อ.ปริญญา สัญญะเดช เป็นผู้บรรยายหลัก

พร้อมการจัดแสดงอาวุธประกอบการบรรยาย

ในวันอาทิตย์ที่ 16 กรกฎาคม 2549 เวลาประมาณ 13.30 - 16.00 น.

ณ สถาบันเทคโนโลยีฯ เทคนิคกรุงเทพ ซอยสวนพลู (กม 1.2 ) ถนนสาทร

อาคาร 25 สาขาเทคโนโลยีการถ่ายภาพ  เข้าประตูใหญ่ จะอยู่ด้านขวาครับ

รถไฟฟ้าใต้ดินขึ้นสถานี ลุมพินี
ทางออก 2 ตรงมุมถนนสาทร
มอเตอร์ไซด์ 20 บาทครับ

รถสองแถวปากซอยสวนพลูที่เขียน เทคนิค

คาดว่าจะมีค่าใช้จ่ายในการจัดเตรียมสถานที่ อุปกรณ์และบุคลากรเพื่ออำนวยความสะดวกประมาณ 100 บาท/คน เด็กและเยาชนไม่เสียครับ

กรุณาลงชื่อในกระทู้ครับ

USP40:
อ้างจาก: bancha ที่ กรกฎาคม 10, 2006, 02:20:31 AM

เชิญผู้สนใจร่วมรับฟังการบรรยายเกี่ยวกับอาวุธไทยในอดีต และอาวุธที่พบในอยุธยา

โดย อ.ปริญญา สัญญะเดช เป็นผู้บรรยายหลัก

พร้อมการจัดแสดงอาวุธประกอบการบรรยาย

ในวันอาทิตย์ที่ 16 กรกฎาคม 2549 เวลาประมาณ 13.30 - 16.00 น.

ณ สถาบันเทคโนโลยีฯ เทคนิคกรุงเทพ ซอยสวนพลู (กม 1.2 ) ถนนสาทร
(ชื่อห้องบรรยาย และอาคาร แจ้งอีกทีครับ)

คาดว่าจะมีค่าใช้จ่ายในการจัดเตรียมสถานที่ อุปกรณ์และบุคลากรเพื่ออำนวยความสะดวกประมาณ 100 บาท/คน เด็กไม่เสียครับ

กรุณาลงชื่อในกระทู้ครับ

คุณบัญชามีการบันทึกเทปไหมครับ

bancha - รักในหลวง:
น่าจะมี.....เผื่อเพื่อนแดนไกลครับ

NaiMai>รักในหลวง:
 :~) เสียดายไปไม่ได้ :~)

Machine_1:
 ;D..ขอบคุณครับ..ผมเองคงไม่มีโอกาศได้ไปชม..รบกวนขอถาม จขกท. หน่อยครับ ดาบที่โชว์อยู่นี่เป็นดาบไทยหรือเปล่าครับ..เรียกว่าทรงอะไรครับ.. :VOV:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป