๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 07:09:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เป้าบิน อีกแล้วครับท่าน  (อ่าน 9018 ครั้ง)
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 11:07:56 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy หลังจากแข่ง Thailand Skeet Grand Prix กันมาแล้ว ก็มีภาพมาให้ชมครับ
สำหรับพี่ ๆ ท่านใดที่สนใจ ยังสามารถลงแข่งได้นะครับ เพราะยังมีอีก 4 สนาม

สถานที่แข่งขันครับ พี่ๆท่านใดใกล้ แวะไปได้เลยครับ

บรรยากาศภายในสนามครับ

สำหรับผม นี่คือสนามปราบเซียนที่หนึ่งครับ

INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 11:12:21 PM »

Grin Grin Grin เมื่อพร้อมแล้วก็ดูนกครับ  Grin Grin Grin หายากดีไหมครับ

นอกจากมองนกยากแล้ว ยังลมแรง แดดแรงอีกด้วยครับ มันส์จริง ๆ  Grin Grin Grin

INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 11:16:33 PM »

จากนั้น ก๊วนแรก เตรียมยิงครับ

แล้วเริ่มยิงครับ

ลีลาเจ้าถิ่นครับ

ยิงเสร็จหักปลอกนิดนึง

o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 11:18:09 PM »

นอกเรื่องนิดครับ ที่เห็นฝั่งตรงข้ามนั่นเป็นน้ำหรือครับเห็นเหมือนเป็นผักตบขึ้น ถ้าให้ตกปลาได้ก็แจ๋วเลย ตกใจ
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 11:25:22 PM »

ก๊วนนี้ยิงตามลำดับไหล่

ก๊วนนี้นำโดยเจ้าถิ่น (Semi-auto) ก็ยิงได้ครับ

จากนั้นหันกลับยิงตัว 2

INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 11:31:57 PM »

ลีลาการใช้ Semi-auto ยิงอีกครับ

แล้วถึงตาท่าน Iamshootinghere ยิงบ้างครับ

ยิงแล้วแอบคุยกัน "ทำไมลมมันแรงจัง ฟระ"

ลีลาน้องใหม่ (ขอย้ำครับน้องใหม่) แชมป์ประจำสนามนี้ครับ จะเห็นได้ว่ามือเก่าใหม่ไม่สำคัญสำหรับ Skeet Grand Prix ครับ

INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 11:37:32 PM »

ต่อด้วยน้องเข้าอบรมเป้าบิน ที่ย้ายจาก Trap มายิง Skeet พัฒนาฝีมือเร็วมาก

แถมด้วยมุมมองสนามแบบพิเศษ ผ่านสายตานักกีฬาครับ

ปิดท้ายด้วย ภาพด้านข้าง 2 สาวไทย เหรียญเงิน Seasa ที่ เวียดนามครับ  Wink

INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 11:46:38 PM »

นอกเรื่องนิดครับ ที่เห็นฝั่งตรงข้ามนั่นเป็นน้ำหรือครับเห็นเหมือนเป็นผักตบขึ้น ถ้าให้ตกปลาได้ก็แจ๋วเลย ตกใจ

ไม่ใช่ผักตบ ครับพี่ ที่เห็นเป็นบ่อน้ำขนาดใหญ่ บัวเยอะมากๆเลยครับ ถ้าพี่พาสาวๆ มาพายเรือชมบัวก็ได้ครับ  Grin Grin Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2006, 11:52:10 PM »

รูปคืนนี้ Imagechack โหลดช้าจัง  สงสัยคนใช้เยอะ
คุณ INTEND ใช้เบเร็ตต้าหรือครับ

Iamshootinghere
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 09:31:43 AM »

แท็งกิ้วท่าน Intend บรรยายได้ดีครับ

แต่รูปสุดท้ายไม่ขึ้นน่ะ

"You not the only one who makes mistakes, but they're the only thing that you can truly call you own"
Billy Joel
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 09:47:03 AM »

บางทีการ Post รูปจากเว็บที่ฝาก Host ก็จะมีปัญหารูปขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้างนี่อ่ะครับ

ส่วนผมใช้ปืนธรรมดาครับ Lanber ของสเปนนี่เอง เพราะตอนแรกกะยิงสนุก ๆ
แต่ตอนหลังเริ่มติดครับ ส่วนตัวผมว่า Lanber ดีนะ มือใหม่ใช้ได้ดี ยิงเต็มที่ 23 ที่ไม่เต็มเพราะคนเหนี่ยวไก (ผมเอง) ยิงห่วยครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 10:19:25 AM »

บางทีการ Post รูปจากเว็บที่ฝาก Host ก็จะมีปัญหารูปขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้างนี่อ่ะครับ

กลางคืน  จราจรคับคั่งครับ  เช้านี้โหลดได้โลดเลย  หลงรัก

ส่วนผมใช้ปืนธรรมดาครับ Lanber ของสเปนนี่เอง เพราะตอนแรกกะยิงสนุก ๆ
แต่ตอนหลังเริ่มติดครับ ส่วนตัวผมว่า Lanber ดีนะ มือใหม่ใช้ได้ดี ยิงเต็มที่ 23 ที่ไม่เต็มเพราะคนเหนี่ยวไก (ผมเอง) ยิงห่วยครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน 23ตัว ก็เก่งแล้วนะครับ แหม๋ 
แล้วกล้องรุ่นไหนล่ะครับ ? ส่วนรูปสองสาวนั่น คนขวาผมว่าคุ้นๆ เหมือนลูกหลานในกอง บก. อวป. เรานี่แหละ

Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 11:15:20 AM »

แล้วกล้องรุ่นไหนล่ะครับ ? ส่วนรูปสองสาวนั่น คนขวาผมว่าคุ้นๆ เหมือนลูกหลานในกอง บก. อวป. เรานี่แหละ[/color]

โอ้เห็นแค่นี้ก็ทราบแล้วเหรอครับ

"You not the only one who makes mistakes, but they're the only thing that you can truly call you own"
Billy Joel
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 12:06:49 PM »

เห็นตั้งแต่คุณพ่อพามายิงปืนตั้งแต่สมันเรียนมัธยมน่ะครับ คุณ Iam หน้าไม่เปลี่ยน

Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2006, 12:35:01 PM »

เห็นตั้งแต่คุณพ่อพามายิงปืนตั้งแต่สมันเรียนมัธยมน่ะครับ คุณ Iam หน้าไม่เปลี่ยน

อยู่ตัว  Grin

Billy Joel
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์