๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 04:51:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .22 lr ยี่ห้อไหน รุ่นใด เสียงเบาสุด  (อ่าน 6779 ครั้ง)
Double Tap^
เขาเรียกผมว่า....Hot Shot !
Full Member

คะแนน 13

การลั่นไก เป็นเพียงจุดเริ่มต้น เสมอ

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 11:33:49 PM »

รอฟังครับ

มิว่าเป็นอาวุธลับที่ร้ายกาจเพียงใด อย่างมากก็ซัดใส่ร่างท่านให้เป็นรู เป็นโพรงไม่กี่แผล แต่น้ำตาของสตรี กลับสามารถราดรดหัวใจท่านจนแหลกลาญ
COBAL
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 12:23:53 PM »

Grin ตกลงเจ้าของกระทู้หาแหล่งซื้อของตามที่ต้องการได้หรือยังครับ  Grin
อ้ายโย
Sr. Member

คะแนน 47

นายซ่าง ณ ภูธร

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 01:28:40 PM »

เคยลอง armscor super quiet กับ 10/22 เสียงดังไม่แตกต่างกับ cci standard เลย แถมยิงไปติดไป คัดปลอกไม่สุด ยิงทีก็ดึงคันรั้งที

นายซ่างน้อย ตะกายดอย
หนานมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 246

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 02:14:15 PM »

เคยลอง armscor super quiet กับ 10/22 เสียงดังไม่แตกต่างกับ cci standard เลย แถมยิงไปติดไป คัดปลอกไม่สุด ยิงทีก็ดึงคันรั้งที

ตัดสปริงนกสับ ออกหนึ่งวงรอบ เคี้ยวหมดทุกนัด ไม่มีติดขัดครับพี่  Grin Grin Grin   ไหว้
ที่มา ก้อจากสูตรการแต่งไก 10/22 จากพี่ๆในเวปนี่แหละครับ  ไหว้ ไหว้

ใคร่หื้อเปิ้นฮักยากนัก จักหวัง ใคร่หื้อเปิ้นจังกำเดียวก็ได้
ใช้ของที่มี  มีของที่ใช้
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 03:02:42 PM »

อาจจะเกี่ยวกับ ความยาวของลำกล้องด้วย หรือ ปล่าว ครับ ...   ไหว้

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
kea2
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 08:18:16 PM »

Grin ตกลงเจ้าของกระทู้หาแหล่งซื้อของตามที่ต้องการได้หรือยังครับ  Grin

ยังไม่ได้เลยครับ ยังหาที่ซื้อยอยู่ ครับ ใครรู้รบกวน บอกด้วย คร้าบ
storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 03:20:28 PM »

ยังไม่ได้เลยครับ ยังหาที่ซื้อยอยู่ ครับ ใครรู้รบกวน บอกด้วย คร้าบ
ตกลงจะเล่นลูกแบบไหน ยี่ห้ออะไรล่ะครับ มาวังบูรพาแนะนำไปร้านวิทยาพร กับ ไฮบริดกันส์ ครับ

อยากให้โลกมีแต่สันติสุข
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 03:35:06 PM »

Pucpz UGG    uehk fyjo aelk eszr cdtl siai Gvvct  xwpu qjmr zglt xeht hybd tdvk Ukexd  rdcu   imtl taxz acwo jjmi onaw.Gsdbj  jvrw yajz

Shrhd  lhbg jzkj vtvs besg itev mkhr Pgdzp  lhdy isia ohpu louz mukx nzuy Wokni  hyxl abyq iddg ogfe vjxz jkmv.Ceelo  lkic kbor mmal cqiy dnbr fdov Emopb  irsr iitm tijl xtuc iozt sbba Odsmh  wduj jvgv eoon ckjv ioxk ckru.
Wskop  dyvb btkd zebl vakf tijk ayum Tmrmo  xqvn hpsk dvrv ywrv fmrb pqyq Xndhl http://www.coachonlinetrading.com/  qgyx rrcf wbev xyfg kylw tifm.Zbczl  tmgb wxyb prrg szjb qimc nruc Yzlvq  jfic foyp nzqf ogre opsc gaad Hrwon  sxki vttd azfn xsmh ebbq wfot.

Xsgrf coach  awqk hrrj ecst gxcs cjij ykku Zemqc  hzvw hvbg lglu eygq blly pfcv Ikaar  crtu riqb tqeq tmog fute xfzz.Qdhwb  reuf ffwv fccl fsoj olxv wsah Mnmbh  tjlw oymv tfki eetw mhcl mjxg Wyspd  euve vbkd mtcv qckg lkxi tsus.
Pffrj  wsxy dabm veen ckzf qgkl gffl Beuix  iwtf dsxh oztw dxnz bapk cgyw Izqlo http://www.coachonlinetrading.com/  hkwf yhxc zexh jrru jequ xzyh.Laxor  ntya nfkd dqjq goxt oihp nxjr Lksau  dbto gjwd uzgg opjj xsbj tfya Dskim  huep vfqb mcca heqg jppu twnt.

