๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:10:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะขอแบบใบรับรองจากข้าราชการระดับ6  (อ่าน 4737 ครั้ง)
GUN-CHUMPHON
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2006, 11:25:16 PM »

จะขอแบบใบรับรองจากข้าราชการระดับ6ได้จากที่ไหนบ้างครับ
จะ load ได้จากที่ไหนบ้างครับ หากไม่เป็นการรบกวนช่วยส่งให้ทาง E-MAIL ได้ไหมครับ
Ratchaphat@loxleywireless.co.th  ขอบพระคุณมากครับ

ใครดูถูกผู้ชำนาญในการช่าง    ความคิดขวางเฉไฉไม่เข้าเรื่อง เหมือนคนป่าคนไพรไม่รุ่งเรือง  จะพูดด้วยนั้นก็เปลืองซึ่งวาจา
7 x 7 # รักในหลวง #
I will never walk Alone
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 52

นิ่งดั่งภูผา ไปมาไร้ร่องรอย รุกถอยประดุจลม

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2006, 12:35:42 AM »

ขออนุญาตครับ.....
ใบรับรอง/หนังสือรับรอง .....ให้ข้าราชการระดับ 6 เป็นคนรับรองใช่หรือไม่ครับ

ความรู้...คู่คุณธรรม
เจมส์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2006, 05:17:51 AM »

KENG 92FS
"คาวบอยแม่โจ้"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 02:35:22 PM »

กำลังต้องการอยู่พอดีเลยครับ

พี่ครับ  มีใหญ่กว่านี้มั๊ยครับ

ลองปริ๊นท์ดูแล้ว  ภาพมันแตก

รบกวนขออีกทีครับ

NRA.#98 / SPD.#11 / 105UNIT#2
เจมส์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 02:54:13 PM »

ผมก็ SAVE มาเหมือนกันครับ  คงต้องพิมพ์ขึ้นมาใหม่
หยดน้ำ-รักในหลวง
ทุกวันมีความหมาย...
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

กัลยาณการี กัลยาณัง ปาปการี จ ปาปกัง

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 02:57:33 PM »

กำลังต้องการอยู่พอดีเลยครับ

พี่ครับ  มีใหญ่กว่านี้มั๊ยครับ

ลองปริ๊นท์ดูแล้ว  ภาพมันแตก

รบกวนขออีกทีครับ

พิมพ์ใหม่ก็ใช้ได้ครับ...

KENG 92FS
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 03:36:12 PM »

ขอบคุณครับพี่

ไวอะกร้า
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 03:46:03 PM »

ถ้าเป็น ขรก. แบบฟอร์ม ที่หน่วยมีอยู่แล้วครับ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 03:50:18 PM »

พิมพ์ขึ้นมาใหม่ก็ได้ครับ
อีกอย่าง ผมไม่ทราบว่าในเวปนี้มีระดับ ๖ รึเปล่า  รู้แต่ว่ามีระดับ ๙ อยู่ 
  Cheesy

ไวอะกร้า
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 04:00:20 PM »

ใช่คับ...ในเวปนี้คนใหญ่โตที่ไม่เปิดเผยตัวก็มีอยู่บ้างคับ  มีความรู้ก็แชร์ๆกันคับ..เป็นวิทยาทาน..อย่าปล่อยให้พวกชอบโชว์โม้อยู่นั่นแหละ!!!!  อิอิอิอิอิ
เจมส์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 04:08:59 PM »

เดี๋ยวจะเห็นรายการโดนดุครับ 
nin
เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2006, 08:36:54 AM »

แบบว่าก็ใช้เจ้าหน้าที่ของรัฐระดับสูงหน่อย
(เอ...ระดับ 6 นี่ถือว่าสูงแล้วหรือเปล่า???)

ช่วยกรองให้ชั้นหนึ่งก่อน  เหมือนในต่างจังหวัดที่ใช้กำนันรับรองความประพฤติใช่หรือเปล่าครับ

วักน้ำเข้ามา  น้ำไหลออกไป
  ผลักน้ำออกไป  น้ำไหลเข้ามา

ดร.เทียม โชควัฒนา
KENG 92FS
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2006, 03:34:31 PM »

พิมพ์ขึ้นมาใหม่ก็ได้ครับ
อีกอย่าง ผมไม่ทราบว่าในเวปนี้มีระดับ ๖ รึเปล่า รู้แต่ว่ามีระดับ ๙ อยู่
Cheesy

ใช่ครับ  พวกพี่ๆ ในเนี๊ย  ซุ่ม..............

noom
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2006, 05:26:03 PM »

เขียนที่………………………………………………………
วันที่…………….เดือน……………..………………..พ.ศ………………..

ข้าพเจ้า……………………………..………อายุ…...…ปี อาชีพ….………………………
ปัจจุบันอยู่บ้านเลขที่…………………..ถนน……………………ตำบล/แขวง……………………..
อำเภอ/เขต……………………………..จังหวัด……………………………….มีความสัมพันธ์กับนาย/นาง/น.ส………………………………………………..ผู้ยื่นคำขออนุญาตมีและใช้อาวุธปืน
ชนิด……………………………..ขนาด………………..ในฐานะ…………………………………..
และมีความรู้จักคุ้นเคยเป็นอย่างดี  ขอให้ถ้อยคำต่อนายทะเบียน  ว่าผู้ยื่นคำขออนุญาตมีและใช้อาวุธปืนเป็นผู้มีสติสัมปชัญญะครบถ้วน  มีความประพฤติเรียบร้อย   มีเหตุผลและความจำเป็นสมควรได้รับอนุญาตให้มีและใช้อาวุธปืนได้  โดยมีคุณสมบัติสมบูรณ์ ครบถ้วนในเรื่องดังต่อไปนี้

1. ไม่เคยกระทำความผิดในคดีอาญา
2. ไม่เคยประพฤติตนขัดต่อความสงบเรียบร้อยหรือศีลธรรมอันดีของประชาชน
3. ไม่เคยก่อเรื่องทะเลาะวิวาทหรือข่มเหงรังแกผู้อื่น
4. ไม่เคยมีพฤติกรรม ในทางนักเลงอันธพาล นักการพนัน และไม่เป็นผู้อิทธิพล
5. มีเหตุผลและความจำเป็นในการมีและใช้อาวุธปืน

ข้าพเจ้าขอรับรองว่าถ้อยคำข้างต้นเป็นความจริงทุกประการ    และทราบว่าเป็นการแจ้งข้อความต่อเจ้าพนักงาน   ซึ่งหากให้ถ้อยคำอันเป็นเท็จมีความผิดตามกฎหมายฐานแจ้งข้อความอันเป็นเท็จแก่เจ้าพนักงาน  จึงลงลายมือชื่อไว้เป็นหลักฐาน

ลงชื่อ……………………………………………….
(……………………………………………………)
ตำแหน่ง…………………………………………….

ผมเคยพิมพ์มารอบแล้วครับ  copy ไปแปะเอาละกันนะครับ  Grin  Grin  Grin  ของผมหาคนค้ำไม่ได้  เข้าไปคุยกับท่านปลัด 1 ชม.  แล้วก็ให้ท่านปลัดนั่นละรับรองให้เลย..   ท่านก็แสนจะใจดีครับ  ต้องขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วย...
iji
Hero Member

คะแนน 61

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2006, 07:34:38 PM »

ท่านครับ ซี6  ท่าเป็นตำรวจ หรือ ทหาร ต้องยศอะไรเป็นอย่างน้อยอะคับ

ร้านอาหารญี่ปุ่น โชกุน โรงแรมดุสิตธานี  สมาชิก BladeReview , TG, SG, BMS, อวป ลด 10% ครับ
รับจัดอาหารญี่ปุ่น จัดเลี้ยงในและนอกสถานที่

tel.02-236-8029
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์