โครงการ สน.สก.

<< < (13/14) > >>

cz_dee *รักในหลวง:
ใจเย็นๆครับ  เดี๋ยวเขาก็ต่อโครงการให้ ไม่นานเกินรอ ;D ;D ;D ;D
(โครงการยึดปืนคืนจากประชาชน ::004:: ::004:: ::004::)

Bigfarmer:
ผมมองว่าปืนมันก็เป็นสินค้าตัวนึง มีดีมาน มีซับพลาย มีผลประโยชน์ครับ ไม่มีใครทำอะไรให้เราฟรีๆหรอกครับ

Jarern-dee:
และแล้ว...ผมก็ประสบความสำเร็จหลังจากรอมาเป็นปีๆ โชคดีเจอจังหว่ะร้าน Gun Service บางพลัด ได้นำ SP101 .38 2.25" เข้ามาพอดีและผมก็ได้จากร้านนี้ในราคาที่เป็นมิตรมาก เจ้าหน้าที่ก็พูดจาดีครับ และก็คงพอแล้วสำหรับการซื้อปืน ต่อไปก็คงเรียนรู้ฝึกใช้ให้คล่องพอป้องกันชีวิตและทรัพย์สินได้บ้างก็พอแล้วครับ และก็คงจะรอเกษียณอายุราชการกลับบ้านเกิดไปเลี้ยงสัตว์ปลุกผักกินตามประสาคนพื้นเพดั้งเดิมครับ แต่ก็จะติดตามข่าวคราววงการอยู่ตลอดล่ะครับ

Ninja 19 + รักในหลวง +:
อ้างจาก: Jarern-dee ที่ พฤษภาคม 31, 2013, 01:22:55 PM

และแล้ว...ผมก็ประสบความสำเร็จหลังจากรอมาเป็นปีๆ โชคดีเจอจังหว่ะร้าน Gun Service บางพลัด ได้นำ SP101 .38 2.25" เข้ามาพอดีและผมก็ได้จากร้านนี้ในราคาที่เป็นมิตรมาก เจ้าหน้าที่ก็พูดจาดีครับ และก็คงพอแล้วสำหรับการซื้อปืน ต่อไปก็คงเรียนรู้ฝึกใช้ให้คล่องพอป้องกันชีวิตและทรัพย์สินได้บ้างก็พอแล้วครับ และก็คงจะรอเกษียณอายุราชการกลับบ้านเกิดไปเลี้ยงสัตว์ปลุกผักกินตามประสาคนพื้นเพดั้งเดิมครับ แต่ก็จะติดตามข่าวคราววงการอยู่ตลอดล่ะครับ

............  ::002:: ดีใจด้วยครับ  ผมเองก็มองๆเจ้าตัวนี้อยู่เหมือนกัน   ::002::

พญาจงอาง +รักในหลวง+:
วันศุกร์เมื่อวานผมโทรถามร้านเกือบทุกๆร้านที่ทำสวัสดิการ สน สก ที่ลงโฆษณาในนิตยสารอาวุธปืน ทุกๆร้านบอกให้โทรถามที่ตัวแทนที่นำเข้าปืนรุ่นที่เราอยากได้ เลยโทรถามที่ร้านลุยส์ฯ ได้ความว่าปืนล๊อตใหม่เข้ามาแล้วและตอนนี้กำลังดำเนิการตอกเลขทะเบียนคาดว่าจะกระจายไปตามร้านที่เป็นตัวแทนจำหน่ายได้คงกลางๆเดือน มิย นี้ เขาแนะนำให้ผมโทรถามดูที่ร้านสิงห์ GOLD ในรุ่นที่ผมอยากได้ ได้ความว่าRuger SP101 รุ่น2นิ้ว ราคารใหม่อยู่ที่59Kเฮ้อ! :~) ::013::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว