๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:09:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยำ ยำ กับ ลาม่า .38 ซุปเปอร์  (อ่าน 31763 ครั้ง)
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #75 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 05:41:13 PM »

คุณ KARN

รู้สึกคล้ายๆว่า 13 นี้ผมว่างตั้งแต่บ่าย ว่างแวะมาทางนี้ไม๊ล่ะครับ

เอา 14-2 ไปลองยิงกัน ผมเองตั้งแต่ได้มาก็ยังไม่ได้ยิงเป็นจริงเป็นจังเลย

Cheesy วันที่ 13 นี้ร้านผมไม่ปิดครับเปิดขายตามปกติ ไปไม่ได้อ่ะครับ เสียดายมากเลย วันอาทิตย์ ที่ 12 ก็ต้องไปทำบุญวันแม่กับครอบครัวที่ พยุหะฯ เป็นวันอาทิตย์ไหนซักอาทิตย์นึงคราวหน้า ได้ไหมครับพี่โซ๊ยตี๋ บอกตรง ๆ อยากลองมากเลย เจ้า M14 - 2 เนี่ย ๆ Cheesy
12 วันเสาร์ ( วันแม่แห่งชาติ ) , 13 วันอาทิตย์ , 14 วันจันทร์ หยุดชดเชย นะครับ....ว่าไง มาป่าว.....วันที่ 13 เนี่ยผมกลับจากโคราชน่าจะถึงลพบุรี บ่ายๆ นะครับ Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน ไปไม่ได้จริง ๆ ครับ เสียดายจัง หัวเราะร่าน้ำตาริน

เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #76 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 06:10:45 PM »

วันนี้ไปดูท่านโซ้ยตี๋เปิดกรุ น้ำลายหก อิ อิ ลามา โปรแครรี่ สวยชะมัด หลงรัก....เสียดายที่ไม่มีเวลา ไม่งั้นต้องไปลองยิงแน่ๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมชอบลูกซองเดี่ยวของพี่จัง สวยมากๆ น้ำลายหก น้ำลายหก .....ตอนนี้ให้พรรคพวกที่ลพบุรีหาไว้ให้มั่งแล้ว เยาะเย้ย......ครูดำก็จะดูให้  เดี๋ยวได้มาเมื่อไหร่ เอามาลองกันดูนะคร้าบ Grin

หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์