ช่วยกันมาแจ้งชื่อร้านขายปืนที่ราคาเป็นธรรมกับผู้ซื้อ

(1/11) > >>

SittiMP9c:
ช่วยกันมาแจ้งชื่อร้านขายปืนที่ราคาเป็นธรรมกับผู้ซื้อหน่อยครับ
ถ้าทำแบบนี้แล้วจะได้สั่งสอนร้านที่มันขายแพงๆ ให้มันขายกันไม่ออกเลยไปเลย
แล้วไปสนับสนุนร้านที่ขายไม่เอาเปรียบเราเกินไป

ปล.อยากทราบราคา
1. Smith&Wesson M&P
2. SW9VE ราคาเท่าไหร่ครับ
ร้านไหนขายถูกสุด

arm1900:
มารอดูครับ ยกให้พี่ท่านอื่นตอบครัย :VOV:

Charoon รักในหลวงครับ:
อยากรู้เหมือนกัน....ร้านไหนขายถูกมีเพื่อนมาขอคำแนะนำเป็น ๙ มม.

TEA S'70:
อยากรู้เหมือนกันครับ

Sticker:
ผมเคยซื้อกับปืนประโยชน์...ผมว่าเขาขายให้ผมตอนนั้นถูกกว่าร้านอืนนะ.............

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป