ช่วยกันมาแจ้งชื่อร้านขายปืนที่ราคาเป็นธรรมกับผู้ซื้อ

<< < (6/11) > >>

trinnawat *love the king*:
อ้างจาก: mb154cm ที่ กรกฎาคม 03, 2006, 02:33:23 PM

ปืนประโยชน์ครับ :)

rute - รักในหลวง:
ผมเคยเป็นลูกค้าร้าน...

ประโยชน์...

สนั่นการค้า...

อาภา...

ผมว่าให้ราคายุติธรรมและบริการดีทั้งสามร้านคับ...;D

G. BKK:
 ;) ร้านโยธิน กับ ร้านเอกภัทร ครับ ;D ;D 2 ร้านนี้ บริการดี ทั้งก่อนซื้อ และก็ หลัง การขายครับ  ;D

noomrider:
อ้างจาก: PPM ที่ กรกฎาคม 03, 2006, 01:52:30 AM

ปล.อยากทราบราคา
1. Smith&Wesson M&P
2. SW9VE ราคาเท่าไหร่ครับ
ร้านไหนขายถูกสุด
เลยยังไม่รู้ ราคาเลยครับ :D~

หน้าร้านไม่มีวางขายเพื่อนๆเลยไม่ทราบราคากระมังครับ...

เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง:
ปืนโยธิน ปืนประโยชน์ ปืนพงศ์ ครับ :VOV:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว