ใครมีแบบสติกเกอร์ สวยๆบ้างครับ

(1/4) > >>

หนึ่งหน้าป้อม@รักในหลวง:
ไม่ทราบว่าท่านใดมีแบบสติกเกอร์สวยๆบ้างครับ จะเป็นรูปปืน ตำรวจถือปืน คาวบอยควงปืน หรืออะไรก็ได้ที่เป็นสติกเกอร์สวยๆ จะเอาไปแกะติดรถยนต์ครับ (ถ้าได้รูปตำรวจถือปืนจะชอบมากครับ) ผมเคยเห็นติดรถยนต์คันหนึ่งครับชอบมาก จะเป็นรูปตำรวจถือปืนลูกโม่ใส่หมวกยืนพิงฝาผนังแกะเป็นสีขาวทั้งหมด ศิลป์มากๆสวยมากๆ

ป - ปั้น-รักในหลวง:
.....มีแต่แบบนี้ ;D.....

หนึ่งหน้าป้อม@รักในหลวง:
มีอีกใหมครับ

Charoon รักในหลวงครับ:
พอใช้ได้บ้างไหมครับ

KENG 92FS:
อ้างจาก: หนึ่งหน้าป้อม ที่ พฤษภาคม 25, 2006, 11:09:47 AM

ไม่ทราบว่าท่านใดมีแบบสติกเกอร์สวยๆบ้างครับ จะเป็นรูปปืน ตำรวจถือปืน คาวบอยควงปืน หรืออะไรก็ได้ที่เป็นสติกเกอร์สวยๆ จะเอาไปแกะติดรถยนต์ครับ (ถ้าได้รูปตำรวจถือปืนจะชอบมากครับ) ผมเคยเห็นติดรถยนต์คันหนึ่งครับชอบมาก จะเป็นรูปตำรวจถือปืนลูกโม่ใส่หมวกยืนพิงฝาผนังแกะเป็นสีขาวทั้งหมด ศิลป์มากๆสวยมากๆ

รูปที่คุณว่านั่น  เป็นสติ๊กเกอร์สำเร็จรูป  หาซื้อได้ทั่วไปตามรถซาเล้งที่ขายสติ๊กเกอร์เยอะๆน่ะครับ    เห็นขี่ผ่านเมื่อไหร่โบกเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป