๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 02:16:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรมิงตัน 870 20นิ้ว  (อ่าน 5469 ครั้ง)
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 02:08:45 PM »

ไม่ลองดู Saiga ของรัสเซียบ้างละครับหุ่นเท่ห์ดี ราคาไม่สูงด้วย...........ก๊าบ
Shockedน่าสนครับ...ราคาประมาณกี่บาทครับ... จะได้เตรียมขออนุมัติงบประมาณจากเบื้องบนถูก Shocked

ร้านไกอาร์ม ราคาอยู่ที่ 32พัน.............ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 05:44:42 PM »

ปืนรัสเซียกระบอกข้างบน บ้านเราไม่นิยม   บ่นว่ายิงไม่ดีและแจม  ไม่เวิร์ค
แต่การแข่งขันลูกซองไอพีเอสซีที่บาหลี  นักกีฬารัสเซียเอามาใช้ยิงต่อเนื่อง ๑๖ สนามสองวัน
ปืนกระบอกเดียวผลัดกันยิงสี่คน  ตก 1200 นัด ไม่เห็นแจมซักนัด   ได้รางวัลที่ ๕ โอเวอร์ออล ก็แปลก

นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 06:28:06 PM »

ผมคิดว่า แถวบ้านเราคงคลั่ง เบเนลีมากไปหน่อยเลยไม่ค่อยสนใจปืนยี่ห้ออื่นกระมังครับ
แต่ผมชอบทรงมันนะครับ มาจากอาก้าเลยนะนั่น แถมจุแบบแม๊กด้วย ใช้เฝ้าบ้านบรรจุได้เร็วดีครับ หลงรัก หลงรัก ตกใจ

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2004, 06:38:32 PM »

ปืนรัสเซียกระบอกข้างบน บ้านเราไม่นิยม   บ่นว่ายิงไม่ดีและแจม  ไม่เวิร์ค
แต่การแข่งขันลูกซองไอพีเอสซีที่บาหลี  นักกีฬารัสเซียเอามาใช้ยิงต่อเนื่อง ๑๖ สนามสองวัน
ปืนกระบอกเดียวผลัดกันยิงสี่คน  ตก 1200 นัด ไม่เห็นแจมซักนัด   ได้รางวัลที่ ๕ โอเวอร์ออล ก็แปลก

Grin อย่างนี้ต้องรอพี่เจษแต่งเสร็จแล้วทดสอบพอสูจน์มาให้เราดูกันครับพี่อ๋อง Grin
 Grin ว่าแล้วก็ถามพี่เจษซะเลยว่าทำไปถึงไหนแล้วครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2004, 06:41:40 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2004, 02:06:44 PM »

ของตุรกีน่าจะเป็น มาสซิมัส นะครับ เคยโปรโมทอยู่พักนึ่ง................ก๊าบ
มาสซิมัส หรือ ซาซิลมาซครับพี่

และขอเรียนพี่อ๋องต่อ
บ้านเราเห็นว่าเป็นลูกซองแบบใช้แม็กกาซีนเลยเหมาเอาว่าสัณฐานของลูกซองหัวตัด น่าจะมีปัญหากะการป้อนกระสุนเข้ารังเพลิง เอาไปเปรียบเทียบกะ9มม.หรือ11มม.ที่ใช้แม็กเหมือนกัน แต่ของปืนสั้น ถ้าใช้หัวบอลเรียวๆดี ถ้าหัวมีรูหรือหัวพิเศษที่ลดความเรียวลื่นก็จะไม่ดี ติดขัด
ลืมไปว่าการป้อนจากหลอดกระสุนของปืนลูกซองก็ให้องศาใกล้เคียงกะป้อนจากแม็ก ผมเองไม่เคยยิงเจ้าไซก้านี่หรอก
แต่ลองๆจับดูและดูองศาของนัดแรกที่เข้ารังเพลิง(เอาแม็กเปล่าวางเทียบ บ่อแม็ก) น่าจะไม่ขัด
(แต่ก่อนมีอคติกะปืนลูกซองออโต้ใช้แม็ก ไม่ว่าจะเป็นไซก้า หรือ ฟรังกี้สปาซ15 เดี๋ยวนี้หลังจากทราบว่าพี่เจษใช้ไซก้าอยู่เลยหาข้อมูลไซก้าเป็นพิเศษ อย่างไรเสีย พี่เจษช่วยแถลงไขเดี่ยวกะไซก้าหน่อยครับ)
 Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2004, 02:15:39 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์