๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 05:21:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: .....การแข่งขันวันปืนชาวฟ้าครั้งที่1. 27 สค.49 ( เสร็จสิ้นแล้ว ) ....  (อ่าน 21175 ครั้ง)
แตงไท
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #90 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 09:46:51 AM »

ปิดฉากอีกงาน...วันปืนชาวฟ้า ขอชมเชย คณะผู้จัดการแข่ง โดยเฉพาะ
   -  หลงรักเรื่องเวลา เริ่ม-หยุด การแข่งขันตรงเวลาดีมากๆครับ ,ชุดยิงเหลือคืนได้ ยุติธรรมที่สุด (อยากให้สนามอื่นเอาเป็นตัวอย่าง)
   -  หลงรักการบริการ อาหาร น้ำดื่ม ดีครับมีให้รับประทานเพียงพอ (เบียร์หมดเร็วไปหน่อยนะ)
   -  หลงรักจัดที่สถานที่พักผ่อนได้ดีมากครับมีบริการที่นวดด้วย(โดนใจเลย) ,พิธีกรนำเสนองานสนุกเป็นกันเอง ขอชม
   -  ตกใจเวลาที่ใช้ยิงในแต่ชุดมากไปครับ  สิ่งมี่มองเห็นได้แก่ การเปลี่ยนเป้าใช้เวลามาก ดังมีผลต่อการรอคิวเข้าช่องยิง
   -  ตกใจคะแนนขึ้นช้าไปหน่อยนะครับผู้จัด แต่ดีกว่าหลายๆๆที่
โดยรวมๆ แล้วดีครับ...นี้ขนาดจัดครั้งแรกนะเนี้ย ครั้งที่สองเดือนพฤศจิกายนจะแจ่มขนาดไหน รอชมอยู่ครับ...ท่านผู้จัด หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2006, 10:16:59 AM โดย Hooky » บันทึกการเข้า
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #91 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2006, 05:45:26 PM »

โล่งอก สบายใจ ทุกอย่างไปด้วยดี คณะจัดงานวันปืนชาวฟ้า ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ให้ความร่วมมือด้วยดี ขอตอบแทนสมาชิกด้วยคำพูดว่า ขอบคุณครับผม โดยเฉพาะอย่างยิ่งคุณ ป ปั้น และท่านอื่นๆอีกหลายท่านที่ให้คำปรึกษาและให้กำลังใจโดยตลอด  ขอนอบรับคำแนะนำที่ทุกท่านให้มา ถ้ามีการจัดครั้งต่อไปเราจะให้มีมาตรฐานเทียบกับสนามอื่น ไชโย  ๆ  ๆ  ขอตัวไป มา...ว ..ก่อนนะฮะ
.........ต้องยอมรับท่านผู้การด้วยครับที่เตรียมงานได้ไม่ขาดตกบกพร่อง    ครั้งแรกได้อย่างนี้ครั้งที่ 2 เดือน พ.ย.ขอให้มีประเภทแข่งขันและวันแข็งขันเพิ่มขึ้นด้วยนะ..............ขอขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2006, 03:46:44 PM โดย ป - ปั้น » บันทึกการเข้า

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 12:49:09 PM »

ได้เข้ามาดูบรรยากาศตอนใกล้จะเลิกแล้ว เนื่องจากติดธุระที่ลพบุรีกะว่าจะกลับมาให้ทัน พอมาถึงชุดยิงปิดจำหน่ายแล้วและช่องยิงเต็มทุกช่อง  เลยได้แต่ให้กำลังใจทุกๆท่าน 
เรื่องการจัด ขอยกกระทู้ครับเพราะไม่ได้ลงแข่ง
อยากให้มีป้ายชื่อสมาชิกเวป ติดด้วย คงดีไม่น้อย ได้ทักทายกันหลายๆคน
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #93 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2006, 05:16:00 PM »

Grinรางวัลชนะเลิศ Grin

Grinถ่ายภาพหมู่ร่วมกัน Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2006, 05:21:42 PM โดย usedguns » บันทึกการเข้า

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #94 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2006, 01:53:18 PM »

ยินดีกับคุณ Kikuchin สมาชิกใหม่ด้วยครับ(เพิ่งสมัครเมื่อกี้นี้เอง) ที่ได้รับรางวัลที่2 ในการแข่งขันครั้งนี้ด้วย
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์