๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 11:18:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขับรถตกเขา รอดนะครับ  (อ่าน 2623 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 06:35:09 PM »

ครับพี่เสี่ยจอย  อยู่กลางระหว่างไนหาน กะ แหลมพรหมเทพครับ  Grin

ว่างๆพี่จอยเอาฟอจูนเน่อมาลองสิครับ ว่าจะทนสู้แจ๊ซได้มั้ย  อ่อ.....คำนวณดีๆนะครับ ว่าจะว่ายน้ำออกจากรถได้มั้ย  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 06:36:42 PM »

ชอบทะเลก็ตรงนี้ล่ะครับ  คิก คิก

ไม่เห็นหน้า แอบถ่ายนี่นา

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 06:38:03 PM »

ครับพี่เสี่ยจอย  อยู่กลางระหว่างไนหาน กะ แหลมพรหมเทพครับ  Grin

ว่างๆพี่จอยเอาฟอจูนเน่อมาลองสิครับ ว่าจะทนสู้แจ๊ซได้มั้ย  อ่อ.....คำนวณดีๆนะครับ ว่าจะว่ายน้ำออกจากรถได้มั้ย  คิก คิก

ได้หลงกลับไม่ถูกแหละครับลุงคนนั้นนะ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 06:38:27 PM »

เคารพสิทธิ์เค้าครับน้าหนอง  รึจะดูด้านหน้า  บู่ 

แต่ผมว่าด้านหลังก็พอแล้วนา.... คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #34 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 06:49:08 PM »

เคารพสิทธิ์เค้าครับน้าหนอง  รึจะดูด้านหน้า  บู่ 

แต่ผมว่าด้านหลังก็พอแล้วนา.... คิก คิก

ใช้เลนส์ซูมอีกแล้วละสิ เฮ้อ เดินเข้าไปหา ทักทาย สนทนาเลยนิครับ นี่ถ้าผมอยู่ภูเก็ตแบบน้าเบิ้ม มีสีผิวแบบน้าซับนะ หุ่นแบบลูกเรือประมงนะ รับรองป่านนี้ได้ไปอยู่เมืองนอกนานแล้วครับ

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 07:10:09 PM »

ใช้เลนส์ซูมอีกแล้วละสิ เฮ้อ เดินเข้าไปหา ทักทาย สนทนาเลยนิครับ นี่ถ้าผมอยู่ภูเก็ตแบบน้าเบิ้ม มีสีผิวแบบน้าซับนะ หุ่นแบบลูกเรือประมงนะ รับรองป่านนี้ได้ไปอยู่เมืองนอกนานแล้วครับ

อืม..ยังพอมีประโยชน์... 

The best way to predict the future is to invent it.
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 07:36:18 PM »

อ้าว
เย็นวันที่ ๑๙ ที่ผ่านมา
ผมก็อยู่ที่แหลมพรหมเทพ
คืนนั้นยังผ่านหน้าร้านเสี่ยเบิ้ม
เพิ่งกลับถึงบ้านเมื่อคืนนี้เอง ว๊า ไม่ทราบข่าวเลย

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
yutthakarn
Hero Member

คะแนน 554

สิ่งที่คนต้องการ คือ โอกาส

« ตอบ #37 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2014, 10:23:20 PM »

ไหว้ ไหว้ คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์