โครงการ สน.สก.

<< < (14/14)

Jarern-dee:
อ้าว..ขึ้นไป 59K แล้วหรือ ผมรับเมื่อ 3 พ.ค. 56 ที่ Gun Service บางพลัด 49K รวมตัดโอน แค่ 2 เดือนราคาไปที่ 59K แล้วหรือนี่ ไม่ลองไปดูที่ Gun Service บางพลัดดูล่ะครับ เผื่อยังพอมี

Gentleman007:
อ้างจาก: นายกระจง ที่ พฤษภาคม 18, 2013, 01:45:34 PM

ที่สงสัยคือ พนักงานของ ปตทง หรือบริษัทลุกต่างๆในเครือ ปตท. การบินไทย ซื้อปืนสวัสดิการได้ด้วย แล้วตกลง ปตท. การบินไทย เป็นบริษัทเอกชนหรือรัฐวิสาหกิจกันแน่ครับ
..การบินไทยยังถือว่าเป็นรัฐวิสาหกิจครับ
เพราะกระทรวงการคลังยังเป็นผู้ถือหุ้นใหญ่อยู่

.
.
...ผมได้อานิสงห์จากโครงการ สน.อส.ไป 2 กระบอก (..ห้ามโอน ยกเว้นมรดก)
เป็น CZ 75D รางเต็ม กับ Colt M4 .22
ตอนนี้กำลังอยากได้ .45 1911 สักกระบอก
แต่ยังไม่มีเวลาไปถามท่านปลัดฯว่าท่านยอมให้ผ่านขนาดนี้ไหม?
ถ้าไม่มีปัญหา ผมก็เล็งๆ Colt ไว้
หรือไม่ก็ Kimber.. เพราะเห็นคนที่ทำงานได้มาตัวนึง
ผมได้ลูบๆคลำแล้ว  ...มันสวยบาดใจจริงๆ!  :VOV:

nengnoi:
อ้างจาก: Jarern-dee ที่ มิถุนายน 07, 2013, 10:56:16 AM

อ้าว..ขึ้นไป 59K แล้วหรือ ผมรับเมื่อ 3 พ.ค. 56 ที่ Gun Service บางพลัด 49K รวมตัดโอน แค่ 2 เดือนราคาไปที่ 59K แล้วหรือนี่ ไม่ลองไปดูที่ Gun Service บางพลัดดูล่ะครับ เผื่อยังพอมี

หมดแล้วครับ ผมไปถามกะจะเอา gp100 อีกสักลำ เขาบอกหมด คิวเต็ม และไม่มีสั่งเข้ามาแล้ว
โชคดีคว้า sp101 ล๊อตแรก 46k ได้ทันลำนึง ไปถามเขา ๆ ยังบอก คนจองล้นปืนที่เข้านะครับ
มันขายดีจริง ๆ ถ้ามีผมก็ยังอยากได้อีกสักลำ

BIG BERETTA:
 ปืนลูกโม่แพงมากครับตอนนี้ .38 สน.สก. GP100 ร้านอินโด กับนครหลวง ราคาเท่ากัน 73,000.-  ร้านแสงทองราคาปชช. 75,000.-  ส่วนสมิท M-686 .38  2", 4"  สน.สก. ร้านนภากร 89,000.-     ซาสิมัส .38 สเตนเลส สามนิ้ว ร้านนครหลวง 69,000.-     ชาเตอร์สองนิ้วสีขาว-ดำ และ สีขาว-ชมพู นกนอก นกใน ร้านเทพากร 55,000.-ครับ

Jarern-dee:
โอ้..ลูกโม่ ราคาไปขนาดนั้นเลยหรือนี่ ดีนะที่ได้มาแล้ว และพอแล้ว ผมเองตอนนี้จับลูกโม่มากกว่า g19g4 เลยนะ จะบอกให้ เพราะมันให้ความรู้สึกดีกว่า หรือว่าผมชอบดูหนังคาวบอยมาตั้งแต่เด็ก ก็เลยคุ้นชินกับลูกโม่ก็ไม่รู้นะ แต่ราคาตอนนี้ไปแรงจริงๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว