๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 12:05:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานตัว..กลับมาจากร้าน ..(2 สัญชาติ)..แล้วครับ  (อ่าน 6371 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 03:58:47 AM »

Browning BDA .380 199K ครับ (โครง Titanium + สไลด์ นิเกิล) "ไม่เจาะพอร์ท" ครับ

บราวนิงก์ บีดีเอ.380 หย่อนสองแสนไปพันเดียว "โอย...อยากเป็นลม"

เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 04:58:22 AM »

Grin ยินดีด้วยครับ  Grin

JC686
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 07:39:39 AM »

โอยจะเป็นลม รอดตัวจาก อูซี่ ขี้เก้ง มาเจอ BROWING BDA 380
ราคา 199 K  โครงไททาเนี่ยมนี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ลองเอาไปเทียบ กับ บาเรตต้า ชีต้า ดูนะ ครับ เป็นตัวเดียวกัน
บราวนิ่งจ้างบาเรตต้าทำให้ ครับ  เปลี่ยนแค่ สไลย์ไม่เปิดโล่ง
และโครงไททาเนี่ยมนี่ บราวนิ่ง BDA 380 ก็ไม่มีครับ มีแต่โครงอัลลอย
คราวหน้าเปลี่ยนร้านซื้อ...จะดีมากครับ ประหยัดเงิน   ราคาขนาดนี้ ซื้อ Custom Gun
ได้หนึ่งกระบอก  และ กล็อก หรือ ซีแซด ได้อีก 1 กระบอก ครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2006, 08:02:09 AM โดย JC686 » บันทึกการเข้า
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 08:44:33 AM »

ยืนดีด้วยนะครับที่ได้รับเงินจองคืนโดยดีครับ
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 08:53:06 AM »

ยังไม่เห็น จขกท. มาตอบเลย จะเอาไงต่อ Grin แนะนำให้เดินเลยร้านนี้ไปอีกหน่อย ป้ายร้านสีเขียว ๆ เล็ก ๆ ห้อยอยู่น่ะครับ เข้าไปสอบถามรายละเอียดได้เลย...สบายใจ. Grin

เข้าไปแล้วครับ ถูกใจอยู่สองรุ่น คือ SigSauer P229 และ Kimber Team Match II
ทุกท่านมีคำแนะนำอย่างไรบ้างครับ?

จุดประสงค์เอาไว้ซ้อม อาจจะเรียนเพิ่มเติมเรื่อยๆ เผื่อลง IPSC และ เอาไว้เฝ้าบ้านครับ

ขอบคุณทุกท่าน มากๆ ครับ เป็นเวปบอร์ดที่อบอุ่นมากๆ เลยครับ

ขอ ป.3  ในขนาด   .45   ได้  เอาเลยครับ..สนับสนุน    Grin

HAPPY ENDING ครับ แต่อยากรู้จังครับ BROWING HI-POWER ซื้อในราคาเท่าไรครับ
 ตกใจ ตกใจ

Browning BDA .380 199K ครับ (โครง Titanium + สไลด์ นิเกิล) "ไม่เจาะพอร์ท" ครับ

199 K.... ตกใจ ตกใจ    บราวนิ่งตัวนี้  รูปร่างคล้าย ๆ เบเรตต้า  .380  ต่างกันที่ลำเลื่อนเต็มใช่หรือเปล่าครับ    หัวเราะร่าน้ำตาริน

เสียเงินซื้อบราวนิ่ง  .380  199K  นี่ผมเปลี่ยนใจไม่ยินดีกับคุณแล้วครับ  ที่ได้เงินจองคืนเพราะเขาได้ค่าปืนบราวนิ่งไปตั้งเยอะ  คืนให้แค่  1 K..  Angry   หัวเราะร่าน้ำตาริน

""
moddang1321
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 09:22:11 AM »

ราคา browning .380 สูงจังเลย....ได้ยินราคาแล้วอยากร้องไห้... ความเห็นส่วนตัวนะครับ...ถ้ามีงบในวงเงิน 200เค และขอ ป.3 .45 ได้ ผมว่าลองหา kimber super match หรือ les baer monolithz หรือ STI หรือ SVI จะดีกว่าไหมครับ มีเงินเหลือซื้อกระสุนได้อีกด้วยนะ
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 09:51:47 AM »

HAPPY ENDING ครับ แต่อยากรู้จังครับ BROWING HI-POWER ซื้อในราคาเท่าไรครับ
 ตกใจ ตกใจ

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Jade
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 2

อ้วน..เครียด..กินข้าว..

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 10:10:26 AM »

อ้างถึง
เสียเงินซื้อบราวนิ่ง  .380  199K  นี่ผมเปลี่ยนใจไม่ยินดีกับคุณแล้วครับ  ที่ได้เงินจองคืนเพราะเขาได้ค่าปืนบราวนิ่งไปตั้งเยอะ  คืนให้แค่  1 K.. Angry หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง

พยายามบอกคุณพ่อแล้วครับ แต่ท่านก็ยืนยันว่าเอาอันนี้แหละ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
คงจะด้วยความเกรงใจที่ผมขอเงินมัดจำ และ บวกกับที่เจ้าของร้านพูดน่าเชื่อถือมากๆ ด้วย  Angry Angry

ร้านนี้ผมลองคิดดูแล้ว บวกเกินกว่าร้านอื่นกระบอกละ 5 - 6 หมื่นบาทเลย
ได้แค่คิดว่าเป็นค่ากาแฟให้สมาชิกทุกท่าน (โปรดช่วยๆ เข้าไปกินกันบ่อยๆ)  หัวเราะร่าน้ำตาริน
และเซฟค่าปืนของผมไปด้วยแล้วกัน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่วนตัวผมก็คงต้องใช้เวลาตัดสินใจให้นานกว่านี้ครับ
ต้องศึกษาให้มากๆ ก่อนแล้ว จะได้ใช้เงินให้คุ้มค่ากว่านี้ครับ

ตอนนี้ก็มองๆ Kimber Team Match II อยู่ครับ งบประมาณผมไม่เกิน 100K ครับ
เพราะต้องเผื่ออุปกรณ์ต่างๆ, ค่าเรียนเพิ่ม, และค่ากระสุนซ้อมอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2006, 10:20:41 AM โดย PLW » บันทึกการเข้า

ek_suwat
ทำซะ ! ก่อนที่จะไม่ได้ทำ.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 11:52:58 AM »

...................สงสัยคืนที่ผ่านมาแขกต้องนอนฝันไม่ดีแน่ๆ เจอแบบนี้จึงยอมคืนเงินให้ โชคดีจริงๆ ขอรับ..................

บุคคลที่มีปืนหลายกระบอก ไม่ได้หมายความว่าเป็นบุคคลที่ชอบความรุนแรง
Jade
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 2

อ้วน..เครียด..กินข้าว..

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 09:44:04 PM »

...................สงสัยคืนที่ผ่านมาแขกต้องนอนฝันไม่ดีแน่ๆ เจอแบบนี้จึงยอมคืนเงินให้ โชคดีจริงๆ ขอรับ..................

โชคดีแต่ไม่หมดครับ... ไม่งั้นคงไม่ต้องจ่ายค่ากาแฟไปอีกหลายหมื่นอยู่ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไว้ได้มาเมื่อไหร่ จะเอามารีวิวให้ทุกท่านได้ดู เป็นตัวอย่าง (อุทาหรณ์??)....  Undecided

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2006, 10:44:54 PM »

จำจนตาย....ยินดีด้วยครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์