เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
มีนาคม 23, 2017, 11:21:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26 27 28 [29]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หางโผล่?  (อ่าน 34133 ครั้ง)
babara.
Hero Member

คะแนน -13654

No justice No peace

« ตอบ #420 เมื่อ: มีนาคม 19, 2017, 07:46:58 PM »

ยุคนี้ไม่มีส่วยครับยาย ผมกล้าสาบาน
ถ้ามีส่วยให้ฟ้าผ่าหัวหมาเลยเอ๊า 555

555  หมาบอก  " กู ก็ไม่เกี่ยว " ค่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

" โอม... นะจังงัง สังคังเต็มตูด หูดเต็มหำ ความระยำเต็มตัว ความชั่วทั่วกาย ความจัญไรเต็มอก นรกมารอ สอพลอได้ดี คนอัปรีย์เป็นใหญ่ คนจัญไรร่ำรวย คนหัวค...มีอำนาจ พาชาติชิบหาย วอดวายไปทั่ว ความชั่วจงเจริญ....โอมมมม......พ้วง....ถุ๊ยๆ  "
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 312

« ตอบ #421 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 08:53:10 AM »

ยายมาช่วยซ่อมบ้านหน่อย. ทอนาโดเล่นหลังคาซะหลายแผ่น.. ได้นอนดูดาวเลย   ปีนี้แรงจริง.
babara.
Hero Member

« ตอบ #422 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 11:16:17 AM »

ยายมาช่วยซ่อมบ้านหน่อย.
ทอนาโดเล่นหลังคาซะหลายแผ่น..
ได้นอนดูดาวเลย   ปีนี้แรงจริง.

555   แผ่น  สองแผ่น  เปลี่ยนลำบากค่ะ  ฮา 5555 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใช้  " ลูกเกลี้ยง "   โยน ขึ้นไปก่อน  นะคะ ฮา  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

555  ทีนี้เปลี่ยนทั้งแผง  แนวได้ตรงค่ะ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

" โอม... นะจังงัง สังคังเต็มตูด หูดเต็มหำ ความระยำเต็มตัว ความชั่วทั่วกาย ความจัญไรเต็มอก นรกมารอ สอพลอได้ดี คนอัปรีย์เป็นใหญ่ คนจัญไรร่ำรวย คนหัวค...มีอำนาจ พาชาติชิบหาย วอดวายไปทั่ว ความชั่วจงเจริญ....โอมมมม......พ้วง....ถุ๊ยๆ  "
babara.
Hero Member

« ตอบ #423 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 08:12:37 PM »

ยายมาช่วยซ่อมบ้านหน่อย.
ทอนาโดเล่นหลังคาซะหลายแผ่น..
ได้นอนดูดาวเลย   ปีนี้แรงจริง.

555   แผ่น  สองแผ่น  เปลี่ยนลำบากค่ะ  ฮา 5555 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใช้  " ลูกเกลี้ยง "   โยน ขึ้นไปก่อน  นะคะ ฮา  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

555  ทีนี้เปลี่ยนทั้งแผง  แนวได้ตรงค่ะ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

55555   พี่มนตรี  " นับดาว "  เพลิน นะคะ  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พายุมา  มรสุมมา  กวาดบ้านทีละ  " สิบหลัง  ร้อยหลัง  "  ก็มีปัญหานะคะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้ช่างหัวขวด  แม่ง  งานเยอะ  มัน  " เล่นองค์ "  เลือกรับงานได้เงินเยอะ  ก่อนค่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก

ไอ้พวกแตก  สามแผ่น  ห้าแผ่น  สิบแผ่น  จ้างสามร้อย  ห้าร้อย  มันไม่ทำให้ค่ะ ฮา  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

55555  พี่มนตรี  " นอนนับดาว  ตากน้ำค้าง "  รอคิวว่างก่อนนะคะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 312

« ตอบ #424 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 08:57:53 PM »

ยายพูดถูกครับ รอคิวช่าง.  ลองปีนกับเพื่อนไม่ไหวครับขาสั่น กระเบื้องซีแพ็คเปลี่ยนยาก ต้องร้อยลวด. ตอนนี้ต้องอุดหลังคาก่อนไม่งั้นได้น้ำตกแถม  เพดานกับกระจกรออาทิตย์หน้า ของเพื่อนบ้านเป็นบ้านไม้ ชุดหลังคาไม่รู้ไปลงที่ไหนวันนี้รื้อขึ้นสิบล้อครึ่งหลังแล้ว
babara.
Hero Member

« ตอบ #425 เมื่อ: มีนาคม 20, 2017, 09:01:55 PM »

ยายพูดถูกครับ รอคิวช่าง.  ลองปีนกับเพื่อนไม่ไหวครับขาสั่น กระเบื้องซีแพ็คเปลี่ยนยาก ต้องร้อยลวด.
ตอนนี้ต้องอุดหลังคาก่อนไม่งั้นได้น้ำตกแถม  เพดานกับกระจกรออาทิตย์หน้า ของเพื่อนบ้านเป็นบ้านไม้
ชุดหลังคาไม่รู้ไปลงที่ไหนวันนี้รื้อขึ้นสิบล้อครึ่งหลังแล้ว

หน้า: 1 ... 26 27 28 [29]
  พิมพ์