๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 05:49:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 199
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แข่ง IPSC Production ล้วน 07 i(เริ่มหน้า 87) รูปแข่งหน้า 186  (อ่าน 390148 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 07:04:48 PM »

Grin Grin Grin  กลับมาอีกครั้งครับ IPSC Production ล้วนๆ  Grin Grin Grin 

เชิญท่านที่สนใจเข้าทำการแข่งขันได้ครับ รางวัลมากมายเหมือนเดิม รอบนี้จับฉลากแจกปืนลูกซอง 1 กระบอกครับ

ใช้กฎ IPSC ฉบับ ล่าสุด เน้นความสนุกและกฎกติกาการแข่งขันเหมือนเดิมครับ  Grin Grin Grin   

จุดประสงค์
1 เพื่อเผยแพร่กีฬายิงปืนระบบ IPSC
2 พบปะสังสรรค์ เลี้ยง แจกรางวัลแก่ผู้ที่ทำการแข่งขัน
3 ปรับ Class พัฒนาเปรีบเทียบทักษะฝีมือ

รายละเอียดจะตามมาเรื่อยๆครับ   Grin Grin Grin 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2007, 05:10:25 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 07:19:07 PM »

...............ยังมีเวลาเยอะ  เอาละแมทซ์นี้.........ขอบคุณครับ

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 07:26:40 PM »

สนใจครับจองไปแล้ว Cheesy ขอบคุณครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 08:31:10 PM »

อุปกรณ์ครบแล้ว แต่ยังไม่เคยฝึกเลยครับ
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 08:35:21 PM »

จับฉลากปืน Grin Grin Grin Grin

S76C+,C++
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 09:15:24 PM »

...............ยังมีเวลาเยอะ  เอาละแมทซ์นี้.........ขอบคุณครับ

เหลือ 3 เดือนเต็ม ผมลงชื่อพี่ปั้นนะครับ  Grin Grin Grin เสื้อสัก XL แล้วกันนะครับ

อับเดทครับ

รายชื่อนักกีฬาที่สมัครแข่งขัน

1 พี่สุนันท์ (แมทช์ไดเร็คเตอร์) , เสื้อ L
2 Tonyman (สแตทไดเร็คเตอร์ + GB), เสื้อ XL
3 คุณสิทธิชัย, เสื้อ Size L
4 คุณมานิต, เสื้อ Size XL
5 Carrera, เสื้อ Size L
6เด่น IPSC, เสื้อ Size XXXL
7 คุณเอกรินทร์ อรุณสกุล, เสื้อ Size L
8 คุณทวีศักดิ์ สิงห์สมบุญ, เสื้อ Size L
9 คุณเบิ้ม ปืนมิตรภาพ, เสื้อ Size L
10 พี่ Coda , Size L
11 คุณจุ๊บ ณ โนอา, Size XXXL
12 คุณ Army, Size L
13 คุณ พิมุข, Size M
14 คุณ num , size XL
15 พี่เล็ก (จตุพล), Size M
16 คุณป๊อป (พ่อลูกอ่อน) อัญวุฒม size L
17 พี่น้อง Top, Size L
18 พี่น้อง Golf, Size L
19 คุณปิ๊ก (ผองพัฒ), Size XL
20 คุณ Lim4 (เล็ก) บางบัวทอง , Size L
21 คุณ หนึ่ง (เพื่อนคุณLim4 บางบัวทอง), Size M
22 คุณ วายุ, size L
23 KengKung, size XXXL
24 พี่เสือวุฒ, Tiger Wut, size L
25 เฮียส้มศักดิ์ (ส้มไข่) , size XL นักเตะเช็ค อุตส่าห์ไม่ไปบอลโลกแล้วนะเนี่ย      Grin Grin Grin
26 โอ๊ค VQ, size L
27 วรกฤษ , size L
28 อีริค ณ บางบัวทอง    size XL
29 คุณ ป-ปั้น , size L
30 คุณ kobsak, size XL

Lady
1 คุณแหม่ม อรุณสกุล, เสื้อ Size S
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2006, 09:47:04 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 09:18:03 PM »

อุปกรณ์ครบแล้ว แต่ยังไม่เคยฝึกเลยครับ

ว่างเหลืออีก 3 เดือนเจอผมสนามบางบัวทองวันพฤหัสได้ครับ  Grin Grin Grin

ไม่ได้สอนยิงให้แม่นนะครับ แต่สอนวิธีการแข่งให้ปลอดภัยและเข้าใจการแข่งขัน IPSC อย่างถูกกฎครับ ไม่ยากเลยครับ

จะสมัครบอกนะครับยินดีเสมออออออ Grin Grin Grin

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 09:25:17 PM »

หลงรัก
ครับ
สนใจครับ
เรื่องเสื้อคิดราคาเท่าไหร่ครับ
ร่วมแข่งด้วยเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ
เดี๋ยวจะไปนัดหมายวันกับแฟนแต่เนิ่นๆครับ
จะได้ไปแจมสักครั้ง
 หลงรัก

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 09:30:51 PM »

หลงรัก
ครับ
สนใจครับ
เรื่องเสื้อคิดราคาเท่าไหร่ครับ
ร่วมแข่งด้วยเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ
เดี๋ยวจะไปนัดหมายวันกับแฟนแต่เนิ่นๆครับ
จะได้ไปแจมสักครั้ง
 หลงรัก

รายละเอียดเหมือนเดิมครับพี่ ผมเติมชื่อพี่เลยนะครับ เสื้อถ้าใส่ไม่ได้แจ้งเปลี่ยนsize ได้นะครับ ผมลง XL ให้ไปก่อน   Grin Grin Grin

////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

เรียนเชิญนักกีฬา IPSC และท่านที่สนใจเข้าร่วมการแข่งขัน IPSC รุ่น Production ล้วนอีกครั้งครับ

ในวันเสาร์ที่ 26 สิงหาคม 2006 เริ่มเวลา 08:30 (เริ่มพร้อมเพรียงกันทุกสนาม) ณ. สนาม นวมินทร์ หรือ สนามใหม่จอมเทียน (เรื่องสนามจะสรุปอีกครั้งหนึ่งครับ แต่อยู่ใกล้กันคงไม่แตกต่างเท่าไร)

ค่าสมัคร 2,500 บาท (แจกเสื้อที่ละรึก สำหรับท่านที่โอนจ่ายเงิน และ Fax ยืนยันก่อนวันที่ 26 กรกฎาคม 2006) หลังจากวันที่ 26 กรกฎาคม 2006 จะคิดค่าสมัคร 3,000 บาท และไม่ประกันขนาดเสื้อ (เสื้อเหลือเท่าไรก็เปลี่ยนได้เท่านั้น ถ้าขนาดหมดจะเลือกขนาดเสื้อไม่ได้)

สำหรับการจ่ายเงินให้โอนเงินเข้าบัญชีข้างล่างได้เลยครับ (เหมือนเดิมถ้าว่างช่วยลงชือ บอกเบอร์เสื้อแล้วโอนเงินตามอันดับครับ)

ธนาคาร กสิกรไทย สาขาย่อย พานิชยการธนบุรี
ชื่อบัญชี: นายเจษฎา แผ่อารยะ
เลขที่บัญชี: 749-2-22784-0

(คุณ Tonyman เปิดบัญชีใหม่ไว้สำหรับงานนี้โดยเฉพาะตั้งแต่รอบที่แล้วแล้วครับ)

จุดประสงค์ของการจัดการแข่งขัน
1 เพื่อให้นักกีฬาเข้าใจและสนุกกับการแข่งขันยิงปืน IPSC ด้วยความปลอดภัย
2 ร่วมกิจกรรม และเลี้ยงแจกรางวัล(คืนกำไรสู่ผู้แข่ง)
3 พบปะสังสรรค (เฮฮา)
4 ศึกษาเผยแพร่รูปแบบการแข่งขันยิงปืน IPSC ในประเทศไทยให้ได้มาตรฐานสากลมากขึ้น
5 ให้นักกีฬาได้ประลองฝีมือและปรับ Class
6 สมานสามัคคี (ไม่มีโกง)

ผู้แข่งขันต้องเป็นสมาชิกสมาคม IPSC Thailand เท่านั้น (สำหรับท่านที่สนใจแต่ยังไม่เป็นสมาชิค ยังสมัครได้ทุกเมื่อครับ )

รางวัล ที่ 1-3 ทุก Class Master, A, B, C
รางวัล ที่ 1-3 Lady
รางวัล Junior
รางวัล Senior
รางวัล Class U , บู้บี้

รางวัลของขวัญอื่นๆจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ คาดว่าจะจัดให้ได้ครบทุกท่านเหมือนคราวที่แล้วครับ

รางวัลจับฉลากพิเศษ แจกปืน 1 กระบอก

เนื่อจากรอบที่แล้วยังเหลือเงินอยู่ทางแททช์ไดเร็คเตอร์(พี่สุนันท์)ได้บอกว่าจะจับรางวัลเป็นปืน 1 กระบอกคาดว่า เป็น Ruger 10/22 หรือว่าถ้านักกีฬาเยอะจริงเงินเหลืออาจจะดันไปถึงปืนสั้น CZ หรือ Glock ได้แล้วแต่เหมาะสม แต่ ปืน 1 กระบอกจับฉลากแจกแน่ครับพี่น้อง

ขอให้ทุกท่านสนุกและโชคดีครับ

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 09:31:53 PM »

ผมขอสมัครไว้ก่อนครับ  เผื่อได้ปืน   ถ้าไม่พร้อมก็อย่าต่อว่ากันนะครับ.... Grin

ขอลงชื่อไว้ด้วยครับ  เสื้อ XL ครับ หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2006, 09:33:59 PM โดย Boonsawad » บันทึกการเข้า
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 09:34:33 PM »

ขอบคุณพี่บุญสวัสดิ์ครับ

อับเดทรายชื่อเลยครับ

รายชื่อนักกีฬาที่สมัครแข่งขัน

1 พี่สุนันท์ (แมทช์ไดเร็คเตอร์) , เสื้อ L
2 Tonyman (สแตทไดเร็คเตอร์ + GB), เสื้อ XL
3 คุณสิทธิชัย, เสื้อ Size L
4 คุณมานิต, เสื้อ Size XL
5 Carrera, เสื้อ Size L
6เด่น IPSC, เสื้อ Size XXXL
7 คุณเอกรินทร์ อรุณสกุล, เสื้อ Size L
8 คุณทวีศักดิ์ สิงห์สมบุญ, เสื้อ Size L
9 คุณเบิ้ม ปืนมิตรภาพ, เสื้อ Size L
10 พี่ Coda , Size L
11 คุณจุ๊บ ณ โนอา, Size XXXL
12 คุณ Army, Size L
13 คุณ พิมุข, Size M
14 คุณ num , size XL
15 พี่เล็ก (จตุพล), Size M
16 คุณป๊อป (พ่อลูกอ่อน) อัญวุฒม size L
17 พี่น้อง Top, Size L
18 พี่น้อง Golf, Size L
19 คุณปิ๊ก (ผองพัฒ), Size XL
20 คุณ Lim4 (เล็ก) บางบัวทอง , Size L
21 คุณ หนึ่ง (เพื่อนคุณLim4 บางบัวทอง), Size M
22 คุณ วายุ, size L
23 KengKung, size XXXL
24 พี่เสือวุฒ, Tiger Wut, size L
25 เฮียส้มศักดิ์    (ส้มไข่) , size XL    นักเตะเช็ค อุตส่าห์ไม่ไปบอลโลกแล้วนะเนี่ย Cheesy  Cheesy  Cheesy
26 โอ๊ค VQ, size L
27 วรกฤษ , size L
28 อีริค ณ บางบัวทอง  Cheesy  Cheesy  Cheesy   size XL
29 คุณ ป-ปั้น , size XL
30 คุณ kobsak, size XL
31 พี่ Boonsawad, size XL

Lady
1 คุณแหม่ม อรุณสกุล, เสื้อ Size S

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2006, 09:43:15 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 09:36:45 PM »

หลงรัก
ครับ
ขอบคุณครับ
เรื่องเสื้อ ผมรูปร่างใกล้เคียงกับท่านนาจา หนากว่าคุณวรกฤษ ครับ (ขออนุญาตอ้างอิงครับ)
ควรใช้ขนาดใดครับ ช่วยเลือกด้วยนะครับ
 หลงรัก

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 09:44:51 PM »

ผมสมัครแข่งด้วยครับ .....เสื้อไซส์ L  ครับ  Wink

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 09:46:26 PM »

ผมขอสมัครไว้ก่อนครับ เผื่อได้ปืน ถ้าไม่พร้อมก็อย่าต่อว่ากันนะครับ.... Grin

ขอลงชื่อไว้ด้วยครับ เสื้อ XL ครับ หลงรัก

สบายมากครับพี่  Grin Grin Grin ตอนนี้จำนวนไม่ใช่ปัญหา  Grin Grin Grin ถ้าพี่น้องใครสมัครแล้วไม่สามารถมาได้ไม่เป้นไรครับ เพราะยังไง 50 คนมีแน่เพราะ อีก20 คนไม่ได้เล่นเน็ทครับ

เอาเป็นว่าถ้ามาแล้วได้ร่วมสนุกกลับไปแน่ๆ แล้วถ้าโชคดีเอาของรางวัลติดมือกลับบ้านดีกว่าครับ  Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2006, 09:50:02 PM »

Wink  ผมสมัครไปแล้ว  เสื้อ size L  ครับ... Cheesy

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: [1] 2 3 4 ... 199
  พิมพ์