๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 09:54:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบเจเกอร์สองกระบอกครับ  (อ่าน 9405 ครั้ง)
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2006, 05:13:20 PM »

สองกระบอกครับ
AP74 AP15
กระบอกบนใช้กระโจมมือของ M16A2 จากปืนบีบีmarui กริ๊บ ของแต่งจากในอินเตอร์เน็ต กล้องจุดแดงและรางติดกล้อง จากคลองถม สองอย่างพันห้า

กระบอกล่าง เพิ่งขอซื้อมาจากคุณเขียว ยีงใช้อุปกรณ์เดิมทุกชิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2006, 05:16:45 PM โดย ต้อม » บันทึกการเข้า

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2006, 05:58:14 PM »

ของเล่น ของจริง ทำเหมือนกันจนแยกไม่ออก  น่ากลัวคนเอาไปเล่นพิเรนทร์

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 11:21:39 AM »

....เจอตัวเป็นๆ ต้องขอลองสัก 200 นัดน่ะครับพี่  น้ำลายหก น้ำลายหก
glock19
มีศีล ... มีสมาธิ ... มีสติ ... จะมีปัญญา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 39

glock19

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 11:22:14 AM »

คู่กัดยุค สงครามเวียดนามเลยนะคุณต้อม  โอน กทม. เอาม๊ากเกอร์ ถูเสียสวยเลยนะ

Glock19
at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 12:15:33 PM »

พี่ต้อม ครับ  รางกล้อง กับศูนย์ นี่พี่ซื้อ คลองถม ช่วงไหน ร้านไร ครับ คือ มีเจเก้อ ตัวสั้นอยุ่ตัวนึงเหมือนกันครับพี่ อยากได้มาติดมั่งครับ
888
ชอบ ของ มีคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 05:42:44 PM »

ปืนสวยมากครับ Grin Grin
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 09:41:10 PM »

พี่ต้อม ครับ รางกล้อง กับศูนย์ นี่พี่ซื้อ คลองถม ช่วงไหน ร้านไร ครับ คือ มีเจเก้อ ตัวสั้นอยุ่ตัวนึงเหมือนกันครับพี่ อยากได้มาติดมั่งครับ
  ขออนุญาตตอบก่อนครับ เดี๋ยวพี่ต้อมเข้ามาบอกอีกทีครับ ผม เคยเห็น ในตรอกที่ขายพวกมีพบปืนอัดลม BB ครับ ร้านที่ อยู่หน้าทางเข้าวัดครับ ลองสอบถามดูครับ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 09:57:42 PM »

พี่ต้อม ครับ รางกล้อง กับศูนย์ นี่พี่ซื้อ คลองถม ช่วงไหน ร้านไร ครับ คือ มีเจเก้อ ตัวสั้นอยุ่ตัวนึงเหมือนกันครับพี่ อยากได้มาติดมั่งครับ
ขออนุญาตตอบก่อนครับ เดี๋ยวพี่ต้อมเข้ามาบอกอีกทีครับ ผม เคยเห็น ในตรอกที่ขายพวกมีพบปืนอัดลม BB ครับ ร้านที่ อยู่หน้าทางเข้าวัดครับ ลองสอบถามดูครับ

ใช่เลยครับ นั่นคือแหล่งเลย  อีกที่นึงคือร้านพี่อี๊ดหน้าสายใจ ราคาบวกค่าเดินให้แกอีกนิดนึง

at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 10:57:49 PM »

ใช่เลยครับ นั่นคือแหล่งเลย อีกที่นึงคือร้านพี่อี๊ดหน้าสายใจ ราคาบวกค่าเดินให้แกอีกนิดนึง

ขอบคุณครับ  พี่ ต้อม ,  พี่ RUGER คือผมรู้จักซอยที่พี่ว่าอยู่นะครับ แต่ ร้านพี่อี๊ดหน้าสายใจ อยุ่ตรง ไหนครับ ผมไม่รู้จักครับ คือ ว่าอยู่  ต.จ.ว นานๆขึ้น  กทม ทีครับ
green1970
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 11:49:35 PM »

จังหวะสุดท้าย ลงมาอยู่ล่างสุด  ยิงตามปรกติ

ตรงหมายเลขประจำปืนเอาอะไรทาครับ
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 03:06:36 PM »

จังหวะสุดท้าย ลงมาอยู่ล่างสุด ยิงตามปรกติ

ตรงหมายเลขประจำปืนเอาอะไรทาครับ

นี่คือวิธีลอกลายเลขประจำปืนและเลขทะเบียนที่กรุงเทพทำตอนรับโอนครับ  เจ้าของปืนหลายท่านไม่ชอบเพราะเอาปากกาเคมีมาทา   ดูเลอะเทอะ  เมื่อก่อนใช้เทปกาวสีขาวๆแล้วเอาดินสอฝนไงครับ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2301

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2006, 08:03:35 PM »

ไม่มีกลุ่มกระสุนโชว์เหรอครับ  ผมกำลังสนใจเจเกอร์  หุ่นเอ็ม 16  อยู่พอดี

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2006, 02:27:28 PM »

ใช่เลยครับ นั่นคือแหล่งเลย อีกที่นึงคือร้านพี่อี๊ดหน้าสายใจ ราคาบวกค่าเดินให้แกอีกนิดนึง

ขอบคุณพี่ต้อมมากๆ ครับ ได้มาแล้ว 2แบบเลย พอดีฝากพี่ๆไปซื้อให้ เดี๋ยววันหลังเอาไปปรับกล้องดูมั่งดีกว่า
หน้า: [1]
  พิมพ์