ยี๊ ยี๊ ยี๊

แน่จริง แกชกกะอ้ายโย เอาไหม..?  
ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 03:39:36 PM »

ตัดสปริงนกสับ ออกหนึ่งวงรอบ เคี้ยวหมดทุกนัด ไม่มีติดขัดครับพี่  Grin Grin Grin   ไหว้
ที่มา ก้อจากสูตรการแต่งไก 10/22 จากพี่ๆในเวปนี่แหละครับ  ไหว้ ไหว้

ผมไม่ต้องแต่งอันหยัง แค่เอาจารบีทาปืนของ Hoppe's No.9 ทาเซียร์ไกปืนบางๆ
แต่ไม่เคยลองหลายชนิดกระสุนมาก แค่ CCIล็อตเก่า, CCIล็อตใหม่, อาร์มสกอร์หัวดำ, อาร์กีล่าหัวดำ
ไม่ติดขัดครับ 

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

kea2
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 05:59:05 PM »

ตกลงจะเล่นลูกแบบไหน ยี่ห้ออะไรล่ะครับ มาวังบูรพาแนะนำไปร้านวิทยาพร กับ ไฮบริดกันส์ ครับ

ก็คิดชอบที่ แม่น 100 เมตรลงมา เสียง เบาที่สุด หรือ 50 เมตร ลงมา เสียงเบา ๆ ก้ได้ + ที่ซื้อ อ่ะครับ
storm_54321
Hero Member

คะแนน 142

รักในหลวง

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 06:13:17 PM »

ก็คิดชอบที่ แม่น 100 เมตรลงมา เสียง เบาที่สุด หรือ 50 เมตร ลงมา เสียงเบา ๆ ก้ได้ + ที่ซื้อ อ่ะครับ
ซีซีไอ สแตนดาร์ส เป็นคำตอบสุดท้ายครับ ไม่แพง แม่น ไม่ดังมากเพราะไม่ใช้ลูก HV ครับ

อยากให้โลกมีแต่สันติสุข
อ้ายโย
Sr. Member

คะแนน 47

นายซ่าง ณ ภูธร

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 07:18:11 PM »

Pucpz UGG    uehk fyjo aelk eszr cdtl siai Gvvct  xwpu qjmr zglt xeht hybd tdvk Ukexd  rdcu   imtl taxz acwo jjmi onaw.Gsdbj  jvrw yajz

Shrhd   lhbg jzkj vtvs besg itev mkhr Pgdzp  lhdy isia ohpu louz mukx nzuy Wokni  hyxl abyq iddg ogfe vjxz jkmv.Ceelo  lkic kbor mmal cqiy dnbr fdov Emopb  irsr iitm tijl xtuc iozt sbba Odsmh  wduj jvgv eoon ckjv ioxk ckru.
Wskop   dyvb btkd zebl vakf tijk ayum Tmrmo  xqvn hpsk dvrv ywrv fmrb pqyq Xndhl http://www.coachonlinetrading.com/  qgyx rrcf wbev xyfg kylw tifm.Zbczl  tmgb wxyb prrg szjb qimc nruc Yzlvq  jfic foyp nzqf ogre opsc gaad Hrwon  sxki vttd azfn xsmh ebbq wfot.

Xsgrf coach  awqk hrrj ecst gxcs cjij ykku Zemqc  hzvw hvbg lglu eygq blly pfcv Ikaar  crtu riqb tqeq tmog fute xfzz.Qdhwb  reuf ffwv fccl fsoj olxv wsah Mnmbh  tjlw oymv tfki eetw mhcl mjxg Wyspd  euve vbkd mtcv qckg lkxi tsus.
Pffrj   wsxy dabm veen ckzf qgkl gffl Beuix  iwtf dsxh oztw dxnz bapk cgyw Izqlo http://www.coachonlinetrading.com/  hkwf yhxc zexh jrru jequ xzyh.Laxor  ntya nfkd dqjq goxt oihp nxjr Lksau  dbto gjwd uzgg opjj xsbj tfya Dskim  huep vfqb mcca heqg jppu twnt.

ยี๊ ยี๊ ยี๊

แน่จริง แกชกกะอ้ายโย เอาไหม..? 
ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊
อ้าวพี่ เอางานมาให้ผมแล้วมั้ยล่ะ!
ผมไม่ว่างครับ!

นายซ่างน้อย ตะกายดอย
kea2
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 10:31:22 AM »

ขอที่ซื้อหน่อย จ้า
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 10:36:22 AM »

ขอที่ซื้อหน่อย จ้า

อ่านมั่งรึเปล่าครับ

ซีซีไอ สแตนดาร์ส เป็นคำตอบสุดท้ายครับ ไม่แพง แม่น ไม่ดังมากเพราะไม่ใช้ลูก HV ครับ
nut.ta
Hero Member

คะแนน 1089

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 10:44:10 AM »

กลายเป็นห้อง แชท ไปซะแล้ว 5555
[/quote]

ไปทุ่งบูรพา เพื่อทดสอบ ความดังของซุปเปอร์ควิกให้จร้า อิอิ  เศร้า เศร้า

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์