๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 12:28:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการใบรับรองความประพฤติครับ  (อ่าน 17069 ครั้ง)
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 11:34:51 AM »

+1 คุณ sitti2519 ครับ...

รับรองความประพฤติว่าเรียบร้อยได้อยู่แล้ว เพราะเราเห็นว่าเขาเรียบร้อย
ไม่เคยเห็นว่าเขาเกกมะเหรกเกเร เคยเอาปืนไปยิงพวกกฎหมู่เผาเมืองครับ...

ส่วนเขาจะเอาไปยิงใครหลังจากนั้น ก็เป็นวิจารณญาณของเขา
เราไม่ได้มีส่วนร่วมในการตัดสินใจของเขา
ในเมื่อที่ผ่านมาเขาเรียบร้อย เราก็รับรองให้,

หากจะไปยิงใครก็เป็นความผิดส่วนบุคคลของคนนั้น...

เสื้อเหลืองโดยเฉลี่ยนับถือคุณธรรมมากกว่าเสื้อแดง
ที่ที่นับถืออารมณ์และความรุนแรงครับ...

ใครไปยืนด่าม๊อบเสือเหลืองในเวลาหน้าสิ่วหน้าขวานก็จะโดนด่ากลับ
แต่ในเวลาหน้าสิ่วหน้าขวานเหมือนกันไปยืนด่าเสื้อแดง

มันจะมีคนเอาอีดาบยาวเฟื้อยวิ่งออกมาไล่ฟันครับ... ฮา...

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
sitti2519
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 46

« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 02:01:44 PM »

คือผมว่าคุณอย่าเอาบรรทัดฐานของคุณไปกำหนดคนอื่นดีกว่าครับ
ผมจะรับรองให้ใครมันก็เรื่องของผมนะ

การที่จะรับรองให้คนที่มีอุดมการณ์ความคิดเหมือนกันมันผิดตรงไหนเหรอครับ
หรือต้องให้ทุกคนเห็นเหมือนคุณหมดจึงจะเรียกว่าถูกต้อง
ผมว่าคุณมองในมุมที่เข้าข้างตัวเองเกินไปว่าคุณดี เด่นอยู่คนเดียว

ถ้าคนเห็นต่างคือผิด ถ้าคิดได้แค่นั้นก็แสดงว่าคุณอยู่แต่ในกะลา
ออกมาเถอะครับ ออกมามองโลกความเป็นจริงบ้าง ว่าสังคมวันนี้เขาไปถึงไหนกันแล้ว

คุณจะเป็นใครใหญ่มาจากไหนผมไม่สนใจหรอกครับ ขอแนะนำว่าออกมาจากกะลาเถอะครับ

คือไปด่าคนอื่นก่อนนึกว่าตัวเองดีนักหนา
ถ้าโดนด่าคืนมั่งจะรู้สึกยังไง

บังเอิญว่าผมเป็นคนที่ไม่ไว้หน้าใครด้วยดิ

ก่อนที่ผมจะรับรองใครก็คงต้องคุยดูนิสัยใจคอก่อน มีชุดคำถาม มีหลักฐานอ้างอิง

เพราะผมมีความเชื่อว่าคนเสื้อเหลืองเป็นกลุ่มคนที่ผมเชื่อถือ ไว้ใจได้
วุฒิภาวะทางความคิด สติปัญญาได้ผ่านการศึกษาอบรมมาดีพอสมควร
จึงจะมีจิตสำนึกรักชาติ รักสถาบัน รักแผ่นดิน

แค่นี้คุณคิดไม่เป็นเหรอ หรือสักแต่ว่าอยากโชว์ความขี้เท่อของตัวเอง
ให้คนอื่นคิดว่าดูดี แต่คนที่เขามีสติปัญญากว่าคุณเห็นแล้วเขาสมเพชในความคิดคุณนะ

เชื่อผมสิ เพียงแต่เขาไม่พูดแค่นั้นเอง

คือถ้าไม่ไปพาลคนอื่นก่อนก็จะไม่โดนโต้กลับหรอกครับ
คนเราเห็นต่างได้คุยกันด้วยเหตุผลได้
แต่ถ้ายังไม่รู้จักคนอื่นดีพอผมว่าอยู่เงียบๆไปเถอะครับ

บางทีอาจไปพาลเอาคนที่ใจถึงเข้านี่มันจะเดือดร้อนนะครับ

มาตรฐานข้าราชการดีพอจะไปรับรองให้ประชาชนด้วยหรือครับ

งงจริงๆกฎปัญญาอ่อน บ้าๆบอๆ

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่  sombat  อ่ะ  ฮา

ยายเห็น  "ข้อความ"  ต้องการรับรองคุณสมบัติ
ให้ครบถ้วนตาม พรบ. อาวุธปืน แล้ว ฮาเลย อ่ะ 5555
ยายเห็นประกาศ  "เปิดเผย"  ในหน้า การเมือง แล้ว ฮา 5555

การรับรอง  "คุณสมบัติ"  ให้ครบถ้วนตาม พรบ. อาวุธปืนที่ว่า
โดยคนรับรอง  "รับรอง"  เรื่อยเปื่อย  ไม่เคย  รู้จักกัน ฮา   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"หนังสือรับรอง"  ประเภทนี้ ยายเรียกว่า  "หนังสือ รับรองเก๊"  อ่ะ ฮา
ไม่มีผล "ผูกพันธ์"  ใช้รับรองไม่ได้  เพราะว่าใช้  หรือให้  ถ้อยคำอันเป็น "เท็จ" อ่ะ ฮา

แล้วยิ่ง  กำหนดคุณสมบัติว่า  ต้อง  "เหลือง"  เป็นการเฉพาะเจาะจง ฮา
ถ้ายายเจอ  จะนำส่ง  โรงพยาบาล  ถ้าไม่ "ศรีธัญญา ก็ สวนปรุง" โน่น อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

555555 ท่าทาง  "บ้า"  จริง อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=231554.0

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"  พี่  sitti2519  อ่ะ  ฮา

"ครับ พี่"   เอ้ย  ค่ะพี่  ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ยายว่า  พี่  อาการหนัก ต้องรีบไปพบ  "จิตแพทย์"  แล้วอ่ะ ฮา ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คนอะไร  ใจดี๊ดี  ออกหนังสือรับรอง  "ความดี"  ให้กันทางอินเตอร์เน็ท อ่ะ ฮา
ไม่เคยเจอหน้าค่าตา  ไม่รู้จักบ้าน ไม่เคยสมาคม ไม่เคยเห็นตัวกันมาก่อน ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แล้วยังมามีหน้า  มาเลย มาเลย   ขำก๊ากมาเท่าไหร่  เซ็นต์ให้โม๊ด 
ถ้าเป็น "พันธมิตร หรือ คนเสื้อเหลือง"  ฮา   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยายเห็นแค่ประเด็นข้างบน  ว่าการรับรอง ลักษณะนี้
เป็นการให้ถ้อยคำ  " อันเป็นเท็จ " อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เผลอๆ  ไอ้โจรห้าร้อย   มันเอาผ้า  "กู้ชาติ"  มาโพกหัว 
แล้วส่งรูปมาให้ดู ช่วยรับรองหน่อย ฮา
มันก็จะเป็นการ  สนับสนุน  ให้คนชั่ว  มีโอกาสเข้าถึงช่องทาง
การมีและใช้อาวุธปืน อย่างถูกกฎหมาย อ่ะ ฮา   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เดี๋ยวเกิดมัน  "คลุ้มคลั่ง"  ไปยึดสุวรรณภมิ อีกรอบ 
555555  ยุ่งตายห่ะ เลยอ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
นิสัยแบบคุณนี่แหละ ขี้โอ่ อวดรู้ ชอบอยู่ในกะลา ชอบเยาะหยันคนอื่นที่เห็นต่าง นิสัยพวกหางแดงขนานแท้เลยล่ะ ยังไม่รู้ตัวอีก น่าสมเพช
sitti2519
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 46

« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 02:05:48 PM »

ตั้งใจจะด่ายายแก่กะโหลกกะลานี่แหละตั้งแต่กระทู้แรก แต่เสือกมีอีกตัวเข้ามาแทรก ก็เลยแถมให้หน่อยหนึ่ง ถูกตัวแล้วนะทีนี้ พอนะขี้เกียจเถียง เพราะมันไม่ประเทืองปัญญา
sombat_
Full Member

คะแนน -166

หูดับตับไหม้

« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 02:09:38 PM »

ที่มีคนฝากถามยังไม่ตอบเลย

sitti2519
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 46

« ตอบ #79 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 02:16:23 PM »

