๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 10:25:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 188 189 190 [191] 192 193 194 ... 199
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่ง IPSC Production ล้วน 07 i(เริ่มหน้า 87) รูปแข่งหน้า 186  (อ่าน 390244 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2850 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 02:58:29 PM »

รูปผมหมดแล้วครับ Grin Grin Grin  กล้องผมเล็กวันนี้มีรูปเท่านี้ Grin Grin Grin เพื่อนๆที่มีรูปก็เอามาแบ่งกันดูได้นะครับ หรือไม่ก็รอรูปจากมือกล้องอาชีพของเราครับ

เย้ เย้ เย้ เจอกันปีหน้าครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2851 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 03:02:07 PM »

จัดได้เยี่ยมครับ ผ่านไปด้วยดี นักกีฬาร้อยกว่าคน วันเดียวจบถ้าฝนไม่ตกคงจะดี ใครพลาดไปคราวหน้าแก้ตัวใหมครับ
มีตินิดเดียวคือ Shocked พริ๊ตตี้ขาวมากไปหน่อย น้ำลายหก น้ำลายหกเลยเสียสมาธิ คราวหน้าไม่ต้องขาวขนาดนี้ก็ได้ครับ Grin Grin
มีสเตจที่4 หลังจากผมถ่ายรูปกะพริ๊ตตี้ ยิงไป ยิงมา ขาอ่อนครับ หลงรัก หลงรักโดนตัวประกันเลย 555 Grinเห็นขาวไม่ได้ หลงรัก

ขาวอวบครับ Grin Grin Grin  เป้าประกัน

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #2852 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 03:26:43 PM »

รูปผมหมดแล้วครับ Grin Grin Grin กล้องผมเล็กวันนี้มีรูปเท่านี้ Grin Grin Grin เพื่อนๆที่มีรูปก็เอามาแบ่งกันดูได้นะครับ หรือไม่ก็รอรูปจากมือกล้องอาชีพของเราครับ

เย้ เย้ เย้ เจอกันปีหน้าครับ
ปีหน้าเจอกัน  Huh Huh ไม่ใช่ปีละสองหนเหรอครับ

methi1111
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #2853 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 03:37:04 PM »

บอกได้คำเดียวว่าสุดๆจริงๆครับ match นี้ ยินดีและขอบคุณคณะผู้จัดด้วยครับ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2854 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 03:39:28 PM »

Wink อันนี้เป็นข้อเสนอเรื่องการจัด Squad ถ้าเอามือ GM หรือ M ไปรวมอยู่ Squad เดียวกันก็จะเก่งอยู่ Squad เดียว อาจจะยิงเร็วและไปตันรอ Squad อื่น อย่างนี้นักกีฬาระดับต่ำกว่าไม่ได้เห็นฝีมือเพราะยิงคนละ Squad

Wink ถ้ามีการจัดอีกและมีการสมัครล่วงหน้า ผมเสนอการจัด Squad ดังนี้

มี ๑๒ สเตจ ก็ให้เอามือระดับ GM และ M ประจำแต่ละสเตจ แล้วก็ไล่ไป คลาสA B C ตามลำดับ

ถ้าทำอย่างนี้ก็จะมีค่าเฉลี่ยในแต่ละ Squad เท่าๆกัน และจะทำให้นักกีฬาคลาสต่ำได้เห็นนักกีฬารุ่นพี่ได้ยิงด้วยเป็นการพัฒนาได้

คือพูดง่ายๆ ให้ทุก Squad เฉลี่ยมีคลาส GM, M, A, B, C, U

และยังสามารถจัดทีมแต่ละ Squad ได้อีกด้วย เนื่องจากแต่ละ Squad จะมี คลาส Gm M A B C เท่าๆกัน

เรียนเพื่อพิจารณา

ตามความเข้าใจของผมนะครับ
การจัด สควอด มักจะให้คลาสเดียวกันอยู่ด้วยกันเพื่อให้มีการแข่งขันและตรวจสอบกันเองตามคลาสนั้นๆ การที่คลาสเดียวกันอยู่ด้วยกันจะเพิ่มความกดดัน ซึ่งทำให้ความตื่นเต้นของผู้ยิงมากขึ้นไปด้วย เรียกว่าทั้งมันทั้งฝึกอารมภ์ไปพร้อมๆกัน

จากประสบการณ์ของผมพบว่า เป็นจริงอย่างที่คุณวุธว่า คือสคอวดที่ช้าที่สุดคือกลุ่มที่พึ่งเริ่มยิง แต่ต้องเป็นแบบพึ่งเริ่มหัดยิงใหม่ซิงๆนะครับ (ซึ่งจริงๆแล้วโอกาสที่ทั้งสควอดจะเป็นนักกีฬาใหม่เกือบทั้งหมด มีได้น้อยครั้งมากๆ) แต่สควอดที่ช้ารองลงมาคือ สควอดของ GM ครับ Grin Grin

ผมอยาบอกว่า Squas Class B  C และ  U  เมื่อวานยิงเร็วมาก เริ่มสนาม 1-2-3-4-5 ยิงเร็ว เช้าดันจนมากองกันที่สนามช่วงกลาง 

พวก M A ผมจับให้ยิงสนามยาวก่อนเลย ซึ่งพวกยิงเป็นจะชอบเกี่ยงกันว่าไม่อยากยิงสนามยาวๆแต่เช้า เลยจับมือ M, A ให้ยิงหมดสนามยาวให้หมดอยู่ช่วงสนาม 8-12 ผมอยู่ Squad 8 เริ่มสนาม 8 แล้วจบเที่ยงที่สนาม 12 พอดี (รวม 5 ช่องยิงพอดี เรามี 10 ช่องยิง)  ไม่ได้ช้าเลย ยิงไปเรื่อยๆ ตรงเวลาที่กำหนดพอดี

พวกยิงใหม่ๆยิงรีบไปก็คะแนนไม่ดีต้องรู้จักรอด้วยครับ เร่งไปเละเปล่าๆ เร่งไปก็ติดอยู่ดีต้องรู้จักบริหารเวลากันด้วย

เรื่องจัด Squad อย่างที่อาจารย์ใหม่ว่าเลยครับ สมาคมคุยกันหลายรอบแล้วครับ ต้องจัดให้ตรง Class เหมาะสมกว่า พวก GM อาจไม่อยากยิงกับ C และ U ก็ได้ครับ (แมทช์เล็กๆคงไม่มีปัญหา แต่แมทช์ที่นักกีฬาเป็นร้อยกว่าท่าน ก็ยุ่งพอสมควร) และจะจัดลำบาก แต่ก็แล้วแต่ความเหมาะสมและความสามารถขอผู้จัด ถ้ามีนักกีฬา 100 กว่าท่านจัดตามความพอใจนักกีฬาทุกท่านคงเป็นไปไม่ได้ครับ

ผู้จัดส่วนใหญ่ก็อลุ่มอร่วยพอสมควร ใครอยากที่ขอมาอยู่กับใครก็แจ้งมาแต่แรก ถ้าพอสมควรพอไปได้ก็จัดให้ไปแล้วครับ ไม่ใช่ว่า  B อยู่กับ B หมด  C อยู่กับ C หมด 100% อย่ากังวลเรื่องนี้ให้มาก

นักกีฬาวันแข่งต้องพร้อมมาแข่งครับ สนามแข่งไม่ใช่สนามซ้อม ถ้าจะซ้อมต้องไปสนามเฉพาะเพราะถ้าไม่พร้อม DQ มันจะไม่สนุก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #2855 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 04:19:10 PM »

Wink อันนี้เป็นข้อเสนอเรื่องการจัด Squad ถ้าเอามือ GM หรือ M ไปรวมอยู่ Squad เดียวกันก็จะเก่งอยู่ Squad เดียว อาจจะยิงเร็วและไปตันรอ Squad อื่น อย่างนี้นักกีฬาระดับต่ำกว่าไม่ได้เห็นฝีมือเพราะยิงคนละ Squad

Wink ถ้ามีการจัดอีกและมีการสมัครล่วงหน้า ผมเสนอการจัด Squad ดังนี้

มี ๑๒ สเตจ ก็ให้เอามือระดับ GM และ M ประจำแต่ละสเตจ แล้วก็ไล่ไป คลาสA B C ตามลำดับ

ถ้าทำอย่างนี้ก็จะมีค่าเฉลี่ยในแต่ละ Squad เท่าๆกัน และจะทำให้นักกีฬาคลาสต่ำได้เห็นนักกีฬารุ่นพี่ได้ยิงด้วยเป็นการพัฒนาได้

คือพูดง่ายๆ ให้ทุก Squad เฉลี่ยมีคลาส GM, M, A, B, C, U

และยังสามารถจัดทีมแต่ละ Squad ได้อีกด้วย เนื่องจากแต่ละ Squad จะมี คลาส Gm M A B C เท่าๆกัน

เรียนเพื่อพิจารณา

ตามความเข้าใจของผมนะครับ
การจัด สควอด มักจะให้คลาสเดียวกันอยู่ด้วยกันเพื่อให้มีการแข่งขันและตรวจสอบกันเองตามคลาสนั้นๆ การที่คลาสเดียวกันอยู่ด้วยกันจะเพิ่มความกดดัน ซึ่งทำให้ความตื่นเต้นของผู้ยิงมากขึ้นไปด้วย เรียกว่าทั้งมันทั้งฝึกอารมภ์ไปพร้อมๆกัน

จากประสบการณ์ของผมพบว่า เป็นจริงอย่างที่คุณวุธว่า คือสคอวดที่ช้าที่สุดคือกลุ่มที่พึ่งเริ่มยิง แต่ต้องเป็นแบบพึ่งเริ่มหัดยิงใหม่ซิงๆนะครับ (ซึ่งจริงๆแล้วโอกาสที่ทั้งสควอดจะเป็นนักกีฬาใหม่เกือบทั้งหมด มีได้น้อยครั้งมากๆ) แต่สควอดที่ช้ารองลงมาคือ สควอดของ GM ครับ Grin Grin

ผมอยาบอกว่า Squas Class B  C และ  U  เมื่อวานยิงเร็วมาก เริ่มสนาม 1-2-3-4-5 ยิงเร็ว เช้าดันจนมากองกันที่สนามช่วงกลาง 

พวก M A ผมจับให้ยิงสนามยาวก่อนเลย ซึ่งพวกยิงเป็นจะชอบเกี่ยงกันว่าไม่อยากยิงสนามยาวๆแต่เช้า เลยจับมือ M, A ให้ยิงหมดสนามยาวให้หมดอยู่ช่วงสนาม 8-12 ผมอยู่ Squad 8 เริ่มสนาม 8 แล้วจบเที่ยงที่สนาม 12 พอดี (รวม 5 ช่องยิงพอดี เรามี 10 ช่องยิง)  ไม่ได้ช้าเลย ยิงไปเรื่อยๆ ตรงเวลาที่กำหนดพอดี

พวกยิงใหม่ๆยิงรีบไปก็คะแนนไม่ดีต้องรู้จักรอด้วยครับ เร่งไปเละเปล่าๆ เร่งไปก็ติดอยู่ดีต้องรู้จักบริหารเวลากันด้วย

เรื่องจัด Squad อย่างที่อาจารย์ใหม่ว่าเลยครับ สมาคมคุยกันหลายรอบแล้วครับ ต้องจัดให้ตรง Class เหมาะสมกว่า พวก GM อาจไม่อยากยิงกับ C และ U ก็ได้ครับ (แมทช์เล็กๆคงไม่มีปัญหา แต่แมทช์ที่นักกีฬาเป็นร้อยกว่าท่าน ก็ยุ่งพอสมควร) และจะจัดลำบาก แต่ก็แล้วแต่ความเหมาะสมและความสามารถขอผู้จัด ถ้ามีนักกีฬา 100 กว่าท่านจัดตามความพอใจนักกีฬาทุกท่านคงเป็นไปไม่ได้ครับ

ผู้จัดส่วนใหญ่ก็อลุ่มอร่วยพอสมควร ใครอยากที่ขอมาอยู่กับใครก็แจ้งมาแต่แรก ถ้าพอสมควรพอไปได้ก็จัดให้ไปแล้วครับ ไม่ใช่ว่า  B อยู่กับ B หมด  C อยู่กับ C หมด 100% อย่ากังวลเรื่องนี้ให้มาก

นักกีฬาวันแข่งต้องพร้อมมาแข่งครับ สนามแข่งไม่ใช่สนามซ้อม ถ้าจะซ้อมต้องไปสนามเฉพาะเพราะถ้าไม่พร้อม DQ มันจะไม่สนุก

Cheesy เอาครับ  จัดSquad อย่างไรก็ได้  ผมเพียงแต่เสนอให้พิจารณา  ถ้าดีก็รับไว้พิจารณา  ไม่ดีก็ไม่ต้องเอาครับ

ผมมีหลักคิดที่ว่า  ถ้าทุก Squad  มีนักกีฬาเฉลี่ยคลาสอยู่ด้วยกันแล้ว ก็จะทำให้ยิงเสร็จเฉลี่ยพร้อมๆกัน

นักกีฬาคลาสสูงอยู่Squad เดียวกัน   ยังไงก็ต้องยิงเสร็จก่อนอยู่วัน ยังค่ำ

แต่ว่าเหตุผลพี่เล็ก ก็OK ถ้าว่า นักกีฬาคลาสเดียวกัน ยิงด้วยกัน จะกดดันกันเอง ได้ลุ้นในอารมณ์ ก็ OK ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2007, 04:29:22 PM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2856 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 04:37:26 PM »

Cheesy เอาครับ จัดSquad อย่างไรก็ได้ ผมเพียงแต่เสนอให้พิจารณา ถ้าดีก็รับไว้พิจารณา ไม่ดีก็ไม่ต้องเอาครับ

ผมมีหลักคิดที่ว่า ถ้าทุก Squad มีนักกีฬาเฉลี่ยคลาสอยู่ด้วยกันแล้ว ก็จะทำให้ยิงเสร็จเฉลี่ยพร้อมๆกัน

นักกีฬาคลาสสูงอยู่Squad เดียวกัน ยังไงก็ต้องยิงเสร็จก่อนอยู่วัน ยังค่ำ

ไม่ต้องห่วงครับไม่ดีก็คงไม่เอาแน่ครับ ถ้าว่างก็เชิญมาแข่งบ่อยๆครับ นานๆมาทีคงไม่เข้าใจสักเท่าไร

ขอชี้แจงครับเพื่อท่านอื่นจะได้เข้าใจถูกต้อง

IPSC ถ้าเริ่มพร้อมกันทุก Squad จะจบพร้อมกันครับ ไม่ใช่ Squad ไหนนักกีฬายิงดีแล้วจบเร็วกว่า ทุก Squad กระจากนักกีฬาเท่าๆกัน ไม่ใช่คนยิงเก่งแล้วจะยิงจบก่อน

แล้วการแข่งแต่ละ Squad จบก่อนหลังสัก 20 นาทีก็ไม่แปลกนะครับ ผมเห็นหลายๆคนรอแล้วก็บ่น รีบไปก็ต้องติดครับ ยิงกันถ้าเป็นระเบียบเริ่มพร้อมกันรับรองจบพร้อมกันหมดครับ

เวลาแข่งต่างประเทศที่พวกนักกีฬาเราไป อย่าง Level 3 เขาจะมีตารางเวลาถ้าไม่ถึงเวลาเขาไม่ย้าย Squad นะครับ คนอื่นจะมาสนามเขาไม่ได้เขายังใช้ไม่เสร็จ ไม่ใช่ใครยิงจบจะไป Squad ต่อๆไปก็ได้   แต่นักกีฬาติดแบบเดิมๆครับ เรายังมากันไม่ตรงเวลา เริ่ม 8 โมง สิบโมงพึ่งมาก็ยังมีครับ เพราะฉะนั้น เตรียมดีที่สุดก็ออกมาเป็นประมาณนี้อยู่ดีครับ

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #2857 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 04:53:32 PM »

Cheesy เอาครับ จัดSquad อย่างไรก็ได้ ผมเพียงแต่เสนอให้พิจารณา ถ้าดีก็รับไว้พิจารณา ไม่ดีก็ไม่ต้องเอาครับ

ผมมีหลักคิดที่ว่า ถ้าทุก Squad มีนักกีฬาเฉลี่ยคลาสอยู่ด้วยกันแล้ว ก็จะทำให้ยิงเสร็จเฉลี่ยพร้อมๆกัน

นักกีฬาคลาสสูงอยู่Squad เดียวกัน ยังไงก็ต้องยิงเสร็จก่อนอยู่วัน ยังค่ำ

ไม่ต้องห่วงครับไม่ดีก็คงไม่เอาแน่ครับ ถ้าว่างก็เชิญมาแข่งบ่อยๆครับ นานๆมาทีคงไม่เข้าใจสักเท่าไร

ขอชี้แจงครับเพื่อท่านอื่นจะได้เข้าใจถูกต้อง

IPSC ถ้าเริ่มพร้อมกันทุก Squad จะจบพร้อมกันครับ ไม่ใช่ Squad ไหนนักกีฬายิงดีแล้วจบเร็วกว่า ทุก Squad กระจากนักกีฬาเท่าๆกัน ไม่ใช่คนยิงเก่งแล้วจะยิงจบก่อน

แล้วการแข่งแต่ละ Squad จบก่อนหลังสัก 20 นาทีก็ไม่แปลกนะครับ ผมเห็นหลายๆคนรอแล้วก็บ่น รีบไปก็ต้องติดครับ ยิงกันถ้าเป็นระเบียบเริ่มพร้อมกันรับรองจบพร้อมกันหมดครับ

เวลาแข่งต่างประเทศที่พวกนักกีฬาเราไป อย่าง Level 3 เขาจะมีตารางเวลาถ้าไม่ถึงเวลาเขาไม่ย้าย Squad นะครับ คนอื่นจะมาสนามเขาไม่ได้เขายังใช้ไม่เสร็จ ไม่ใช่ใครยิงจบจะไป Squad ต่อๆไปก็ได้ แต่นักกีฬาติดแบบเดิมๆครับ เรายังมากันไม่ตรงเวลา เริ่ม 8 โมง สิบโมงพึ่งมาก็ยังมีครับ เพราะฉะนั้น เตรียมดีที่สุดก็ออกมาเป็นประมาณนี้อยู่ดีครับ

Wink  คุณคาร์ไปอ่านผมโพสต์ใหม่นะครับ  ผมไม่ได้ตำหนิ หรือว่ากล่าวอย่างใดเลยว่าการจัดครั้งนี้ไม่ดี

Wink  ตรงข้าม การจัดครั้งนี้จัดได้สมบูรณ์แบบมาก ทั้งสนาม ความมันส์ เรียกว่าจัดได้ดีมากๆ

Wink  ที่พูดถึงเรื่อง Squad   ผมก็คิดของผมไปเพราะเห็นมีคนบ่นกันเยอะว่า ยิงไปแล้วติด แล้วต้องนั่งรอ(ส่วนผมไม่บ่นนะ)เพราะนานๆ แข่งที  ไม่กล้าบ่นครับ

Wink  อย่างนี้คงไม่ต้องมีคนช่วยคิดครับ   ในเมื่อความคิดของตนเป็นใหญ่

Wink คำตอบที่พี่เล็กตอบ ผมอ่านดูยังมีเหตุผล 

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2858 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 05:41:03 PM »

รับทราบไว้เจอกันแล้วคุยดีกว่าครับ เดี๋ยวจะเข้าใจกันคนละเรื่องเปล่าๆ Grin Grin Grin เหมือนหลายกระทู้ภาษาบนเว็บอ่านแล้วตีความกันเอง

คุณคาร์ไปอ่านผมโพสต์ใหม่นะครับ  ผมไม่ได้ตำหนิ หรือว่ากล่าวอย่างใดเลยว่าการจัดครั้งนี้ไม่ดี

ตรงข้าม การจัดครั้งนี้จัดได้สมบูรณ์แบบมาก ทั้งสนาม ความมันส์ เรียกว่าจัดได้ดีมากๆ

ที่พูดถึงเรื่อง Squad   ผมก็คิดของผมไปเพราะเห็นมีคนบ่นกันเยอะว่า ยิงไปแล้วติด แล้วต้องนั่งรอ(ส่วนผมไม่บ่นนะ)เพราะนานๆ แข่งที  ไม่กล้าบ่นครับ

อย่างนี้คงไม่ต้องมีคนช่วยคิดครับ   ในเมื่อความคิดของตนเป็นใหญ่

คำตอบที่พี่เล็กตอบ ผมอ่านดูยังมีเหตุผล 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2007, 05:54:32 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2859 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 06:21:04 PM »

ตัวอย่างนิดๆ หน่อยๆ ครับ.. น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณสำหรับรูปขาวๆ Grin Grin Grin เอ๊ย สวยๆครับ

NaiPu-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #2860 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 06:57:31 PM »

แถมอีกนิดครับ... Wink Wink

หนึ่ง บางบัวทอง
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #2861 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 07:09:53 PM »

มือปืนหน้ามน น้องก้อนนั่นเอง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
หนึ่ง บางบัวทอง
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #2862 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 07:11:38 PM »

พี่แหม่มผู้โชคดี

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #2863 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 07:19:50 PM »

มือปืนหน้ามน น้องก้อนนั่นเอง
โอ้โห เปลี่ยนจากยิงปืนไปถ่ายรูปดีกว่ามั้ง มาสซาเตอร์หนึ่ง Grin Grin Grin Grin

นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #2864 เมื่อ: เมษายน 30, 2007, 08:12:31 PM »

พึ่งกลับมาถึงเชียงใหม่  รูปมาแล้วเต็มเลย  Grin Grin Grin 

แข่งครั้งนี้ เหนื่อย  สนุก  มัน จริงๆครับ แถมไม่พอ จะพาทำให้ผมตาเจ็บอีก  เจอแต่ขาวๆแดงๆ

ลืมถามตอนรับรางวัล  ว่าปืนอูซี่ที่ผมได้ เอาลงรุ่นโปรดั๊กชั่นได้ไม๊ครับ   Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 188 189 190 [191] 192 193 194 ... 199
  พิมพ์