๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 08:14:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลังเล ตัดสินใจไม่ถูกช่วยคิมเบอร์ทีมแม็ทช์ด้วย  (อ่าน 8399 ครั้ง)
สมปองน้องสมชาย
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 07:43:54 PM »

ผมสอบถามราคา คิมเบอร์ทีมแม็ทช์ทู มา 2 ร้าน ได้ความดังนี้
      ร้านที่ 1. ห้างฯปืนไพศิษฐ์ ราคาจอง 82,000 บาท      แต่ถ้าไม่จองราคาจะอยู่ที่ 85,000บาท ไม่มีอุปกรณ์อะไรแถมเลย จะได้รับของช่วงประมาณเดือน พย.-ธค.  ปี 47 แต่ ทะเบียนปืน เป็นทะเบียนนครราชสีมา
      ร้านที่ 2. ห้างฯปืนประโยชน์ ราคาจะจองหรือไม่จอง อยู่ที่ 85,000 บาท ไม่มีลดราคาเลย  แต่จะมีของแถมคือ แส้ นํ้ามัน ซอง ลูกปืน 12 นัด จะได้รับของช่วงประมาณเดือน พย.-ธค.  ปี 47 นี้เช่นกัน ทะเบียนปืนกรุงเทพฯ
                                สรุป
          1.ราคา ห้างฯปืนประโยชน์ แพงกว่า 3,000 บาท แต่มีของแถม
          2.และ ราคา ห้างปืนไพศิษฐ์ ไม่มีของแถมแต่ถูกกว่า
                 ไม่รู้ว่าทั้ง 2 ร้านนี้ ร้านไหนบริการดีกว่ากัน(หลังการขาย) ทั้งเรื่องอุปกรณ์เสริมและแต่ง อะไหล่ ลูกปืน ด้วย

ผมอยากให้ช่วยเลือกหรือแนะนําว่าสมควรจะซื้อที่ร้านไหนดี ขอความเห็นด้วย   

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 08:14:16 PM »

Cheesy ดีทั้งสองร้านครับ  หากเป็นตามราคาที่บอก ร้านไพศิษฐ น่าสนใจครับ ส่วนของแถมคิดราคายังไงก็ไม่ถึง 3 พัน แต่ลองตื้อขอของแถมดูนะครับ คิดว่าคุณพจน์แกคุยง่ายนะ บอกไปเลยว่าผมให้ขอ 5555 Grin เรื่องทะเบียน กทม. หรือ นม. ถ้าไม่คิดอะไร ก็ไม่ใช่ปัญหาครับ ขอให้โชคดีครับ Cheesy Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tamrongsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 08:55:06 PM »

ยินดีด้วยครับที่ขอปืนที่ใช้เพื่อการแข่งขัน(จริง ๆ ได้)
เห็นด้วยกับคุณนาจาครับ อยู่ที่คุณว่าต้องการทะเบียนกทม.หรือต่างจังหวัด :Smiley
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 06:35:42 PM »

เห็นด้วยกับพี่ น า จ า ครับ 3พันซื้อลูกซ้อมมาลองปืนได้หลายกล่อง Smiley

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
หน้า: [1]
  พิมพ์