อย่าเสือก
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #80 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 03:17:25 PM »

ตั้งใจจะด่ายายแก่กะโหลกกะลานี่แหละตั้งแต่กระทู้แรก
แต่เสือกมีอีกตัวเข้ามาแทรก ก็เลยแถมให้หน่อยหนึ่ง ถูกตัวแล้วนะทีนี้
พอนะขี้เกียจเถียง เพราะมันไม่ประเทืองปัญญา

อย่าเสือก

Ha Ha Ha  ฮา  "ฮั่นแน่"   พี่ sitti2519 อ่ะ ฮา

อารมณ์ศิลปิน  เป็น  "ตีส" ทั้งที  ดั้นไปใช้คำหยาบ  อ่ะ ฮา
คนพวกนี้  ยายเห็น เคยรู้จัก  เขา  "อ่อนนุ่ม ละมุน ละมัย"  อ่ะ ฮา

แต่พอมาเจอพี่  2519  "เด็ก ดั๊กแด้" ฮา

55555 เป็น  "ตีส"  หรือเป็นตีน  เป็นเท้า อ่ะ ฮา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
sitti2519
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 46

« ตอบ #81 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 06:05:59 PM »

ฉันน่ะเห็นเอ็งกวนตีนเขาไปทั่วก็เลยสนองให้ไง ไม่ชอบเหรอ ก็เห็นชอบแบบนี้นี่ คนมาดีใครเขาก็คุยดีด้วย ถ้ามาร้ายมันก็สมควรร้ายกลับไม่ใช่เหรอ ว่างจัด ตกงาน หรือรับจ้างมาป่วนเว็ป มีอาชีพแบบนี้เหรอ เห็นด่าคนโน้นคนนี้ไปทั่ว มีปมด้อยนักหรือไง หรือสมองไม่พัฒนา เลยไม่รู้จักกาละเทศะ ขี้เกียจตอแยเขียนไปมันก็ไร้ค่ากับพวกสมองไม่พัฒนาอ่ะนะ
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #82 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 08:17:21 PM »

คิดแล้วก็น่าเบื่อหน่ายกับกฏบ้าๆบอที่ผู้มีอำนาจตั้งขึ้นมาคนจะเป็นคนดีได้ก็ต้องมีคนรับรองมันก็เลยเป็นช่องทางให้คนที่มีอำนาจเซ็นต์บางคนใช้เป็นทางหากินอีก(ผู้ใหญ่กำนัน) ทำไมไม่เปลี่ยนจากหนังสือรับรองความประพฤติมาเป็นหลักฐานการเสียภาษีเอาก็ไม่รู้นะ คนที่ทำงานสุจริตทั้งนั้นที่เสียภาษีนั่นก็ย่อมแสดงว่าเค้าเป็นคนดี

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
sitti2519
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 46

« ตอบ #83 เมื่อ: กันยายน 15, 2013, 09:03:09 PM »

คิดแล้วก็น่าเบื่อหน่ายกับกฏบ้าๆบอที่ผู้มีอำนาจตั้งขึ้นมาคนจะเป็นคนดีได้ก็ต้องมีคนรับรองมันก็เลยเป็นช่องทางให้คนที่มีอำนาจเซ็นต์บางคนใช้เป็นทางหากินอีก(ผู้ใหญ่กำนัน) ทำไมไม่เปลี่ยนจากหนังสือรับรองความประพฤติมาเป็นหลักฐานการเสียภาษีเอาก็ไม่รู้นะ คนที่ทำงานสุจริตทั้งนั้นที่เสียภาษีนั่นก็ย่อมแสดงว่าเค้าเป็นคนดี
ผมก็ไม่ได้เห็นด้วยหรอกนะครับว่ากฏหมายแบบนี้มันถูกต้อง แต่ที่กฏหมายนี้มันออกมาใช้กันตั้งแต่สมัยไหนแล้วก็ไม่รู้ ต่อให้ผมเป็น ขรก ผมก็ยังต้องให้ ผอ ระดับสำนักเซ็นรับรองให้ บางท่านเพิ่งย้ายมาผมนังไม่เคยเจอหน้าท่านเลย ท่านก็ยังไม่เคยเจอหน้าผมเลย แต่เนื่องด้วยสายงาน คนที่เป็น ขรก จะทำอะไรก็ต้องนึกถึงอนาคตตัวเองทั้งนั้น คงไม่มีใครเอาปืนไปไล่ยิงคนสุ่มสี่สุ่มห้า มันจึงไม่เป็นปัญหาอะไร ส่วนทำไมผมถึงจะกล้ารับรองคนเสื้อเหลือง ในเมื่อผมมีสิทธิ์ที่กฎหมายได้อนุญาตซึ่งมันเป็นดุลยพินิจส่วนตัว ที่เข้าใจกลุ่มคนเสื้อเหลือง เพราะผมก็คลุกคลีอยู่ เห็นว่ามีแนวความคิดเห็นตรงกัน คล้ายกัน ไม่ใช่คนที่จะไปเกะกะระรานใครโดยสันดานจึงยอมที่จะเอาตัวเองไปรับรองให้ ปฏิเสธไม่ได้หรอกครับว่าสมัยนี้ทำอะไรต้องมีพรรคมีพวก แม้ในระบบราชการทุกวันนี้จะสอบเข้ารับราชการบางคนวิ่งเต้นถึงระดับสูงสุดในกรม เพียงเพื่อบรรจุในระดับปฏิบัติการ สังคมมันก็มีพรรคมีพวก เสื้อแดงก็มีพวกแดง เหลืองก็มีพวกเหลือง ผมสนับสนุนคนที่เขารักชาติบ้านเมือง ผมไม่คิดว่าตัวเองผิดปกติอย่างไร ส่วนเรื่องกฎหมายโวยวายไปมันก็คงไม่เกิดประโยชน์ครับ นอกเสียจากท่านจะรวบรวมรายชื่อสักห้าหมื่นรายชื่อเพื่อขอแก้กฏหมายให้มันยุติธรรมสำหรับคนธรรมดาผมก็ไม่ได้คัดค้านอะไรนะครับ สนับสนุนด้วยซ้ำ ถ้ามันจะเกิดประโยชน์แก่สุจริตชนโดยส่วนรวมครับ
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #84 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 12:54:16 AM »

ผมก็ไม่ได้เห็นด้วยหรอกนะครับว่ากฏหมายแบบนี้มันถูกต้อง แต่ที่กฏหมายนี้มันออกมาใช้กันตั้งแต่สมัยไหนแล้วก็ไม่รู้ ต่อให้ผมเป็น ขรก ผมก็ยังต้องให้ ผอ ระดับสำนักเซ็นรับรองให้ บางท่านเพิ่งย้ายมาผมนังไม่เคยเจอหน้าท่านเลย ท่านก็ยังไม่เคยเจอหน้าผมเลย แต่เนื่องด้วยสายงาน คนที่เป็น ขรก จะทำอะไรก็ต้องนึกถึงอนาคตตัวเองทั้งนั้น คงไม่มีใครเอาปืนไปไล่ยิงคนสุ่มสี่สุ่มห้า มันจึงไม่เป็นปัญหาอะไร ส่วนทำไมผมถึงจะกล้ารับรองคนเสื้อเหลือง ในเมื่อผมมีสิทธิ์ที่กฎหมายได้อนุญาตซึ่งมันเป็นดุลยพินิจส่วนตัว ที่เข้าใจกลุ่มคนเสื้อเหลือง เพราะผมก็คลุกคลีอยู่ เห็นว่ามีแนวความคิดเห็นตรงกัน คล้ายกัน ไม่ใช่คนที่จะไปเกะกะระรานใครโดยสันดานจึงยอมที่จะเอาตัวเองไปรับรองให้ ปฏิเสธไม่ได้หรอกครับว่าสมัยนี้ทำอะไรต้องมีพรรคมีพวก แม้ในระบบราชการทุกวันนี้จะสอบเข้ารับราชการบางคนวิ่งเต้นถึงระดับสูงสุดในกรม เพียงเพื่อบรรจุในระดับปฏิบัติการ สังคมมันก็มีพรรคมีพวก เสื้อแดงก็มีพวกแดง เหลืองก็มีพวกเหลือง ผมสนับสนุนคนที่เขารักชาติบ้านเมือง ผมไม่คิดว่าตัวเองผิดปกติอย่างไร ส่วนเรื่องกฎหมายโวยวายไปมันก็คงไม่เกิดประโยชน์ครับ นอกเสียจากท่านจะรวบรวมรายชื่อสักห้าหมื่นรายชื่อเพื่อขอแก้กฏหมายให้มันยุติธรรมสำหรับคนธรรมดาผมก็ไม่ได้คัดค้านอะไรนะครับ สนับสนุนด้วยซ้ำ ถ้ามันจะเกิดประโยชน์แก่สุจริตชนโดยส่วนรวมครับ
เรื่องการที่ท่านจะรับรองให้ใครนั้นผมไม่ก้าวก่ายหรือแสดงความคิดเห็นอะไรครับ เพราะท่านก็มีเหตุผลส่วนตัวของท่านครับ ผมก็แค่คิดแล้วมันน้อยใจครับเราทำงานเสียภาษีถูกต้องแต่พอจะขอซื้อปืนไว้ป้องกันชีวิตและทรัพย์สินรัฐกลับมองเหมือนว่าเราเป็นคนไม่ดีต้องให้คนอื่นมารับรองความประพฤติให้ อย่างผมอยู่ต่างจังหวัดต้องกว่าจะได้ต้องวิ่งหาผู้ใหญ่บ้านเอยกำนันเอย จะเป็นคนดีก็ต้องมีคนรับรองแปลกแท้ประเทศไทย

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #85 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 12:00:02 PM »

เจตนาดีครับ

แต่ออกตัวแรงไปนิดหนึ่ง...........

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #86 เมื่อ: กันยายน 16, 2013, 01:59:49 PM »

ท่านใดต้องการติดต่อกับน้องเค้า ให้ติดต่อผ่านไลน์หรืออีเมลล์น่ะครับ ... น้อง sitti2519 ฝากมาบอกครับ
ว่าแต่น้องเค้าออกตัวแรงไปนิด เหมือนที่เสธว่าไว้ล่ะครับ
oh.pistol
Full Member

คะแนน 10

..อย่ากลัวในสิ่งที่ยังไม่ได้เริ่มกระทำ..

« ตอบ #87 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 01:05:07 PM »

+ฯลฯ.. ให้กับท่านsitti2519 ผมยอมรับในน้ำใจของท่านที่มีให้ต่อเพื่อนสมาชิกในเวปของเรา และผมก็เคารพในความคิดของท่านที่ต้องการรับรองให้กับบุคคล อีกอย่างที่ผมมีความคิดเห็นทิศทางเดียวกันกับท่านที่ติดตามข่าวสารที่เป็นจริง...

คือผมว่าคุณอย่าเอาบรรทัดฐานของคุณไปกำหนดคนอื่นดีกว่าครับ ผมจะรับรองให้ใครมันก็เรื่องของผมนะ การที่จะรับรองให้คนที่มีอุดมการณ์ความคิดเหมือนกันมันผิดตรงไหนเหรอครับ หรือต้องให้ทุกคนเห็นเหมือนคุณหมดจึงจะเรียกว่าถูกต้อง ผมว่าคุณมองในมุมที่เข้าข้างตัวเองเกินไปว่าคุณดี เด่นอยู่คนเดียว ถ้าคนเห็นต่างคือผิด ถ้าคิดได้แค่นั้นก็แสดงว่าคุณอยู่แต่ในกะลา ออกมาเถอะครับ ออกมามองโลกความเป็นจริงบ้าง ว่าสังคมวันนี้เขาไปถึงไหนกันแล้ว คุณจะเป็นใครใหญ่มาจากไหนผมไม่สนใจหรอกครับ ขอแนะนำว่าออกมาจากกะลาเถอะครับ

"^_^" ทอดหุ่ย กาแฟโบราณ  เมืองสงขลา "^_^"
                .....หน้ามหา'ลัยทักษิณ.....

>>>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<
MonMonMan
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #88 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2013, 01:09:50 PM »

รบกวนถามผู้รู้ครับ ถ้าเคยขอและมีอาวุธปืนแล้ว ต้องใช้ใบรับรองความประพฤติอีกหรือไม่ครับ
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2013, 01:26:01 PM โดย MonMonMan » บันทึกการเข้า
ROONEY 10 รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 305

« ตอบ #89 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2013, 01:45:57 PM »

รบกวนถามผู้รู้ครับ ถ้าเคยขอและมีอาวุธปืนแล้ว ต้องใช้ใบรับรองความประพฤติอีกหรือไม่ครับ
ขอบคุณครับ
ทุกครั้งที่ขอครับ ...
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์