๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:51:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวเลื่อน การแข่งขันยิงปืน "บูรพา ชู๊ตติ้งเกมส์ 2006"  (อ่าน 2044 ครั้ง)
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« เมื่อ: มิถุนายน 13, 2006, 09:35:57 PM »

ขอแจ้งข่าวเลื่อนการแข่งขันยิงปืนการกุศล

“ บูรพา ชู๊ตติ้งเกมส์ 2006 ”

ได้รับแจ้งข่าวด่วนจาก คุณสุทธิลักษณ์ บุญเจริญ นายสนาม
ว่ามีเหตุต้องเลื่อนการแข่งขัน เนื่องจากกำหนดเดิม
ที่กำหนดจะใช้เป็นวันเปิดสนามด้วยไม่สะดวก
เนื่องจากผู้ใหญ่หลายๆ ท่านไม่สามารถมาร่วมงานได้
และนักกีฬาส่วนใหญ่ก็ไม่สะดวกมาแข่งในวันดังกล่าว
จึงจำเป็นต้องเลื่อนการแข่งขันออกไปก่อน (คิดว่าเป็นหลังเลือกตั้ง)
จึงฝากขออภัยมายังนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2006, 08:07:33 PM โดย usedguns » บันทึกการเข้า

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2006, 09:44:48 PM »

ขอบคุณครับ  โดยเฉพาะชื่อที่ตั้ง "ปืนสั้น ปืนลูกซองยุทธวิธี" ผมว่าเก๋ดี
รายละเอียดคร่าว ๆ เป็นอย่างไรครับ

usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2006, 10:09:09 PM »

ขอบคุณครับ  โดยเฉพาะชื่อที่ตั้ง "ปืนสั้น ปืนลูกซองยุทธวิธี" ผมว่าเก๋ดี
รายละเอียดคร่าว ๆ เป็นอย่างไรครับ

Smiley ปืนสั้น และ ปืนลูกซองยุทธวิธี คล้ายๆ กับ MINI IPSC ครับพี่อ๋อง
    แต่กลัว กฎ กติกา มารยาท จะไม่เหมือนเป๊ะ เดี๋ยวจะเป็นข้อถกเถียงของนักกีฬา
    เลยใช้ชื่อนี้  อาจมีอะไรสนุกๆ แต่ยังถือหลักความปลอดภัยเป็นอันดับแรกครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2006, 10:23:19 PM โดย usedguns » บันทึกการเข้า

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
หน้า: [1]
  พิมพ์