คุณสมบัติของเหล็กแต่ละชนิดที่ใช้ทำใบมีด

<< < (5/5)

Raptor II:
ขอด้วยคนคร้าบ att4u@hotmail.com ขอบคุณครับผม :VOV:

teentaan:
มี e-mail ไหมครับ เดี๋ยวผมส่ง File ให้ครับ   
  teentaan@hotmail.com
 ขอบคุณล่วงหน้าคับ

AO.:
..แล้ว เหล็ก 1095  ที่ใช้ทำมีด KA-BAR อยู่กลุ่มไหนละเนี่ย... อยากรู้จัง.

..แต่เว็บนี้ ไม่เห็นมี ห้องที่เอาไว้คุยกันเรื่องมีด น่ะ .. หรือว่ามี แต่ผมหาไม่เจอ....  ถ้ายังไม่มี  ก็น่าจะทำใว้สักห้องน่ะครับ..

...Re: คุณสมบัติของเหล็กแต่ละชนิดที่ใช้ทำใบมีด       ส่งให้ผมหน่อยน่ะครับ   เมล อยู่ ด้านซ้ายมือ ล่างสุด.

submachine -รักในหลวง-:
มีเวบสำหรับมีดโดยตรงอยู่แล้วครับ
อ้อ....กระทู้นี้ตั้งแต่ปี2006 (16-05-06)ครับ

หมีอ้วน:
ใครได้ไปแล้วกรุณาส่งต่อด้วยครับ mtts34@hotmail.com
 ::014:: ::014:: ::014:: ::014:: ::014:: ::014:: ::014::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว