ช่วยกันมาแจ้งชื่อร้านขายปืนที่ราคาเป็นธรรมกับผู้ซื้อ

<< < (7/11) > >>

มะเอ็ม:
นานาจิต..ต่างจิตต่างใจครับ..ขึ้นอยู่กับความถูกใจในการคุยกันมากกว่า
ร้านบางร้านซื้อแพงแต่ได้อุปกรณ์ของแต่ง อะหลั่ยในราคาถูก
ขึ้นอยู่กับความพอใจของเราครับ

Hill Myna:
อ้างจาก: มะเอ็ม ที่ กรกฎาคม 03, 2006, 06:23:24 PM

นานาจิต..ต่างจิตต่างใจครับ..ขึ้นอยู่กับความถูกใจในการคุยกันมากกว่า
ร้านบางร้านซื้อแพงแต่ได้อุปกรณ์ของแต่ง อะหลั่ยในราคาถูก
ขึ้นอยู่กับความพอใจของเราครับ

เห็นด้วยครับ...

snowwhite:
สำรวจหลายๆ ร้านก่อนตัดสินใจ บางครั้งขึ้นอยู่กับความพอใจ ได้โอกาสตัดโควต้าพอดี ส่วนของย้อมก็น่าจะมีบ้าง เชื่อว่าร้านส่วนใหญ่คงจะไม่ทุบหม้อข้าวตัวเอง ถ้าใครเจอก็ช่วยกันประ(จาน)กาศก็จะดีจะได้รับรู้..

tOnz:
glock จะมีย้อมมั่งมั้ยพี่กลัวจัง อ้างของแต่งจากโรงงานไรเงี้ย

BSW:
ร้านปืน เทเวศร์ ครับ ;D   บริการหลังการขายยอดเยี่ยม :VOV:   เจ้าของร้านใจสปอร์ต  ;D

ร้านโยธิน... :) ราคามาตราฐาน  (ค่อนข้างถูก) ;D

สอบถามราคาหลายๆร้านก่อน  แล้วจึงค่อยตัดสินใจ  ดีที่สุดครับ.. ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว