โครงการ สน.สก.

<< < (12/14) > >>

Jarern-dee:
มีร้านปืนบอกว่า (ไม่ขอบอกชื่อ) เดี๋ยวนี้ท่านเอา (ไม่ทราบว่าท่านไหนเหมือนกัน) กระบอกละ 6,500 บาท สำหรับปืนโครงการนะครับ ไม่รู้จริงเท็จแค่ไหน ถ้าจริงจะคิดเป็นค่าโควต้าได้หรือไม่ ก็เลยเป็นต้นทุนทำให้ราคาสูงขึ้นไปอีก ผสมกับความโลภ (+กำไร) ของผู้ค้าอีก จะบวกมากบวกน้อยก็ขึ้นอยู่กับความโลภของแต่ละคนล่ะทีนี้ ราคาก็ยิ่งสูงขึ้นไปอีก อย่างไรก็ตามผมจอง Charter .38 2" ไปแล้วเรียบร้อย 44,900 บาท (ร้านปืนเท...) (เลิกคบ SP101 ไปแล้วเรียบร้อยเหมือนกัน) 5 5

papicheadp56:
อ้างจาก: DoAll ที่ มกราคม 05, 2013, 01:50:06 PM

ท่านผู้การสุพินท์ มองเห็นความจริงตามความเป็นจริง

....  ธุรกิจคือธุรกิจ ....

taya3288:
สมาชิกใหม่ครับ.ขอสวัสดีกับทุกๆท่านครับ.. ผมtaya3288 ขออนุญาต ตั้งคำถามที่ไม่ทราบดังนี้ครับ. สมาชิก อปพร.จะอยู่ในหน่วยของรัฐฯหรือไม่? และถ้าอยู่ๆกับต้นสังกัดใด? ขอขอบคุณครับ..

at75:
ผมว่า ใกล้หมดเวลา แล้วหล่ะครับ ตั้งราคากันบ้าบอ จนปืนบางรุ่นราคาจะเท่าหน้าร้านแล้ว ผมเองก็หยุดซื้อแล้วครับ เพราะตอนนี้ ก็เงียบเหงาลงพอสมควรไม่คึกคักเหมือนเมื่อก่อน ผมรอเปิดโครงการใหม่ คงอีกซักสิบกว่าปี

นายกระจง:
ที่สงสัยคือ พนักงานของ ปตทง หรือบริษัทลุกต่างๆในเครือ ปตท. การบินไทย ซื้อปืนสวัสดิการได้ด้วย แล้วตกลง ปตท. การบินไทย  เป็นบริษัทเอกชนหรือรัฐวิสาหกิจกันแน่ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว