๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 03:40:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ได้รวมพลนะครับ แต่อยากรู้ว่าใครมีรุ่นไม่ฮิตบ้าง(รุ่นเกือบเจ๊ง)  (อ่าน 2178 ครั้ง)
srimalai_รักในหลวง
คนธรรมดา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 08:53:05 AM »

ต้องมี โคลท์ ออล อเมริกัน อีกรุ่นหนึ่ง

อันอ้อยตาลหวานลิ้นแล้วสิ้นซาก  แต่ลมปากหวานหูไม่รู้หาย
แม้นเจ็บอื่นหมื่นแสนก็แคลนคลาย  เจ็บจนตายนั้นเหน็บให้เจ็บใจ
เป็นมนุษย์สุดนิยมเพียงลมปาก  จะได้ยากโหยหิวเพราะชิวหา
แม้นพูดดีมีคนเขาเมตตา  จะพูดจาจงพิเคราะห์ให้เหมาะความ
GLOCK 45
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 287

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 09:46:37 AM »

ท่านอาญา 302 ลองขอ ป.3 .357 ก่อนครับ
ผมคงจะขอยากครับ เพราะเป็นเพียงข้าราชการชั้นผู้น้อยครับ ไม่มีอะไรครับ ผมแค่ล้อเล่นครับถึงพี่จะขายจริง ๆ ผมคงไม่มีปัญญาซื้อหรอกครับ ก็เพียงเห็นว่าปืนของพวกพี่ ๆ สวยครับ ไม่ได้มีเจตนาที่จะล่วงเกินครับ ขออภัยครับถ้าเห็นว่ามันเป็นการล้อเล่นที่ไม่เหมาะสมครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เจมส์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 10:18:46 AM »

ท่านอาญา 302 ลองขอ ป.3 .357 ก่อนครับ
ผมคงจะขอยากครับ เพราะเป็นเพียงข้าราชการชั้นผู้น้อยครับ ไม่มีอะไรครับ ผมแค่ล้อเล่นครับถึงพี่จะขายจริง ๆ ผมคงไม่มีปัญญาซื้อหรอกครับ ก็เพียงเห็นว่าปืนของพวกพี่ ๆ สวยครับ ไม่ได้มีเจตนาที่จะล่วงเกินครับ ขออภัยครับถ้าเห็นว่ามันเป็นการล้อเล่นที่ไม่เหมาะสมครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุณอาญา302 อย่าคิดมากครับ ไม่ได้ล่วงเกินอะไรทั้งนั้นครับ ผมก็ไม่ได้คิดมากด้วยครับสมาชิกด้วยกันครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 12:30:30 PM »

Walther TP .22LR

.....เลิกผลิตไป 20 กว่าปีแล้วครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 03:14:40 PM »

ผมมี HK Mod4 กับ ปพ93 สรรพวุธ ทบ. ผลิต ไม่รู้ว่าฮิตอะเปล่า.....................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 03:32:26 PM »

ผมมี HK Mod4 กับ ปพ93 สรรพวุธ ทบ. ผลิต ไม่รู้ว่าฮิตอะเปล่า.....................ก๊าบ

ด้วยความเคารพครับ

มีรูปไหมครับพี่ อยากเห็นฝีมือเมด อิน ไทยแลนด์ครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

srimalai_รักในหลวง
คนธรรมดา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 11:08:05 PM »

มีรูปไหมครับพี่ อยากเห็นฝีมือเมด อิน ไทยแลนด์ครับ

ขอบคุณครับ

อันอ้อยตาลหวานลิ้นแล้วสิ้นซาก  แต่ลมปากหวานหูไม่รู้หาย
แม้นเจ็บอื่นหมื่นแสนก็แคลนคลาย  เจ็บจนตายนั้นเหน็บให้เจ็บใจ
เป็นมนุษย์สุดนิยมเพียงลมปาก  จะได้ยากโหยหิวเพราะชิวหา
แม้นพูดดีมีคนเขาเมตตา  จะพูดจาจงพิเคราะห์ให้เหมาะความ
7 x 7 # รักในหลวง #
I will never walk Alone
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 52

นิ่งดั่งภูผา ไปมาไร้ร่องรอย รุกถอยประดุจลม

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 11:40:49 PM »

ขอบคุณครับ

เมด อิน ไทยแลนด์ หรือครับ สวยจัง.... Grin Grin

ความรู้...คู่คุณธรรม
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์