๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 02:17:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 36 37 38 [39]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 11-12 พ.ค. 56 ชิงแชมป์เมืองลุงครั้งที่ 19 ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพฯ จ.พัทลุง  (อ่าน 87956 ครั้ง)
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #570 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2013, 04:47:11 PM »

.

ไหว้ ไหว้ ไหว้  ยกเลิกรายการ  66 - 68..  แมชหน้า  ผมสามรถ ลงเล่น Class ไหนครับ.. ไหว้ ไหว้

Grin Grin  รบกวนผู้รู้ใ  ตอบหน่อยครับไหว้ ไหว้

เท่าที่ทราบมา Rifle STD นั้นยังไม่มีการแบ่ง Class ครับผม เดี๋ยวรอพี่ไก่มาตอบอีกครั้งนะครับ

ไหว้ ไหว้ ขอบคุณครับ  น้องJack.  Phattalungจัดแมทหน้าลงลูกซอง Pump Action คงดีกว่าครับ..คนเล่นเย้อและมันดี...ครับ. ไหว้ ไหว้

....Grin Grin Grin..มีโอกาศ..อยากร่วมเล่นทุกรายการครับ...ขอบคุณมาก..ครับผม.
... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไม่ลองปืนสั่นบ้างหรือครับ
wasun.c(อ้น)
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #571 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2013, 07:20:07 PM »

.

ไหว้ ไหว้ ไหว้  ยกเลิกรายการ  66 - 68..  แมชหน้า  ผมสามรถ ลงเล่น Class ไหนครับ.. ไหว้ ไหว้

Grin Grin  รบกวนผู้รู้ใ  ตอบหน่อยครับไหว้ ไหว้

เท่าที่ทราบมา Rifle STD นั้นยังไม่มีการแบ่ง Class ครับผม เดี๋ยวรอพี่ไก่มาตอบอีกครั้งนะครับ

ไหว้ ไหว้ ขอบคุณครับ  น้องJack.  Phattalungจัดแมทหน้าลงลูกซอง Pump Action คงดีกว่าครับ..คนเล่นเย้อและมันดี...ครับ. ไหว้ ไหว้

....Grin Grin Grin..มีโอกาศ..อยากร่วมเล่นทุกรายการครับ...ขอบคุณมาก..ครับผม.
... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไม่ลองปืนสั่นบ้างหรือครับ

... ก็เล่นอยู่..ครับผม.แต่ไม่เคยลงแข่ง..ครับ...

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #572 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2013, 07:50:59 PM »

ปีหน้าดีกว่านี้แน่นอน............ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ติดตั้งหลังคากันฝนให้ด้วย  Grin
ติดแอร์ด้วย

wasun.c(อ้น)
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #573 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 09:41:11 PM »

ไหว้                              ไหว้                ไหว้             ไหว้          ไหว้ ไหว้ ไหว้                                                                  
      ไหว้                        ไหว้      ไหว้           ไหว้              ไหว้         ไหว้
      ไหว้                        ไหว้      ไหว้             ไหว้            ไหว้         ไหว้
      ไหว้                        ไหว้      ไหว้              ไหว้           ไหว้         ไหว้ ไหว้ ไหว้
      ไหว้                        ไหว้      ไหว้               ไหว้        ไหว้          ไหว้
      ไหว้                        ไหว้      ไหว้                ไหว้   ไหว้              ไหว้
      ไหว้ ไหว้ ไหว้                  ไหว้                         ไหว้                   ไหว้ ไหว้ ไหว้    

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้         ไหว้ ไหว้ ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2013, 09:58:53 PM โดย wasun.c(อ้น) » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 36 37 38 [39]
  พิมพ์