คุณสมบัติของเหล็กแต่ละชนิดที่ใช้ทำใบมีด

<< < (2/5) > >>

หรอย:
อ้างจาก: engine1 ที่ พฤษภาคม 16, 2006, 08:15:53 PM

มี e-mail ไหมครับ เดี๋ยวผมส่ง File ให้ครับ

สนใจครับ ช่วยจัดส่งให้ด้วยครับ  tanach45@hotmail.com   ขอบคุณครับ

yai026:
ได้รับแล้วขอบคุณครับ

ที่เคยได้ยินมา โครงสร้างของเหล็กที่แข็งแรงที่สุดในโลก คือ บัคกี่บอลล์ฟูลอรีน
แข็งแรงกว่าเหล็กน้ำพี้  xx เท่า  :)

วัฒน์:
 :D รอ คุณ.วรุตม์ ครับ แกศึกษาด้านนี้โดยตรงคงให้คำตอบกระจ่างที่สุด

zerosocool:
ขอด้วยครับ hs5igy@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าครับ

NPD:
เรียนโลหะมา แต่ไม่ค่อยได้ใช้งานเลย ขอบ้างครับ

Nopphadold@Hotmail.com

ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว