๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 04:41:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นของปืนสมิท m41  (อ่าน 5034 ครั้ง)
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 01:06:29 PM »

เคยพบปืนใหม่เอามาให้ตั้งศูนย์ หลวมมากต้องยัดชิม (กระป๋องเบียร์ช้าง ตัดพับสองทบ=สี่ชั้น) ลำกล้องถึงจะหายคลอน

เรียนอาจารย์  ลำกล้องคลอนได้ด้วยหรือครับ  ผมเรียนถามเพราะไม่แน่ใจ จะได้กลับไปตรวจเช็คว่าคลอนหรือไม่
และหากพบอาการลำกล้องคลอนจริงๆ ผมต้องเอาป๋องเบียร์ช้างไปชิมตรงไหนครับ
โปรดกรุณาชี้แนะเป็นวิทยาทานด้วยครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้า

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
Frenchfried รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 288

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 01:33:37 PM »

:-*สมราคา :-*
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 05:51:45 PM »

ที่ว่าคลอน คือขยับได้ หน้า-หลัง ครับ   ง้างโกร่งไกถอดลำกล้องออกแล้วชิมที่ร่องรับตัวล็อกครับ  ถ้าขยับไม่ได้ก็แสดงว่ากระบอกของคุณแน่นดีแล้วครับ

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 186

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 07:17:35 PM »

ที่ว่าคลอน คือขยับได้ หน้า-หลัง ครับ ง้างโกร่งไกถอดลำกล้องออกแล้วชิมที่ร่องรับตัวล็อกครับ ถ้าขยับไม่ได้ก็แสดงว่ากระบอกของคุณแน่นดีแล้วครับ

ขอบพระคุณครับ  ผมตรวจเช็คดูแล้ว โชคดีทีไม่มีปัญหา

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 07:51:38 PM »

เฮ้อ...โล่งอกแทน นึกว่าต้องไปซื้อเบียร์ช้างมากินเพื่อเอากระป๋องไปชิมปืนซะแล้ววว.... น้ำลายหก
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 07:55:37 PM »

เฮ้อ...โล่งอกแทน นึกว่าต้องไปซื้อเบียร์ช้างมากินเพื่อเอากระป๋องไปชิมปืนซะแล้ววว.... น้ำลายหก

อันนี้ผมช่วยได้ครับ
 Grin Grin Grin Grin Grin
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1437

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 08:37:15 PM »

พูดถึงเบียร์ช้าง เจ็บกระดองใจจริงๆ
เป็นบริษัทเบียร์ใหญ่อันดับสี่ของโลก  แต่เข้าตลาดไทยไม่ได้  ไปเข้าตลาดสิงคโปร์เหมือนเอาเงินไปให้เขาฟรีๆ ปีละเหยียบหมื่นล้าน

อีกหน่อยถามปัญหา "เบียร์อะไรกินแล้วไม่เมา" ไม่ได้แล้วครับ

(ตอบ... เบียร์ช้างนี่แหละครับ... กินแล้วภาคภูมิใจ  เบียร์คนไทยทำ....เอง)

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
ssa429
Jr. Member
**

คะแนน 1

ฅ.ฅนหายครับ

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 08:52:53 PM »

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความรู้มากขึ้นครับ แล้วลูก.22 ยี่ห้อ,รุ่นอะไรทำกลุ่มได้ดีที่สุด ในระยะกี่เมตรครับ ราคาและที่ไปซื้อด้วยครับ   

ตามหา ฅ.ฅนครับ เป็นค.ควายได้ไง งง
ssa429
Jr. Member
**

คะแนน 1

ฅ.ฅนหายครับ

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 09:00:22 PM »

ขออีกที  ปืนรุ่นนี้เกิดเมื่อไร ยังทำอยู่หรือเปล่าครับ จะได้เก็บสะสม

ตามหา ฅ.ฅนครับ เป็นค.ควายได้ไง งง
ssa429
Jr. Member
**

คะแนน 1

ฅ.ฅนหายครับ

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 11:23:18 PM »

มีชุดคอนเวอร์ชั่น .22 ของโจนาธานขาย20000บาท มีใครสนใจบ้างไหมครับ ใช้กับ โคลท์

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์