คุณสมบัติของเหล็กแต่ละชนิดที่ใช้ทำใบมีด

<< < (3/5) > >>

moddang1321:
ขอรบกวนพี่ด้วยคนครับ อีเมล์ : engs1999@yahoo.com ครับ  เป็นความรู้ด้านโลหะวิทยาที่น่าสนใจมาก ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม

บาร์ท รักในหลวง:
อ้างจาก: engine1 ที่ พฤษภาคม 16, 2006, 08:15:53 PM

มี e-mail ไหมครับ เดี๋ยวผมส่ง File ให้ครับ
One for me please ;D Thank you very much ;)
tarit686@hotmail.com

srimalai_รักในหลวง:
ขอด้วยครับ glow_dark@hotmail.com

DANIYTEP Scrambler:
ขอด้วยครับ diy_hans@hotmail.com  :VOV:

bee990:
ขอด้วยนะครับ wootisak.chonmanat@ap.sony.com
                    ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว