ขอสูตรยาดองเหล้าครับ ( เมาเพื่อสุขภาพครับ )

<< < (4/28) > >>

หลวงริน - รักในหลวง:
เบนโล-เหล้าขาว   ไม่กล้ากินอ่ะ......เดี๋ยวท้องแล้วไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ไหน :D :D :D

ทิดเป้า:
อ้างจาก: TOY2495 ที่ มิถุนายน 01, 2006, 07:38:44 PM

เบนโล-เหล้าขาว ไม่กล้ากินอ่ะ......เดี๋ยวท้องแล้วไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ไหน :D :D :D

:D :D :D :D :D

แล้วที่ 1 เป๊ก ไหว้ครู สูตรใหนครับ

หินเหล็กไฟ:
ที่พวกผมนิยมกันก็มี พญามือเหล็ก  ม้ากระทืบโรง  ตะไคร้ต้น  สบู่เลือด เอาสีแดงนิดหน่อย แล้วก็เสือ 11 ตัวสักหัวแม่มือนึงเอากลิ่นยาจีน(ไส่มากจะเลี่ยนมาก) เหล้าที่ดองควรเป็นเหล้าต้มเอง
ถ้าเป็นเหล้าขาวกลิ่นไม่ค่อยดีครับ ;D ;D

นายกระจง:
อ้างจาก: okz ที่ มิถุนายน 01, 2006, 09:29:46 PM

ที่พวกผมนิยมกันก็มี พญามือเหล็ก ม้ากระทืบโรง ตะไคร้ต้น สบู่เลือด เอาสีแดงนิดหน่อย แล้วก็เสือ 11 ตัวสักหัวแม่มือนึงเอากลิ่นยาจีน(ไส่มากจะเลี่ยนมาก) เหล้าที่ดองควรเป็นเหล้าต้มเอง
ถ้าเป็นเหล้าขาวกลิ่นไม่ค่อยดีครับ ;D ;D

ด้วยความเคารพครับ

เหล้าต้มเองคือเหล้าเถื่อนไช่ใหมครับ ถ้าไช่ก็พอจะหาได้ครับแถวบ้าน.

ขอบคุณครับ

หินเหล็กไฟ:
ด้วยความเคารพครับ ;D ;D

เหล้าต้มเองคือเหล้าเถื่อนร้อยเปอร์เซ็นครับ  ;D ;D
เวลาดองห้ามเชิญสรรพสามิตเขตพื้นที่มาร่วมพิธีนะครับพิธีจะแตก ;D ;D
คงไม่เป็นไรมั้งครับ ทำไว้ดื่มเอง ที่ใหนก็แอบต้มกันทั้งนั้นแหละ ;D ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว