เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
พฤษภาคม 25, 2017, 02:28:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 41
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หางโผล่?  (อ่าน 40527 ครั้ง)
babara.
Hero Member

คะแนน -13930

No justice No peace

« ตอบ #420 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 07:46:58 PM »

ยุคนี้ไม่มีส่วยครับยาย ผมกล้าสาบาน
ถ้ามีส่วยให้ฟ้าผ่าหัวหมาเลยเอ๊า 555

555  หมาบอก  " กู ก็ไม่เกี่ยว " ค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

" โอม... นะจังงัง สังคังเต็มตูด หูดเต็มหำ ความระยำเต็มตัว ความชั่วทั่วกาย ความจัญไรเต็มอก นรกมารอ สอพลอได้ดี คนอัปรีย์เป็นใหญ่ คนจัญไรร่ำรวย คนหัวค...มีอำนาจ พาชาติชิบหาย วอดวายไปทั่ว ความชั่วจงเจริญ....โอมมมม......พ้วง....ถุ๊ยๆ  "
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 312

« ตอบ #421 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 08:53:10 AM »

ยายมาช่วยซ่อมบ้านหน่อย. ทอนาโดเล่นหลังคาซะหลายแผ่น.. ได้นอนดูดาวเลย   ปีนี้แรงจริง.
babara.
Hero Member

« ตอบ #422 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 11:16:17 AM »

ยายมาช่วยซ่อมบ้านหน่อย.
ทอนาโดเล่นหลังคาซะหลายแผ่น..
ได้นอนดูดาวเลย   ปีนี้แรงจริง.

555   แผ่น  สองแผ่น  เปลี่ยนลำบากค่ะ  ฮา 5555 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใช้  " ลูกเกลี้ยง "   โยน ขึ้นไปก่อน  นะคะ ฮา  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

555  ทีนี้เปลี่ยนทั้งแผง  แนวได้ตรงค่ะ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

" โอม... นะจังงัง สังคังเต็มตูด หูดเต็มหำ ความระยำเต็มตัว ความชั่วทั่วกาย ความจัญไรเต็มอก นรกมารอ สอพลอได้ดี คนอัปรีย์เป็นใหญ่ คนจัญไรร่ำรวย คนหัวค...มีอำนาจ พาชาติชิบหาย วอดวายไปทั่ว ความชั่วจงเจริญ....โอมมมม......พ้วง....ถุ๊ยๆ  "
babara.
Hero Member

« ตอบ #423 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 08:12:37 PM »

ยายมาช่วยซ่อมบ้านหน่อย.
ทอนาโดเล่นหลังคาซะหลายแผ่น..
ได้นอนดูดาวเลย   ปีนี้แรงจริง.

555   แผ่น  สองแผ่น  เปลี่ยนลำบากค่ะ  ฮา 5555 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใช้  " ลูกเกลี้ยง "   โยน ขึ้นไปก่อน  นะคะ ฮา  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

555  ทีนี้เปลี่ยนทั้งแผง  แนวได้ตรงค่ะ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555   พี่มนตรี  " นับดาว "  เพลิน นะคะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พายุมา  มรสุมมา  กวาดบ้านทีละ  " สิบหลัง  ร้อยหลัง  "  ก็มีปัญหานะคะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้ช่างหัวขวด  แม่ง  งานเยอะ  มัน  " เล่นองค์ "  เลือกรับงานได้เงินเยอะ  ก่อนค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้พวกแตก  สามแผ่น  ห้าแผ่น  สิบแผ่น  จ้างสามร้อย  ห้าร้อย  มันไม่ทำให้ค่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

55555  พี่มนตรี  " นอนนับดาว  ตากน้ำค้าง "  รอคิวว่างก่อนนะคะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 312

« ตอบ #424 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 08:57:53 PM »

ยายพูดถูกครับ รอคิวช่าง.  ลองปีนกับเพื่อนไม่ไหวครับขาสั่น กระเบื้องซีแพ็คเปลี่ยนยาก ต้องร้อยลวด. ตอนนี้ต้องอุดหลังคาก่อนไม่งั้นได้น้ำตกแถม  เพดานกับกระจกรออาทิตย์หน้า ของเพื่อนบ้านเป็นบ้านไม้ ชุดหลังคาไม่รู้ไปลงที่ไหนวันนี้รื้อขึ้นสิบล้อครึ่งหลังแล้ว
babara.
Hero Member

« ตอบ #425 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 09:01:55 PM »

ยายพูดถูกครับ รอคิวช่าง.  ลองปีนกับเพื่อนไม่ไหวครับขาสั่น กระเบื้องซีแพ็คเปลี่ยนยาก ต้องร้อยลวด.
ตอนนี้ต้องอุดหลังคาก่อนไม่งั้นได้น้ำตกแถม  เพดานกับกระจกรออาทิตย์หน้า ของเพื่อนบ้านเป็นบ้านไม้
ชุดหลังคาไม่รู้ไปลงที่ไหนวันนี้รื้อขึ้นสิบล้อครึ่งหลังแล้ว

babara.
Hero Member

« ตอบ #426 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 09:02:17 PM »

5555  อีปูว์  มรึง   " ขาย ชาติ  "  อ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

http://www.matichon.co.th/news/506406

อสังหาฯเตรียมเฮ!-“ขุนคลัง”แย้มเตรียมเปิดช่องต่างชาติถือครองที่ดิน-อสังหาฯนาน50ปี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2017, 09:10:36 PM โดย babara. » บันทึกการเข้า

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4545

« ตอบ #427 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 11:27:44 AM »

ตอนนี สามทหาร โผล่มาได้ยังไง
babara.
Hero Member

« ตอบ #428 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 11:36:41 AM »

5555  เรามาปราบโกง  ชั่วนิจนิรันดร์ ค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

babara.
Hero Member

« ตอบ #429 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 12:39:39 PM »

5555  เรามาปราบโกง  ชั่วนิจนิรันดร์ ค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555   นกหวีด คะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

http://www.matichon.co.th/news/510282

09.00 INDEX หมัดหนักจาก คุณชาย “ปรีดิยาธร” ต้านตรง “บรรษัทน้ำมันแห่งชาติ”

การ “ออกโรง” ของ ม.ร.ว.ปรีดิยาธร เทวกุล กรณี”บรรษัทน้ำมันแห่งชาติ”
ไม่ได้มา “เดี่ยว”
ตรงกันข้าม มี “แบ็ค” ยืนอยู่ข้างหลังอย่าง “แข็งแกร่ง”จำนวน 15 คน
ไม่ว่าจะเป็น นายคุรุจิต นาครทรรพ
ไม่ว่าจะเป็น คุณหญิงทองทิพ รัตนะรัต
ไม่ว่าจะเป็น นายเจน นำชัยศิริ ตามมาด้วย นายบวร วงศ์สินอุดม
ที่สำคัญ คือ นางอานิก อัมระนันทน์
เหมือนกับเป็นการพุ่งเป้าไปยัง “บรรษัทน้ำมันแห่งชาติ” แต่ที่ไม่ควรมองข้ามก็คือ

1 บทบาทของ “กรมการพลังงานทหาร”ในอนาคต
1 บทบาทของ “6 บิ๊กทหาร” ที่เคลื่อนไหวในการสอดไส้”บรรษัทน้ำมันแห่งชาติ”

ตีเข้า “กล่อง” ดวงใจ

การ “ออกโรง” ของ ม.ร.ว.ปรีดิยาธร เทวกุล มากด้วยความรัดกุม มากด้วยความจัดเจน
อาศัย “สื่อ” เป็น “แนวร่วม”
นั่นก็คือ เปิดเวทีในการแถลงการณ์และส่งจดหมายผ่าน”สมาคมนักข่าวนักหนังสือพิมพ์แห่งประเทศไทย”
ทุก”สื่อ” รายงานกัน “คึกคัก”
อาจมีเพียง “สื่อบางฉบับ” เท่านั้นที่แสดงความสนใจอย่างเฉยเมย
เป็นเพียง “บางฉบับ” เป็นเพียง “1 ฉบับ”

ต้องยอมรับว่า ม.ร.ว.ปรีดิยาธร เทวกุล มากด้วยความอดทนในลักษณะ “รอคอย”
อดทนตั้งแต่เดือนสิงหาคม 2558
รอคอยและให้ “โอกาส” แก่ 1 คสช. และ 1 รัฐบาล อย่างตั้งความหวัง
แม้กระทั่ง ณ วันนี้ ก็ยังมี “ความหวัง” หวังว่าในที่ประชุมสนช.จะไม่ยอมรับ”บรรษัทน้ำมันแห่งชาติ”
กระนั้น ก็ต้องยอมรับว่าหมัดนี้ของ”คุณชาย”หนักหน่วง

Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4545

« ตอบ #430 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 01:26:48 PM »

เอาเลย สามทหารของ กลาโหมขายแข่งกับ ปตท. ของคลัง (+กองทุนของรัฐ)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3371

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #431 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 03:38:14 PM »

ยายครับ สรรพากรไปปิดหมายหน้าบ้านจันส่องหล้า ถ้าปิดแล้ว เขายังไม่มาจ่ายจะทำอะไรได้บ้างครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babara.
Hero Member

« ตอบ #432 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 06:26:56 PM »

ยายครับ สรรพากรไปปิดหมายหน้าบ้านจันส่องหล้า
ถ้าปิดแล้ว เขายังไม่มาจ่ายจะทำอะไรได้บ้างครับ

free image hosting

babara.
Hero Member

« ตอบ #433 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 07:05:47 PM »

ยายครับ สรรพากรไปปิดหมายหน้าบ้านจันส่องหล้า
ถ้าปิดแล้ว เขายังไม่มาจ่ายจะทำอะไรได้บ้างครับ

555  ภาษา จิ๊กโก๋  เรียกว่า  " เยี่ยว ไม่สะเด็ดน้ำ " ค่ะ  ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สองสัปดาห์ก่อน  "  คตง. "   คนตัวโง่  จุดพลุ  สุมไฟ  ใส่ฟืนค่ะ ฮา  555

อีตาคนนี้  " บ่ น้ำอิ้ว "  ไม่มีแฮง   รับใบสั่ง เปิดเสื่อ ค่ะ ฮา

ไอ้  " คนตาส่อน " ก็ เด้งดึ๋ง  บอกต้องใช้  Miracle of Law ฮา 555

พลิกซ้าย  พลิกขวา  จะงัด  " มาตรา แปดสองศูนย์  แปดสองหนึ่ง " มาใช้ ฮา

ส่องแล้ว ส่องอีก      ต้องโยนหาลุง  ลุงๆ  ใช้  "  สี่สี่ แมคนั่ม " ฮา

ลุงก็ติ๊ดชึ่ง  ติ๊ดชึ่ง  รู้ทางมวย   เด้งเชือกบอก  " ไม่ใช้โว้ย " ฮา

เผือกร้อน  ย้อนใส่มือ  " คนตัวโง่ "  อีกครั้งค่ะ ฮา

เฮ้ย เฮ้ย  " สรรพากร " เอ็งต้องเป็น  เจ้าภาพ  นะโว้ย ฮา

อธิบ่ดี  ก็บอก  "  ตัน ขาดอายุความแล้ว " ตั้งแต่ ห้าปีก่อน ฮา

ท้ายสุด  อย่างที่เห็น  " ภงด. 12 "  แปะหน้าบ้าน ฮา

เป้าหมายคือ  " ต่อ หรือ ขยาย อายุ ความ  ทางคดี "  ค่ะ ฮา

ปฎิบัติการณ์คือ  " เอาปืนจี้ เด็ก "  ค่ะ ฮา

5555  ภงด. 12  เป็นเรื่อง  " เพ้อเจ้อ " นะคะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 29, 2017, 07:19:45 AM โดย babara. » บันทึกการเข้า

babara.
Hero Member

« ตอบ #434 เมื่อ: มีนาคม 28, 2017, 07:37:38 PM »

555  เห็นมั้ยคะ  " ซิกเนเจอร์ "  ตาม ภงด.12  ใครเซ็นต์  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นักวิชาการสรรพากร  ผู้เชี่ยวชาญ  "  เบบี้  เด็กๆ " ค่ะ ฮา  ยี๊ ยี๊ ยี๊

หัวๆ  หลบวูบ  หลบวาบ  " กลัว  157 "  ฟ้องละเว้น ประพฤฒิมิชอบ ค่ะ ฮา

คดีเรื่อง  " ภาษีอากร "  ศาลเคยสั่ง  ยกคำร้องโจทก์ ไปแล้วนะคะ ฮา

5555  เคสนี้เป็นเรื่อง    " Power of Play "  บีบกันแหละค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

free image hosting

หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 41
  พิมพ์